Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: tre kinh

cuchuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định tre kinh

Xin bac si vui long cho em hoi, em bi tre kinh 4 ngay roi, thang truoc co vao ngay 02 nay la ngay 06 ma van chua thay gi. may hom truoc em thay co ra chat dich mau trang duc, cam giac uot uot nhu sap co kinh nhung hom nay ko con nua. co the binh thuong, nguc ko cang lam, dau vu cung ko tham den, ko met moi. Em va anh ay qh moi dau cho ra ngoai nhung dao gan day dung bcs. Em chua thu que, ko biet em co thai ko a? Con nua neu em co kinh vao ngay 2 va het vao ngay 4 thi qh nhung ngay nao la tuyet doi an toan a. Mong bs tra loi giup e, chan thanh cam on!

pelun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

quan hệ sau 1 2 ngày hết kinh là khá an toàn...bạn trễ kinh thế thì mua que về thử xem sao

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi cuchuoi Xem bài viết
    Xin bac si vui long cho em hoi, em bi tre kinh 4 ngay roi, thang truoc co vao ngay 02 nay la ngay 06 ma van chua thay gi. may hom truoc em thay co ra chat dich mau trang duc, cam giac uot uot nhu sap co kinh nhung hom nay ko con nua. co the binh thuong, nguc ko cang lam, dau vu cung ko tham den, ko met moi. Em va anh ay qh moi dau cho ra ngoai nhung dao gan day dung bcs. Em chua thu que, ko biet em co thai ko a? Con nua neu em co kinh vao ngay 2 va het vao ngay 4 thi qh nhung ngay nao la tuyet doi an toan a. Mong bs tra loi giup e, chan thanh cam on!
    Bạn trễ kinh 4 ngày thì nên thử que xem sao. Xuất tinh ngoài là 1 cách tránh thai nhưng cũng có khả năng thất bại. Còn thời điểm quan hẹ an toàn là trong khảng 1 tuần lễ đầu chu kì tính từ ngày bắt đầu ra kinh nhé bạn !

Em thu que thi thay chi co 1 vach, nhung hom nay la ngay 7, co nghia da tre kinh 5 ngay roi ma van chua thay gi het. Truoc gio chua khi nao tre nhieu nhu vay. Thang roi e ko co uong thuoc tranh thai nao ca. Em dang rat lo lang, xin bac si cho y kien them cho em voi. Em thay trong nguoi rat binh thuong, ko co bieu hien gi ca. Xin cam on

Em thu que thi thay chi co 1 vach, nhung hom nay la ngay 7, co nghia da tre kinh 5 ngay roi ma van chua thay gi het. Truoc gio chua khi nao tre nhieu nhu vay. Thang roi e ko co uong thuoc tranh thai nao ca. Em dang rat lo lang, xin bac si cho y kien them cho em voi. Em thay trong nguoi rat binh thuong, ko co bieu hien gi ca. Xin cam on
    Nếu trễ kinh như vậy mà que thử chỉ có 1 vạch thì bạn có thể an tâm nghĩ là không có thai. Có thể chỉ là trễ kinh thông thường thôi. Bạn theo dõi tiếp, có thể 1 vài ngày nữa sẽ có kinh lại đấy !

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

bạn có thể ăn uống đầy đủ và uống nhiều nước...kì kinh sẽ bình thường

Cam on bs va moi nguoi. Mong la nay mai se co kinh lai. Chung e quen nghiem tuc, anh ay noi la neu co thai se cuoi, nhung con mot so viec khach quan chung em chua san sang. Em bot lo mot chut rui, cam on moi nguoi.

Cam on bs va moi nguoi. Mong la nay mai se co kinh lai. Chung e quen nghiem tuc, anh ay noi la neu co thai se cuoi, nhung con mot so viec khach quan chung em chua san sang. Em bot lo mot chut rui, cam on moi nguoi.
    Đừng lo lắng quá, có thể sẽ có kinh lại thôi. Và nên rút kinh nghiệm cho những lần sau quan hệ an toàn để khỏi phải lo lắng nhé !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Hai bạn nên sd biện pháp tránh thai an toàn nhé, dùng bcs là tốt nhất! Đừng lo lắng quá!

qn8800x40vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

đầu tháng đã hết tiền chấn quá có ai chém gió với tôi không

Chia se voi moi nguoi nhe!
    Em co kinh lai roi. cha hieu sao thang nay lai tre giu vay ko bt. Ky kinh cua e truoc gio tuong doi deu nen khi tre nhieu em moi lo lang nhu vay. Em se chan thanh ghi nhan y kien cua moi nguoi. Mong rang se ko co ai phai lo lang nhu minh nua nha.

Chia se voi moi nguoi nhe!
    Em co kinh lai roi. cha hieu sao thang nay lai tre giu vay ko bt. Ky kinh cua e truoc gio tuong doi deu nen khi tre nhieu em moi lo lang nhu vay. Em se chan thanh ghi nhan y kien cua moi nguoi. Mong rang se ko co ai phai lo lang nhu minh nua nha.
    Đôi lúc kinh nguyệt của người phụ nữ có thể thay đổi 1 ít. Đó là điều bình thường, không ai lại có kinh nguyệt đều 100% cả đâu. Thế nên bạn cũng đừng quá lo lắng. Khi càng lo lắng thì nội tiết có thể ảnh hưởng thêm thôi !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đúng vậy, bạn đừng nên lo lắng nhiều vì lo lắng cũng chính là nguyên nhân khiến trễ kinh trầm trọng hơn nữa!