Kết quả 1 đến 2 của 2
    highflying Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Thắc mắc về việc có kinh ạ

Bác sĩ ơi cho em hỏi là bạn gái em có chu kì kinh vào khoảng ngày 5, tức là nếu bình thường thì vào ngày 5/10 này thì chu kì kinh sẽ diễn ra, mà hôm nay (3/10) em và bạn gái có gần gũi nhau, tuy dv không chạm trực tiếp vào âm đạo nhưng em cũng khá lo lắng ạ (em có cho tay vào trong âm đạo bạn gái em), nếu đầu tháng 10 này bạn gái em vẫn có kinh thì chắc chắn là không có thai phải không ạ? À và bạn gái em dạo này có lẽ bị dị ứng hay nổi mụn gì đó, đến nhà thuốc tư vấn thì được cho uống euvifast, naturenz, methylpred, vitamin c, em không biết là những loại thuốc này có gây trễ kinh không ạ? Em cảm ơn bác sĩ nhiều lắm!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi highflying Xem bài viết
    Bác sĩ ơi cho em hỏi là bạn gái em có chu kì kinh vào khoảng ngày 5, tức là nếu bình thường thì vào ngày 5/10 này thì chu kì kinh sẽ diễn ra, mà hôm nay (3/10) em và bạn gái có gần gũi nhau, tuy dv không chạm trực tiếp vào âm đạo nhưng em cũng khá lo lắng ạ (em có cho tay vào trong âm đạo bạn gái em), nếu đầu tháng 10 này bạn gái em vẫn có kinh thì chắc chắn là không có thai phải không ạ? À và bạn gái em dạo này có lẽ bị dị ứng hay nổi mụn gì đó, đến nhà thuốc tư vấn thì được cho uống euvifast, naturenz, methylpred, vitamin c, em không biết là những loại thuốc này có gây trễ kinh không ạ? Em cảm ơn bác sĩ nhiều lắm!
    Nếu sắp tới bạn gái có kinh thì chắc chắn không có thai bạn nhé. Còn nếu trễ kinh thì cứ thử que là biết chính xác thôi. Kinh nguyệt có thể chậm vài ngày do dùng thuốc hay lo lắng cũng là bình thường !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM