Trang 5 của 41 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 75 của 602
Like Tree14Likes

Chủ đề: Tay dính tinh trùng chạm vào âm đạo có thai ko ạ?

Anhquocyeut Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Khj qh muon co thai thi luong tinh trung phai khoang 20 trieu tinh trung moi co thai , moi ng xem thu? , tt cham. Vao tay chua den 10 trieu ma , may em yen tam di , ko co thai dau , em nen nho' , tinh trung la chat dich mau' trang duc. , qhtd hoac thu? Dam moj co

tinhlagi93 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

nhưng bạn gái e co kinh ngày 23 nhưng lần này ngày 19 đã bị có p~ là do bào thai k ạ

byebye's Avatar
    byebye Đang Ngoại tuyến Moderator

muốn ko phiền pức thì qhtd an toàn

em biết là như vậy , nhưng bây giờ em rất sợ là có , em chỉ vì một lúc nong nổi nên sờ vào âm đạo thôi

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

trời đất, đã nói với bạn là ko thể có chiện sờ là có thai dc mà, bị trước vài ngày thì có gì là lạ đâu.

ut123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

aj júp e với.....e cũng như trương hợp tren.....co lúc qh nhưng e vẫn con mac. quan thi koa khả năng co thai không ạ......nhưng tinh dich dinh vao tay em va zính vao lưng e nữa.....khoang 10 phút sau thi e rữa.......nhưng khng biet lúc rữa nước mang theo tinh dich chay xuong vung âm dao thi koa khã năng co thai khnog ạ.......e lo quá

luvlife's Avatar
    luvlife Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

có khi bạn đã đọc học nhớ nhầm đó bạn.TH của bạn không thể có thai được đâu bạn ạ

ut123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

e kũng hơi lo vi trong quá trinh qh anh ấy hông koa mặt quân.....hum bít tinh trunh kóa thấm qua quân de vao dược không nữa???.......

byebye's Avatar
    byebye Đang Ngoại tuyến Moderator

Chài, bạn nói gì mà thiếu kiến thức trầm trọng vậy, tinh trùng nào mà lọt qua quần chíp và chui vào ấy chứ? Nó ko khỏe như vậy đâu

ChiLe's Avatar

cho dù cả hai ngươi ko mặc gì đi chăng nữa mà ko có quan hệ tức là dv ko vào trog âm đạo thì làm sao có chuyện đó xảy ra

Với nam giới, lượng tinh trùng được coi là bình thường khi có từ 20 triệu tinh trùng/ml tinh dịch. Để có thể tạo ra một đứa trẻ, cần ít nhất 60% số tinh trùng này có hình dạng bình thường cũng như khả năng di chuyển tốt (có thể di động).
    Trên thực tế, có khoảng 10% quý ông có số lượng tinh binh ít hơn so với bình thường vẫn có thể thụ thai ngay từ trong năm đầu tiên kết hôn.

giải giùm e 2 câu này.....vậy nếu âm đạo dính 1 ít tinh trùng k tới 60% thì thụ thai đc k ạ

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Sự sống sót của tinh trùng sau khi được phóng ra ngoài rất mong manh; rất dễ chết khi đã ra ngoài, thời gian phơi nhiễm với không khí chỉ tính bằng vài chục giây là đủ để vô hiệu hóa tinh trùng. Tinh trùng dính vào tay thì không đủ số lượng và không có môi trường thuận lợi để thực hiện được chức năng thụ tinh cho trứng cho nên không lo có thai.

Tuy nhiên, cũng có trường hợp xuất tinh ngoài mà vẫn có thai, đó là do sự hấp dẫn hóa học khi tinh trùng gặp dịch của môi trường âm đạo; cho nên nếu tay dính tinh trùng mà đưa ngay vào âm đạo thì cũng có thể có thai như dẫn chứng nói trên. Có thai do những cơ hội như thế hiếm gặp nhưng vì sự thận trọng vẫn nên theo dõi những diễn biến của bản thân, nếu cần thì làm xét nghiệm xem có thai hay không bằng que thử nhanh phát hiện có thai.

Tinh trùng cũng không thể đi qua áo quần, kể cả quần lót hay bộ đồ bơi lội. Nói chung, nếu như dương vật không đưa vào âm đạo thì ít có khả năng thụ thai

Yên tâm nha bạn !

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Trường hợp của bạn ko có thai nha, bạn yên tâm.
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 02-06-2011 lúc 06:40 PM.

hiepsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Mình cũng nghĩ là ko có thai, muốn co thai đâu phải dễ đâu.

ChiLe's Avatar

quá rõ ràng mà bạn ơi, 60% số lượng ấy pải đủ khỏe mạnh mới tạo ra em bé dc

Trang 5 của 41 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối