Kết quả 1 đến 4 của 4
    bachtruong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định thai nho hon so voi tuan tuoi

Chào bác sỹ! Ngày Ck cuối cùng của e là 18/1/2013 chậm kinh 10 ngày rồi e thử que thấy 2 vạch mừng lắm, chiều nay đi khám (26/2/2013) bs bảo thai đã vào tử cung mà túi thai k đcj tròn và tỷ lệ chỉ bằng thai 3 tuần thôi đc 7mm (nếu tính theo ngày kinh của em là 5 tuần 3 ngày). bs yêu cầu mai e đến bv để xét nghiệm máu.Sáng này e đi xét nghiệm HCG = 6092 và Progestero = 25.5, k biết tỷ lệ đó như thế nào? có tốt k? em lo quá k biết phải làm sao nhờ Bác sỹ tư vấn giúp em với ah. Em xin cảm ơn bác sỹ!

bachtruong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi bachtruong Xem bài viết
    Chào bác sỹ! Ngày Ck cuối cùng của e là 18/1/2013 chậm kinh 10 ngày rồi e thử que thấy 2 vạch mừng lắm, chiều nay đi khám (26/2/2013) bs bảo thai đã vào tử cung mà túi thai k đcj tròn và tỷ lệ chỉ bằng thai 3 tuần thôi đc 7mm (nếu tính theo ngày kinh của em là 5 tuần 3 ngày). bs yêu cầu mai e đến bv để xét nghiệm máu.Sáng này e đi xét nghiệm HCG = 6092 và Progestero = 25.5, k biết tỷ lệ đó như thế nào? có tốt k? em lo quá k biết phải làm sao nhờ Bác sỹ tư vấn giúp em với ah. Em xin cảm ơn bác sỹ!
    help meeeeee!!!!!!!!!!!!!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi bachtruong Xem bài viết
    Bác sĩ có hẹn bạn 2 ngày nữa quay lại để thử máu, siêu âm tiếp hay không ? Vì với chỉ số này cũng chỉ xác định bạn có thai chứ không xác định thêm được gì !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đúng đấy 2 kết quả xét nghiệm cùng với SA khẳng định là bạn đã có thai, nhớ tái khám đúng hẹn nha bạn!

Các Chủ đề tương tự

1. be 8 tuan tuoi
    Bởi gauvankhanh trong diễn đàn Nhi Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-07-2012, 11:33 AM
  2. co thai khoang bao nhiu tuan moi co hien tuog non oi?
    Bởi hoangyen trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2011, 09:51 AM
  3. cho em hoi thai nhi 19 tuan tuoi co the bo hay khong
    Bởi co gai ngoc trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 22-07-2011, 05:46 PM
  4. cho em hoi thai nhi 19 tuan tuoh co the bo hay khong
    Bởi co gai ngoc trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-07-2011, 03:09 PM
  5. Co thai 7 tuan tuoi khong thay tim thai