Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: tre kinh 5 ngay

tt89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định tre kinh 5 ngay

kinh gui bac si
    e gui bang dien thoai. xin phep khong dau nhe
    e va ban trai co quan he ben ngoai nhung chi co xat truc tiep, khong vao sau ben trong. thang roi gan nhau 2lan vao ngay 15 va 28. binh thuong ngay kinh cua e la 30, rat deu kinh. luc xuat tinh anh ay xuat ra ngoai. khi tre kinh 3 ngay, e co dung que thu la 1 vach. tre kinh 4 ngay, e co di sieu am va khong co gi. hom nay la tre 5 ngay ma e van k thay dau hieu co kinh.
    bac si lam on cho e hoi ket qua nhu the e co the co thai khong thua
    bac si?
    chan thanh cam on bac si
    e lo lang qua nho bac si huong dan.
    lan dau e tham gia co gi mong bac si bo qus

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tt89 Xem bài viết
    kinh gui bac si
    e gui bang dien thoai. xin phep khong dau nhe
    e va ban trai co quan he ben ngoai nhung chi co xat truc tiep, khong vao sau ben trong. thang roi gan nhau 2lan vao ngay 15 va 28. binh thuong ngay kinh cua e la 30, rat deu kinh. luc xuat tinh anh ay xuat ra ngoai. khi tre kinh 3 ngay, e co dung que thu la 1 vach. tre kinh 4 ngay, e co di sieu am va khong co gi. hom nay la tre 5 ngay ma e van k thay dau hieu co kinh.
    bac si lam on cho e hoi ket qua nhu the e co the co thai khong thua
    bac si?
    chan thanh cam on bac si
    e lo lang qua nho bac si huong dan.
    lan dau e tham gia co gi mong bac si bo qus
    Với việc quan hệ như vậy thì khả năng mang thai của bạn không cao. Bạn đã thử que khi trễ kinh mà chỉ có 1 vạch thì theo tôi bạn không có thai. trễ kinh có thể do nhiều yếu tố. Siêu âm sớm cũng không có giá trị nhiều nên tốt nhất là bạn theo dõi thêm vài ngày nữa, nếu vẫn không có kinh thì thử que lại cho an tâm !

Mặc định cam on bac si

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Với việc quan hệ như vậy thì khả năng mang thai của bạn không cao. Bạn đã thử que khi trễ kinh mà chỉ có 1 vạch thì theo tôi bạn không có thai. trễ kinh có thể do nhiều yếu tố. Siêu âm sớm cũng không có giá trị nhiều nên tốt nhất là bạn theo dõi thêm vài ngày nữa, nếu vẫn không có kinh thì thử que lại cho an tâm !

Da em cam on bac si rat nhieu. Sang mai em thu que Lai. Chuc bac si ngu ngon

Mặc định thu lan 2

Da em cam on bac si rat nhieu. Sang mai em thu que Lai. Chuc bac si ngu ngon
    da bac si oi.
    bay gio la 4 h 35 phut sang. em vua thu que xong. ket qua 1 vach. hom nay la em tre 6 ngay kinh. nhu vay da chac chan la khong co thai chu bac si?
    cho em hoi them nhe, neu khong sao thi thuong nguyen nhan nao lam em tre kinh vi thang nao e cung rat deu va de co kinh tro lai thi nen an uong gi? e da thu uong nuoc dua 3lan ma van khong co dau hieu co kinh
    em cam on bac si Huong nhe
    chuc bac si va gia dinh cuoi tuan vui ve

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

da bac si oi.
    bay gio la 4 h 35 phut sang. em vua thu que xong. ket qua 1 vach. hom nay la em tre 6 ngay kinh. nhu vay da chac chan la khong co thai chu bac si?
    cho em hoi them nhe, neu khong sao thi thuong nguyen nhan nao lam em tre kinh vi thang nao e cung rat deu va de co kinh tro lai thi nen an uong gi? e da thu uong nuoc dua 3lan ma van khong co dau hieu co kinh
    Chu kì kinh do rất nhiều yếu tố ảnh hưởng từ hormon, thức ăn và cả việc lo lắng của bạn. Sau trễ kinh 7-10 ngày thì thử que lẫn SA đều chính xác. Trường hợp của bạn nhiều khả năng không có thai, đừng quá lo lắng!

da bac si oi.
    Kinh bạn thường đều, nay trễ kinh mà thử que chỉ 1 vạch thì có thể an tâm là không có thai rồi. Rối loạn nội tiết ở phụ nữ cũng thường gặp. Hiếm người phụ nữ nào có chu kì đều từ lúc bắt đầu hành kinh đến khi mãn kinh cả. Sẽ có lúc chu kì bị thay đổi đôi chút cũng là bình thường bạn ạ !

Mặc định rut kinh nghiem

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Kinh bạn thường đều, nay trễ kinh mà thử que chỉ 1 vạch thì có thể an tâm là không có thai rồi. Rối loạn nội tiết ở phụ nữ cũng thường gặp. Hiếm người phụ nữ nào có chu kì đều từ lúc bắt đầu hành kinh đến khi mãn kinh cả. Sẽ có lúc chu kì bị thay đổi đôi chút cũng là bình thường bạn ạ !
    da cam on bac si
    e co kinh lai rui. tre 6 ngay
    tu nay e chua roi. khong nhu vay nua. do thieu kien thuc, cu nghi khong sao, khong biet nhu the van co kha nang co thai. hi vong cac ban gai co doc topic se rut kinh nghiem. that la toi
    loi neu phai bo di dua con cua minh.
    em rat cam on bac si va moi nguoi
    that may man khi e biet duoc dien dan nay
    chuc forum ngay cang phat trien
    tran trong

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Các bạn trước khi quan hệ tình dục nên trang bị các kiến thức về giới tính để tránh những điều đáng tiếc!

da cam on bac si
    e co kinh lai rui. tre 6 ngay
    tu nay e chua roi. khong nhu vay nua. do thieu kien thuc, cu nghi khong sao, khong biet nhu the van co kha nang co thai. hi vong cac ban gai co doc topic se rut kinh nghiem. that la toi
    loi neu phai bo di dua con cua minh.
    em rat cam on bac si va moi nguoi
    that may man khi e biet duoc dien dan nay
    chuc forum ngay cang phat trien
    tran trong
    Bạn nhận ra điều này là rất tốt. Nên trang bị những kiến thức để bảo vệ cho bản thân và hạnh phúc sau này của mình nữa bạn nhé ! Chúc bạn luôn vui và thành công trong cuộc sống !

Các Chủ đề tương tự

1. em bi tre kinh 20 ngay sau do da thay kinh nguyet lieu co thai hay khong?
    Bởi namtao20 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-09-2011, 06:54 PM
  2. Quan he ngay thu 8 cua chu ky kinh
    Bởi melody trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-09-2011, 08:00 PM
  3. Tre Kinh 3 ngay lieu co bau ko?
    Bởi meohen03 trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-09-2011, 07:25 PM
  4. quan he sau ngay sach kinh 2 ngay