Kết quả 1 đến 8 của 8
    pexuan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking trễ kinh 12 ngày nhưng que thử tha 5 lần vẫni 1 vạch, ai giúp em với

em trể kinh 12 ngày ùi (dự kiến là 18/2),đến giờ là sau quan hệ 18 ngày. lúc trể 4 ngày e mua 2 qua Qstick( vì sợ 1 que sẽ sai sót) lên 1 vạch, 2 ngày sau e mua que Q-test cũng 1 vạch.. cứ zậy 2 ngày 1 lần e đều thử (có cả que của Canada nữa) vẫn cho kết quả 1 vạch. (3 lần cuối e thử buối sáng lúc thức dậy, lần đầu và lần 2 vào trưa và tối) đến giờ e đã thử 5 lần (6 que các loại) vẫn 1 vạch. vậy mà vẫn chưa có kinh lại. e rất lo k biết có thai không. chu kỳ của em 3 lần cuối khá đều, 15/11, 18/12, 18/1. e quan hệ k an toán ngày 12/2, anh chị nào biết thì giúp em với
    nửa tháng nay em có uống thuốc bắc, k biết nó có ảnh hưởng kqua k? em quan hệ trước kỳ kinh khoảng 6 ngày (chu kỳ 31-32ngay)

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

Trễ kinh còn do 1 số nguyên nhân như: nóng trong người, ăn uống thiếu chất và quá long lăng nữa bạn à...1 vạch thế thì ko có thai đâu

em quan hệ trước kỳ kinh 6 ngày có an toàn lắm k? e thấy nhiều ng trễ dùng QT 1 vạch nhưng siêu âm vẫn có, em hơi lo. tính mai di thử máu nhưng vẫn hỏi ý kiến mọi ng để chuẩn bị tâm lý ý mà, e sốt ruột wa1, k biết thế nào nữa

mấy hum nay em căng thẳng wa

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn đừng post quá nhiều topic nha, sẽ bị rối, mọi người sẽ trả lời cho bạn mà

Cách sử dụng que thử thai Quick Stick

Cuccu22 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tre kinh 5 ngay thu que 1 vach lieu co con hy vong ko cac me

Thua BS!tinh hinh cua em la the nay.hoi truoc em co kinh co thang co thang ko sau do lai co deu chi chech khoang 1 den 2 ngay thoi va cach day 4 thang lien tiep thi cu den ngay 09 hang thang la e co.den thang nay da la ngay 14 hang thang roi ma e van chua co.luc tre 2 ngay e co thu va tre 4 ngay e co thu nhung chi 1 vah thoi.luc truoc khi gan ngay co kinh am dao cua e am uot lam.nhung thang nay thi kho rao truoc va sau ki kinh.tre 2 ngay thi nguc e hoi dau.dau ti luc dua tay vao cung nhuc.e an nhieu.vay tai sao em thu que van 1 vach thua bac si.vo chong e tha 1 thang nay.vi bon e rat mong o e be.mong bac si giai dap dum em ak.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trễ kinh 5 ngày mà thử que thì cũng khá chính xác rồi. Bạn kiêng trì nha!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Cuccu22 Xem bài viết
    Thua BS!tinh hinh cua em la the nay.hoi truoc em co kinh co thang co thang ko sau do lai co deu chi chech khoang 1 den 2 ngay thoi va cach day 4 thang lien tiep thi cu den ngay 09 hang thang la e co.den thang nay da la ngay 14 hang thang roi ma e van chua co.luc tre 2 ngay e co thu va tre 4 ngay e co thu nhung chi 1 vah thoi.luc truoc khi gan ngay co kinh am dao cua e am uot lam.nhung thang nay thi kho rao truoc va sau ki kinh.tre 2 ngay thi nguc e hoi dau.dau ti luc dua tay vao cung nhuc.e an nhieu.vay tai sao em thu que van 1 vach thua bac si.vo chong e tha 1 thang nay.vi bon e rat mong o e be.mong bac si giai dap dum em ak.
    Vợ chồng bạn mới thả có 1 tháng thôi nên đừng quá nôn nóng. Tôi cũng nghĩ tháng này bạn chưa có thai. Chỉ là trễ kinh thôi mà lý do trễ kinh thì nhiều lắm !