Trang 51 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 414950515253 ... CuốiCuối
Kết quả 751 đến 765 của 800
Like Tree14Likes

Chủ đề: Tay dính tinh trùng chạm vào âm đạo có thai ko ạ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthanhtu222 Xem bài viết
    Dạ thưa BS em đã có bài post và cũng nghe BS tl rồi mà nhu vậy BS
    Em vs ban gái em qh chỉ cọ sát em có dính 1 ít nuóc màu trắng trong suốt ngay vùng âm đạo và bạn gái e củg ra 1 ít . Đó là ngày 14-11 bọn em qh và ngày 20-11 bạn gái em có kinh và buóc qua tháng 12 thì bạn gái em có kinh ngày 20-11 vẫy có thai không bs
    Khẳng định lại cho bạn lần nữa là chắc chắn không có thai được nhé !

nguyenthanhtu222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Khẳng định lại cho bạn lần nữa là chắc chắn không có thai được nhé !
    Vậy thưa BS nếu qh thực sự thì khả nang mai thai cao còn mà qh chỉ bên ngoài cọ sát cả 2 đều ra nuóc nhưng con trai sáp ra chỉ có dính 1 ít chất nhờn màu trắng và vs dịch của âm đạo cọ sát vs nhau thì khả năng có thai cao ko bs
    Và cho e hỏi 1 câu nũa dính 1 ít chất nhờn của em ngay âm đạo o bên trong chỉ bên ngoài và bạn gái e cũng ra nuóc vậy ko qh thật sự v có thai ko Bs

Vậy thưa BS nếu qh thực sự thì khả nang mai thai cao còn mà qh chỉ bên ngoài cọ sát cả 2 đều ra nuóc nhưng con trai sáp ra chỉ có dính 1 ít chất nhờn màu trắng và vs dịch của âm đạo cọ sát vs nhau thì khả năng có thai cao ko bs
    Và cho e hỏi 1 câu nũa dính 1 ít chất nhờn của em ngay âm đạo o bên trong chỉ bên ngoài và bạn gái e cũng ra nuóc vậy ko qh thật sự v có thai ko Bs
    Với cách quan hệ bên ngoài thì khả năng mang thai là không cao bạn nhé !

nguyenthanhtu222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Với cách quan hệ bên ngoài thì khả năng mang thai là không cao bạn nhé !
    Vậy thua Bs thiếu máu là ói hả bs . Hay là bị ốm nghén . Và thục sự là em ko có qh thực sự bs chỉ bên ngoài và cọ sát thôi bs ạ

Vậy thua Bs thiếu máu là ói hả bs . Hay là bị ốm nghén . Và thục sự là em ko có qh thực sự bs chỉ bên ngoài và cọ sát thôi bs ạ
    Ói có thể do nhiều nguyên nhân đâu chỉ do ốm nghén. Rối loạn tiêu hóa cũng có thể ói mà bạn. Quan hệ như bạn thì khả năng mang thai không cao nên theo tôi thì không cần lo lắng quá !

quybinh00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cháu chào bác sĩ ! Cho cháu hỏi khi dương vật của ng con trai tiết ra dịch nhờn và chạm vào âm đạo cũng có dịch nhờn của ng con gái mà chỉ ở bên bgoai 0 đưa vào trong thì 1 it tinh trùng có chứa trong dịch nhờn của dương vật có thể bơi theo dịch nhờn của âm đạo để vào trong gặp trứng thụ thai k ạ? với trường hợp này thì có thể mang thai k bác sĩ? vấn đề này có đáng lo ngại k? vì bạn e đã trễ kinh 2 tuần r` nhưng k có dấu hiệu j cả , kinh nguyệt bạn cũng k đều . Trường hợp này mà có thai trên thực tế có hiếm k ạ? hay hiếm nhưng vẫn có ? Cháu cảm ơn bác sĩ ạ
    Lần sửa cuối bởi quybinh00, ngày 14-01-2017 lúc 05:03 PM.

