Kết quả 1 đến 12 của 12
    newdarkmake Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Trễ kinh hơn 20 ngày!!!!!

Thưa bác sĩ bạn gái em đã trễ kinh tính đến hnay đã gần 1 tháng,bọn em đã thử que thì kết quả là 1 vạch và đã thử 3 lần.
    - lúc bạn gái em trễ kinh 13 ngày thì bọn em mới thử vậy có chính xác không bác sĩ ??
    -Bác sĩ cho em hỏi bọn em tính chủ nhật này đến bệnh viện "Từ Dũ" khám phụ khoa thì khám phụ khoa chi phí là bao nhiêu ạh ??
    -Bạn gái em giờ có triệu chứng rất mệt,chóng mặt,tay chận bũn rũn,bụng hơi hơi to ra,huyết trắng ra màu hơi vàng vàng là biểu hiện gì vậy bác sĩ ?
    -em xin cho biết thêm là bạn gái em làm công ty lịch làm là 1 tuần ca ngày,1 tuần ca đêm thay phiên nhau(2 ca đều có tăng ca thường xuyên) ạh
    -1 tháng trước ngày kinh thì bọn em có QH 4 lần, mỗi tuần 1 lần vào ngày chủ nhật nhưng xuất tinh ngoài ah,vậy khả năng có thai cao không bác sĩ mong bác sĩ giải đáp các thắc mắc của em,em xin cám ơn bác sĩ !!

Bác sĩ ơi, giờ âm dao bạn gái em tiết ra chất màu đen vậy đó có phai la kinh nguyet ko ạ, ma chất đó nó ra ít mà ra liên tục a. và bạn gai em dau bung du doi lam a.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi newdarkmake Xem bài viết
    Thưa bác sĩ bạn gái em đã trễ kinh tính đến hnay đã gần 1 tháng,bọn em đã thử que thì kết quả là 1 vạch và đã thử 3 lần.
    - lúc bạn gái em trễ kinh 13 ngày thì bọn em mới thử vậy có chính xác không bác sĩ ??
    -Bác sĩ cho em hỏi bọn em tính chủ nhật này đến bệnh viện "Từ Dũ" khám phụ khoa thì khám phụ khoa chi phí là bao nhiêu ạh ??
    -Bạn gái em giờ có triệu chứng rất mệt,chóng mặt,tay chận bũn rũn,bụng hơi hơi to ra,huyết trắng ra màu hơi vàng vàng là biểu hiện gì vậy bác sĩ ?
    -em xin cho biết thêm là bạn gái em làm công ty lịch làm là 1 tuần ca ngày,1 tuần ca đêm thay phiên nhau(2 ca đều có tăng ca thường xuyên) ạh
    -1 tháng trước ngày kinh thì bọn em có QH 4 lần, mỗi tuần 1 lần vào ngày chủ nhật nhưng xuất tinh ngoài ah,vậy khả năng có thai cao không bác sĩ mong bác sĩ giải đáp các thắc mắc của em,em xin cám ơn bác sĩ !!
    nếu trễ kinh lâu như vậy mà thử que 1 vạch thì tức là không có thai. Bạn gái trễ kinh theo tôi nghĩ có thể do mệt mỏi với công việc mà thôi. Khám phụ khoa ở TD thì chi phí khám chỉ vài chục ngàn thôi !

Bác sĩ ơi, giờ âm dao bạn gái em tiết ra chất màu đen vậy đó có phai la kinh nguyet ko ạ, ma chất đó nó ra ít mà ra liên tục a. và bạn gai em dau bung du doi lam a.
    Như vậy thì nên đi khám, có thể bạn gái bạn đang bị viêm nhiễm đấy !

chjp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ Thiên Hương cho e hỏi, e cũng bị trễ kinh như topic, hơn 20ngay, thử que 1vach, e cũng ra chất dịch màu trắng và khi khô ngả vàng, k ko bị ra chất gì màu nâu hay đen cả. E cũng đã có người yêu nhưng chúng e chưa qh vào trong bao giờ, chỉ tiếp xúc bên ngoài, chẳng lẽ lại có thai đc ạ, e lo lắm, bác sĩ cho e lời khuyên e nên đi khám ở đâu để yên tâm về trường hợp của mình ạ, e ở Hà Nội

chjp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mong bác sĩ hồi âm với, e có hỏi mấy lần nhưng bác sĩ chưa trả lời e lần nào cả T.T. Trường hợp của e là như này ạ .
    e đã có ngyeu, chúng em âu yếm nhưng chưa 1 lần vào trong, chỉ dừng lại ở cọ sát bên ngoài, trc giờ chưa có ch gì xảy ra nhưng lần này đã chậm kinh đến gần 1 tháng rồi ạ. e có kinh lần gần nhất là 20/12, chu kì cũng khá dài nhưng cũng ổn định, chúng e có bên nhau như mọi lần và lần cuối là 27/1, e nghĩ sắp có kinh thì khả năng lại càng thấp, vậy mà (((((((( tại sao lại chậm kinh đến thế ạ, e có thử 1 lần = que thử amestick cho1v khi chậm kinh 3 tuần ( nhưng sau cái ngày nghi có thể thụ thai là khoảng 10 ngày), e muốn lắm được bác sĩ cho lời khuyên ạ, hay là do thu = amesick ko chính xác thưa bác sĩ
    Lần sửa cuối bởi chjp, ngày 11-02-2014 lúc 09:23 PM.

