Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 30
    namco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định trả lời cho em với

tay em dính 1 chút dịch nhờn dương vật rồi sờ vào ad. em thấy bảo dịch nhờn dương vật cx có tinh trùng. em k đưa tay vào bên trong chỉ vuốt ve cửa ad của bạn gái. liệu có thai k ạ

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Khó có khả năng có thai lắm bạn, tuy trong dịch nhờn đúng là có thể có tinh trùng nhưng tỉ lệ thấp và chuyện có thai do dịch nhờn thì hầu như là rất rất hiếm nha bạn, theo tôi thì không có gì đáng lo ngại, nhưng lần sau bạn nên cẩn thận hơn thôi!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Đúng đấy. Ngay cả việc chất nhờn đó dính vào tay bạn thì khi ra ngoài không khí chưa lâu tinh trùng đã bị bất hoạt rồi nên không còn đủ sức đi vào trong để thụ thai đâu bạn ạ !

bác sĩ cho em hỏi là bạn gái em đang trong thời kì dễ thụ thai và khi em và bạn ấy có cọ sát bên ngoài thì xuất tinh vào quần lót của bạn ấy. em không mặc quần lót hay gì cả nhưng bạn gái em mặc quần lót mỏng. khi kích thích bạn ấy cx ra dịch bôi chơn âm đạo ướt quần lót và em thì xuất tinh chỗ âm đạo. liệu tinh chùng bơi qua được lớp quần lót của bạn gái em không khi mà bạn ấy cx có dịch bôi trơn thấm cùng tinh trùng nữa

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

tinh trùng ko bơi qua đc đâu bạn...yên tâm

cảm ơn bac sĩ. cho em hỏi là đầu ngón tay em có dính 1 chút tinh trùng rồi lại đưa vào âm đạo của bạn gái luôn thì có thai không ạ. bạn ấy đang trong thời kì dễ thụ thai

Theo lý thuyết thì vẫn có khả năng nhưng thực tế thì do số lượng quá ít tin,h trùng lại dễ bị bất hoạt nên khả năng mang thai được là vô cùng hiếm !

lúc đó em đưa vào âm đạo bạn ấy và tay dính cx ít ít nhưng chưa khô mà đã đưa vào rồi và bạn ấy cx có ra dịch nhờn âm đạo. thế liệu có phải dùng thuốc ttkc k ạ. bạn ấy đang trong thời kì dễ thụ thai. híc

Trích dẫn Gửi bởi namco Xem bài viết
    lúc đó em đưa vào âm đạo bạn ấy và tay dính cx ít ít nhưng chưa khô mà đã đưa vào rồi và bạn ấy cx có ra dịch nhờn âm đạo. thế liệu có phải dùng thuốc ttkc k ạ. bạn ấy đang trong thời kì dễ thụ thai. híc
    Khả năng mang thai không cao. Theo ý kiến chủ quan của tôi thì không cần dùng thuốc. Còn nếu 2 bạn lo lắng thì dùng thuốc hay không là quyết định của các bạn !

em cũng khá lo lắng bởi em có tìm các thông tin trên mạng cũng như hỏi gọi hỏi các tổng đài tư vấn người tao bảo có thể mang thai bởi có tinh trùng. nhưng tháng trước bạn ấy dùng 2 lần ttkc rồi. nên lần này em k thể cho bạn ấy dùng thêm đc nó xẽ rất hại. tay em lúc đó dính thì rất ít cái dịch đó. nhưng khoảng 1 phút sau thì em có sờ vào âd bạn ấy. bạn ấy mới bị rong kinh khoảng hơn 10 ngày và hết vào ngày 7 tháng 7 này. liệu ngày 10/7 là thì có phải thời gian dễ thụ thai không. khi đó dịch ad bạn gái em rất đặc

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

em cũng khá lo lắng bởi em có tìm các thông tin trên mạng cũng như hỏi gọi hỏi các tổng đài tư vấn người tao bảo có thể mang thai bởi có tinh trùng. nhưng tháng trước bạn ấy dùng 2 lần ttkc rồi. nên lần này em k thể cho bạn ấy dùng thêm đc nó xẽ rất hại. tay em lúc đó dính thì rất ít cái dịch đó. nhưng khoảng 1 phút sau thì em có sờ vào âd bạn ấy. bạn ấy mới bị rong kinh khoảng hơn 10 ngày và hết vào ngày 7 tháng 7 này. liệu ngày 10/7 là thì có phải thời gian dễ thụ thai không. khi đó dịch ad bạn gái em rất đặc
    Bị rong kinh là sao? Kinh của bạn ấy có đúng ngày không hay vào ngày mấy? của chu kì kinh. Trong 10 ngày đó ra máu như thế nào và ngày 10/7 theo lý thuyết là ngày mấy của chu kì kinh?

dạ là do bạn ấy tháng trước dùng thuốc ttkc nên ngày 25 tháng 6 bạn ấy ra kinh và kéo dài đến ngày 7 tháng 7 mới hết.có thể bạn ấy đã bị rối loạn kinh nguyệt rồi. thì em muốn biết là cái ngày 11/7 này chúng em có đụng chạm bằng tay. tay em có dính dịch nhờn dương vật. rât ít. rồi khoảng 10 15s sau đưa vào ad của bạn gái thì liệu có thai k ạ. khi đó dịch âd bạn gái em khá đặc

dạ là do bạn ấy tháng trước dùng thuốc ttkc nên ngày 25 tháng 6 bạn ấy ra kinh và kéo dài đến ngày 7 tháng 7 mới hết.có thể bạn ấy đã bị rối loạn kinh nguyệt rồi. thì em muốn biết là cái ngày 11/7 này chúng em có đụng chạm bằng tay. tay em có dính dịch nhờn dương vật. rât ít. rồi khoảng 10 15s sau đưa vào ad của bạn gái thì liệu có thai k ạ. khi đó dịch âd bạn gái em khá đặc
    10-15s bên ngoài thì tinh trùng cũng đã đủ thời gian bất hoạt khá nhiều rồi. Khả năng mang thai không cao đâu bạn. Nếu quan hệ thực sự thì trong thời điểm này được xem là không an toàn nhưng vì bạn chỉ dùng tay nên khả năng mang thai rất thấp, hầu như không đáng kể !

thưa bác sĩ 10 ngày sau em cho bạn ấy thử que được đã chính sác chưa ạ. bởi dạo này kinh nguyệt bạn em có bất ổn k đều cho lắm nên em cx ko dõ để thử. sau 10 14 ngày thử que xẽ chính sác chứ ạ. và cho em hỏi thêm là dịch ad của bạn ấy đặc đặc là sao ạ khi em sờ vào khá đặc và dai và 2 hôm sau e sờ vào ad bạn ấy lại thấy binh thường. có phải đó là ngày rụng chứng k. và như thế khả năng mang thai cao k ạ

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

khi trễ kinh thử que là chính xác nhất..ngày rụng trứng là khoảng 14 15 ngày sau khi có kinh...có thể tính khoảng thời gian đc

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối