Trang 52 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 2425051525354 CuốiCuối
Kết quả 766 đến 780 của 800
Like Tree14Likes

Chủ đề: Tay dính tinh trùng chạm vào âm đạo có thai ko ạ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Bibi125 Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi tháng trước em với bạn trai có gần gũi. Bạn ấy có lỡ xuất tinh ra ngoài nhưng đã có lau khoảng 20p sau bạn ấy có chạm tay vào âm đạo của em. Em bị trễ kinh nhưng bình thường kinh nguyệt em cũng không đều nhưng em lại bị đau lưng vs có huyết trắng nữa (dấu hiệu có kinh của em mọi lần) vậy em có thai không bác sĩ
    Như bạn có quan hệ thật sự chưa hay chỉ cọ xát bên ngoài thôi ? Còn việc xuất tinh rồi chạm tay vào âm đạo sau 20p thì không thể có thai đâu bạn nhé !

Trích dẫn Gửi bởi Ngaolog Xem bài viết
    cho em hỏi... Bạn gái em và e gần gũi e vô tình để dịch nhầy của dương vật dính lên tay , đó cho tay vào âm đạo bạn gái , vậy có ngụy cơ mag thai k.. tụi e khôg có quan hệ thật chỉ có làm v thui ạ.. e lo lắm
    Nếu như vậy thôi tì khó lòng mang thai, bạn có thể an tâm !

Trích dẫn Gửi bởi hoanganh1234 Xem bài viết
    Em lại cảm thấy đau bụng và lưng âm ỉ thì có sao ko ạ? Đó là vào ngày rụng trứng ạ
    Triệu chứng này thì không thể nói có thai hay không được đâu bạn ạ !

nguyenthanhtu222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvietvan31 Xem bài viết
    Vâng, em cảm ơn bác sĩ.
    Bs ơi cho em hỏi tiếp là quan hệ ngoài chưa đưa duong vật vào bên trong âm đạo nhu g em ko nhớ có dính 1 ít chất nhờn ko . Bạn gái em có kinh ( tháng 11 và 12 là ngày 20 còn tháng 1 và 2 là ngày 17 ) vậy có thai ko bs
    Và trong tháng này em cũng có qh cũng giống nhu lần trc cũng chỉ bên ngoài ko để duong vạt chạm vào vật và ra bên ngoài ko dính gì mà sao tháng này bạn gái e trễ 1 ngày rồi bs . Kinh tháng 2 là ngày 17 mà sao tháng này chưa có kinh ạ
    Theo lý thuyết thì quan hệ tình dục ngoài có thai ko bs

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Triệu chứng này thì không thể nói có thai hay không được đâu bạn ạ !
    Bs ơi em và ban gái em qh chỉ bên ngoài ko đua duong vật vào bên trong âm đạo kinh nguyệt tháng 11 và 12 là ngày 20 qa tới tháng 1 và 2 là ngày 17
    Và bs trong tháng này em cũng qh chỉ bên ngoài như mấy lần trc kinh đáng lẽ đã có từ 2 ngày trc mà em ko hỉu sao bạn gái em trễ tới bũa nay là 2 ngày rồi ạ
    Theo lý thuyết quan hệ ngoài có thai ko ạ
    Và theo bs nghĩ vậy có thai ko ạ

nguyenvietvan31 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthanhtu222 Xem bài viết
    Bs ơi cho em hỏi tiếp là quan hệ ngoài chưa đưa duong vật vào bên trong âm đạo nhu g em ko nhớ có dính 1 ít chất nhờn ko . Bạn gái em có kinh ( tháng 11 và 12 là ngày 20 còn tháng 1 và 2 là ngày 17 ) vậy có thai ko bs
    Và trong tháng này em cũng có qh cũng giống nhu lần trc cũng chỉ bên ngoài ko để duong vạt chạm vào vật và ra bên ngoài ko dính gì mà sao tháng này bạn gái e trễ 1 ngày rồi bs . Kinh tháng 2 là ngày 17 mà sao tháng này chưa có kinh ạ
    Theo lý thuyết thì quan hệ tình dục ngoài có thai ko bs
    Trên lý thuyết nếu bạn đưa tay có dính chất nhờn vào âm đạo thì vẫn có khả năng mang thai. Song trên lâm sàng thì gần như không thể bạn ạ.