tranvien0891 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Tai Zalo Phien Ban 1.2.1 tai zalo chat mien phi Tai Zalo Ban 1.2.2

Trích dẫn Gửi bởi chjp Xem bài viết
    Bác sĩ Thiên Hương cho e hỏi, e cũng bị trễ kinh như topic, hơn 20ngay, thử que 1vach, e cũng ra chất dịch màu trắng và khi khô ngả vàng, k ko bị ra chất gì màu nâu hay đen cả. E cũng đã có người yêu nhưng chúng e chưa qh vào trong bao giờ, chỉ tiếp xúc bên ngoài, chẳng lẽ lại có thai đc ạ, e lo lắm, bác sĩ cho e lời khuyên e nên đi khám ở đâu để yên tâm về trường hợp của mình ạ, e ở Hà Nội
    Câu hỏi của bạn đã có câu trả lời rồi đấy. Bạn tìm trong topic khác nhé. Không phải là không trả lời bạn đâu mà là chưa thấy kịp để trả lời thôi !

18b7508 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

e và bg có gần gũi với nhau, e có dùng bcs, khi đưa vào được 1 chút thì cô ấy có kêu đau nên em đã rút ra, nhưng đến giờ cô ấy đã chậm kinh 8 ngày, hàng tháng thì cô ấy có kinh vào mùng 1 hoặc 2 âm, tháng trước thì có kinh vào mùng 5 âm, khoảng mùng 1 mùng 2 thì cô ấy có đau bụng, em nghĩ là sắp đến kì kinh, nhưng đến giờ cô ấy vẫn chưa có, liệu có khả năng mang thai được không bác sĩ

Trích dẫn Gửi bởi 18b7508 Xem bài viết
    e và bg có gần gũi với nhau, e có dùng bcs, khi đưa vào được 1 chút thì cô ấy có kêu đau nên em đã rút ra, nhưng đến giờ cô ấy đã chậm kinh 8 ngày, hàng tháng thì cô ấy có kinh vào mùng 1 hoặc 2 âm, tháng trước thì có kinh vào mùng 5 âm, khoảng mùng 1 mùng 2 thì cô ấy có đau bụng, em nghĩ là sắp đến kì kinh, nhưng đến giờ cô ấy vẫn chưa có, liệu có khả năng mang thai được không bác sĩ
    Có dùng bcs, chưa xuất tinh thì khả năng mang thai hầu như không có. Có khả năng do bạn gái lo lắng nên ảnh hưởng đến chu kì mà thôi !

Bác Sĩ ơi! bây giờ bạn gái em đã có kinh trở lại nhưng mà đã có kinh hơn 7 ngày rồi ạh,ngày thứ 7 trở đi thì có lúc ra lúc không mà lúc ra thì ra rất ít,mà bạn gái em có triệu chứng nhức đầu, rất hay buồn ngủ và bụng bạn gái em vẫn to to như lúc trễ kinh ạh,bác sĩ cho em hỏi có phải bạn gái em có thai hay không ạh,khi có thai kinh nguyệt có thể ra được không bác sĩ và nếu không phải có thai bạn gái em có phải bị rong kinh không ạh, em cảm ơn bác sĩ

Bác Sĩ ơi! bây giờ bạn gái em đã có kinh trở lại nhưng mà đã có kinh hơn 7 ngày rồi ạh,ngày thứ 7 trở đi thì có lúc ra lúc không mà lúc ra thì ra rất ít,mà bạn gái em có triệu chứng nhức đầu, rất hay buồn ngủ và bụng bạn gái em vẫn to to như lúc trễ kinh ạh,bác sĩ cho em hỏi có phải bạn gái em có thai hay không ạh,khi có thai kinh nguyệt có thể ra được không bác sĩ và nếu không phải có thai bạn gái em có phải bị rong kinh không ạh, em cảm ơn bác sĩ
    Kinh >7 ngày tức là rong kinh đấy bạn. Nếu có kinh thì không có thai nhưng nếu kinh bất thường thì bạn có thể thử que để kiểm tra xem sao !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 09:37 PM