Trích dẫn Gửi bởi quybinh00 Xem bài viết
    Cháu chào bác sĩ ! Cho cháu hỏi khi dương vật của ng con trai tiết ra dịch nhờn và chạm vào âm đạo cũng có dịch nhờn của ng con gái mà chỉ ở bên bgoai 0 đưa vào trong thì 1 it tinh trùng có chứa trong dịch nhờn của dương vật có thể bơi theo dịch nhờn của âm đạo để vào trong gặp trứng thụ thai k ạ? với trường hợp này thì có thể mang thai k bác sĩ? vấn đề này có đáng lo ngại k? vì bạn e đã trễ kinh 2 tuần r` nhưng k có dấu hiệu j cả , kinh nguyệt bạn cũng k đều . Trường hợp này mà có thai trên thực tế có hiếm k ạ? hay hiếm nhưng vẫn có ? Cháu cảm ơn bác sĩ ạ
    Theo lý thuyết thì vẫn có khả năng mang thai nhưng thực tế thì khó có thể xảy ra chuyện này vì tinh trùng với số lượng ít như vậy, lại phải di chuyển một quãng đường xa thì đa phần đều đã bị bất hoạt trước khi có khả năng thụ tinh !

quybinh00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Theo lý thuyết thì vẫn có khả năng mang thai nhưng thực tế thì khó có thể xảy ra chuyện này vì tinh trùng với số lượng ít như vậy, lại phải di chuyển một quãng đường xa thì đa phần đều đã bị bất hoạt trước khi có khả năng thụ tinh !
    Dạ e cảm ơn bác sĩ ! 2 đứa cứ suốt ngày lên mạng đọc mấy bài hỏi có chủ đề này , nhiều baì viết nói là hoàn toàn có khả năng mang thai , còn hỏi bác sĩ tư vấn online thì ai cũng nói sau 2 tuần mua que về thử chứ k tư vấn j thêm dù có hỏi .

hoanganh1234 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bs ơi nếu mà bạn em chỉ sờ vào AD khi tay dính chút chất nhờn, sau đó ngày hôm sau em bắt đầu rụng trứng thì có thai đc ko ạ?

Trích dẫn Gửi bởi quybinh00 Xem bài viết
    Dạ e cảm ơn bác sĩ ! 2 đứa cứ suốt ngày lên mạng đọc mấy bài hỏi có chủ đề này , nhiều baì viết nói là hoàn toàn có khả năng mang thai , còn hỏi bác sĩ tư vấn online thì ai cũng nói sau 2 tuần mua que về thử chứ k tư vấn j thêm dù có hỏi .
    Vì không có gì là tuyệt đối 100% nên thường mọi người hay tư vấn thử que cho an toàn đấy bạn ạ !

Trích dẫn Gửi bởi hoanganh1234 Xem bài viết
    Bs ơi nếu mà bạn em chỉ sờ vào AD khi tay dính chút chất nhờn, sau đó ngày hôm sau em bắt đầu rụng trứng thì có thai đc ko ạ?
    Như vậy thì khó lòng mang thai được bạn ạ !

Bibi125 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ cho em hỏi tháng trước em với bạn trai có gần gũi. Bạn ấy có lỡ xuất tinh ra ngoài nhưng đã có lau khoảng 20p sau bạn ấy có chạm tay vào âm đạo của em. Em bị trễ kinh nhưng bình thường kinh nguyệt em cũng không đều nhưng em lại bị đau lưng vs có huyết trắng nữa (dấu hiệu có kinh của em mọi lần) vậy em có thai không bác sĩ

Ngaolog Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    làm sao mà có dc, tinh trùng chỉ sống được chừng 2-5s trong ko khí thoy bạn à.
    Chỉ cho em hỏi... Bạn gái em và e gần gũi e vô tình để dịch nhầy của dương vật dính lên tay , đó cho tay vào âm đạo bạn gái , vậy có ngụy cơ mag thai k.. tụi e khôg có quan hệ thật chỉ có làm v thui ạ.. e lo lắm

Ngaolog Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho em hỏi... Bạn gái em và e gần gũi e vô tình để dịch nhầy của dương vật dính lên tay , đó cho tay vào âm đạo bạn gái , vậy có ngụy cơ mag thai k.. tụi e khôg có quan hệ thật chỉ có làm v thui ạ.. e lo lắm

hoanganh1234 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em lại cảm thấy đau bụng và lưng âm ỉ thì có sao ko ạ? Đó là vào ngày rụng trứng ạ

Trang 51 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 414950515253 ... CuốiCuối