Kết quả 1 đến 10 của 10
    thanhhangle Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tay bạn trai dính chất nhờn ở dương vật cho vào âm đạo có làm mang thai hay không?

Xin chào bác sĩ.
    Đây là lần đầu tiên bọn em có tiếp xúc cơ thể với nhau nhưng chỉ là bên ngoài. Trước đó ở đầu dương vật có dính chút chất nhờn nhưng em đã lau sạch. Chỉ cho dương vật chạm ngoài âm đạo mà không cho vào trong có làm mang thai không ạ? Hay đôi lúc tay bạn trai chạm vào dương vật rồi cho vào âm đạo có bị làm sao không ạ? Chất nhờn đã lau liệu còn tiết ra dính vào ngón tay không? Giờ em rất lo mình sẽ có thai!!!

huysg94 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Phân phối, bán buôn giò me Nam Đàn tại Hà Nội: giò me chuẩn, giá tốt, không chất bảo quản, không sử dụng hàn the, đã được cấp giấy chứng nhận vệ sinh ATTP.
    Chi tiết: giomengon. com

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thanhhangle Xem bài viết
    Xin chào bác sĩ.
    Đây là lần đầu tiên bọn em có tiếp xúc cơ thể với nhau nhưng chỉ là bên ngoài. Trước đó ở đầu dương vật có dính chút chất nhờn nhưng em đã lau sạch. Chỉ cho dương vật chạm ngoài âm đạo mà không cho vào trong có làm mang thai không ạ? Hay đôi lúc tay bạn trai chạm vào dương vật rồi cho vào âm đạo có bị làm sao không ạ? Chất nhờn đã lau liệu còn tiết ra dính vào ngón tay không? Giờ em rất lo mình sẽ có thai!!!
    Khả năng có thai trong trường hợp này là rất khó nhé bạn. Bạn chỉ cần theo dõi chu kì kinh của mình thôi, đừng quá lo lắng !

Nhưng thưa bác sĩ, chu kì kinh của em không đều, mấy tháng mới ra một lần, việc này có gây ảnh hưởng gì không ạ?

Thời gian gần đây em phải uống nhiều kháng sinh vì bị ho, giờ em hay thấy đầy bụng, buồn nôn, đây cũng là những dấu hiệu mang thai. Vậy đây là do dùng kháng sinh nhiều hay do mang thai ạ?

huynh_thien_kim0906 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ngay từ khi biết mình có những dau hieu co thai đầu tiên, cảm nhận một mầm sống ngày từng ngày lớn lên trong cơ thể, cơ thể bạn bắt đầu thay đổi và nhiều mệt mỏi kèm theo đó. Có nhiều mẹ còn ngờ ngợ về thai nhi nên thử thai thì cách tính ngày rụng trứng, làm tất cả các phương pháp chỉ để tin là mình có em bé thật rồi. Sẽ có rất rất nhiều những điều khó chịu, dở khóc dở cười của những biến chứng thai kỳ mang đến cho bạn nhưng trên hết là niềm hạnh phúc vì sắp được Làm Mẹ!

Nhưng thưa bác sĩ, chu kì kinh của em không đều, mấy tháng mới ra một lần, việc này có gây ảnh hưởng gì không ạ?
    Nếu như vậy thì sau 1 tháng bạn có thể thử que để kiểm tra cho chắc, khả năng mang thai là rất khó nhé bạn !

Thời gian gần đây em phải uống nhiều kháng sinh vì bị ho, giờ em hay thấy đầy bụng, buồn nôn, đây cũng là những dấu hiệu mang thai. Vậy đây là do dùng kháng sinh nhiều hay do mang thai ạ?
    Bạn có bị trễ kinh không ? Nếu có trễ kinh thì thử que để xác định thôi, còn nếu kinh nguyệt vẫn bình thường thì chắc là khộng có thai rồi !

lucky909 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bs cho e hỏi e không xuất tinh, e đã rửa sạch với nước nhưng e chỉ kích thích âm vật vậy có thai không ạ xin bs trả lời nhanh dum e. Bạn gái e bị trễ 1 ngày

Trích dẫn Gửi bởi lucky909 Xem bài viết
    Bs cho e hỏi e không xuất tinh, e đã rửa sạch với nước nhưng e chỉ kích thích âm vật vậy có thai không ạ xin bs trả lời nhanh dum e. Bạn gái e bị trễ 1 ngày
    Chắc chắn là không có thai trong trường hợp này nhé bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. Mang thai con gái mệt hơn con trai?
    Bởi bsnhanhnhi trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-01-2014, 01:10 PM
  2. Bà bầu hay giật mình có phải mang thai con trai?
    Bởi cauvongsaumua trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Bài viết cuối: 27-06-2013, 04:39 PM
  3. ’Mẹ mang thai con trai không được ăn yến’
    Bởi trungntvn trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-07-2012, 08:52 AM
  4. Mang thai vì ngủ cạnh bạn trai?
    Bởi songxanh trong diễn đàn Tình Yêu & Giới Tính
    Bài viết cuối: 28-06-2012, 07:02 PM
  5. Dấu hiệu mang thai con trai hay con gái