nguyenvietvan31 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bs ơi em và ban gái em qh chỉ bên ngoài ko đua duong vật vào bên trong âm đạo kinh nguyệt tháng 11 và 12 là ngày 20 qa tới tháng 1 và 2 là ngày 17
    Và bs trong tháng này em cũng qh chỉ bên ngoài như mấy lần trc kinh đáng lẽ đã có từ 2 ngày trc mà em ko hỉu sao bạn gái em trễ tới bũa nay là 2 ngày rồi ạ
    Theo tôi thì tôi nghĩ không có thai được đâu. Bạn gái trễ kinh từ 2-4 ngày là chuyện hoàn toàn bình thường.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvietvan31 Xem bài viết
    Trên lý thuyết nếu bạn đưa tay có dính chất nhờn vào âm đạo thì vẫn có khả năng mang thai. Song trên lâm sàng thì gần như không thể bạn ạ.
    Mình ko quan hệ thật sự ko đua duong vật vào âm vật chỉ cọ sát thôi cái đó từ tháng 11 mà từ tháng 11 tới tháng 2 có kinh bình thuòng mà trong tháng này có quan hệ chỉ bên ngoài thôi mà sao tháng này lại trễ

tucom886 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Công Ty Cổ Phần Thép Á Đông!

-Là một doanh nghiệp uy tín & có nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất, thiết kế, thi công khu bếp ăn công nghiệp, sản phẩm quầy Bar, thiết bị inox, bếp inox công nghiệp cho nhiều nhà hàng, trường học, bếp ăn công nghiệp tại Việt Nam, chúng tôi hân hạnh đem đến cho quý khách hàng các sản phẩm – dịch vụ:

– Tủ cơm công nghiệp – Tủ hấp cơm công nghiệp giá rẻ gas – Tủ nấu cơm công nghiệp điện – Tủ hấp cơm công nghiệp hơi

– Nhập khẩu & cung cấp thiết bị bếp công nghiệp, tủ lạnh công nghiệp, lò nướng, thiết bị sơ chế thực phẩm, thiết bị bar cafe

– Thiết kế, lắp đặt hệ thống bếp công nghiệp, hệ thống gas công nghiệp, quầy bar

– Thi công hệ thống gas trung tâm – công nghiệp, hệ thống hút khói, hệ thống thoát nước, dầu mỡ cho khu bếp

– Thi công kho lạnh công nghiệp, kho thực phẩm cho nhà hàng.

- sản xuất các mặt hàng bếp công nghiệp, cơ khí, các mặt hàng inox.

Công Ty Cổ Phần Thép Á Đông!

– phân phối Inox theo mọi mẫu mã – giá rẻ!

* CƠ SỞ VẬT CHẤT: Công nghệ đầy đủ nên sản phẩm của chúng tôi luôn có chất lượng và giá thành cạnh tranh rất cao.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác mời bạn ghé thăm website: tucomgiare.com – inoxadong.com

Công ty Cổ phần Thép Á Đông
    Địa chỉ: 796 Phúc Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
    ĐT: 0904.686.504
    Tel: (04) 8585 9299
    MST: 0107105735
    STK:21610000322575
    Email: [email protected]
    Website: inoxadong.comtucomgiare.com

Quan hệ như bạn thì không thể có thai được đâu bạn ạ ! Trễ kinh có thể do nhiều nguyên nhân khác mà !

Mình ko quan hệ thật sự ko đua duong vật vào âm vật chỉ cọ sát thôi cái đó từ tháng 11 mà từ tháng 11 tới tháng 2 có kinh bình thuòng mà trong tháng này có quan hệ chỉ bên ngoài thôi mà sao tháng này lại trễ
    Trễ kinh có thể do nhiều nguyên nhân. Bạn gái trễ kinh vài ngày đôi khi cũng là bình thường thôi !

bachduong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn chưa thật sự quan hệ thì cớ gì phải lo có thai nhỉ !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Trễ kinh có thể do nhiều nguyên nhân. Bạn gái trễ kinh vài ngày đôi khi cũng là bình thường thôi !
    Ko quan hệ thực sự thì ko thể có thai đúng ko bs mà đến nay ban gái em trễ 5 ngày rồ
    i

Trích dẫn Gửi bởi bachduong Xem bài viết
    Bạn chưa thật sự quan hệ thì cớ gì phải lo có thai nhỉ !
    Đúng vậy mình ko quan hệ thật sự mà trễ 5 ngày rồi . Mình hơi lo . Ko đưa dương vật vào trong am đạo vậy ko có nghĩa là quan hệ đúng ko . Mình ko có đưa vào chỉ nằm lên nguòi nhau thôi chác chỉ 2 thứ đó đụng phải thôi ko có đưa vào

Đúng vậy mình ko quan hệ thật sự mà trễ 5 ngày rồi . Mình hơi lo . Ko đưa dương vật vào trong am đạo vậy ko có nghĩa là quan hệ đúng ko . Mình ko có đưa vào chỉ nằm lên nguòi nhau thôi chác chỉ 2 thứ đó đụng phải thôi ko có đưa vào
    Như vậy thì không cần lo lắng lắm đâu bạn. Trễ kinh có thể do nhiều nguyên nhân mà bạn. Nếu lo lắng thì thử que cho an tâm đi !