Kết quả 1 đến 7 của 7
    thanhtung99 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định tắm chung bồn tắm có thai không???

chào mọi người
    cho em hỏi vấn đề em và bạn gái cùng tắm chung bồn tắm,không có xà phòng,không mặc quần áo thì có thai không ạ??em không xuất tinh trong bồn tắm.dương vật và âm đạo không chạm vào nhau.dương vật chỉ cương cứng và thấy có 1 ít chất nhờn chảy ra thôi.em nghe nói trong chất nhờn này có chứa tinh trùng.em sợ tinh trùng trong chất nhờn này sẽ theo dòng nước và chui vào âm đạo của bạn gái em.em đang rất lo lắng.mong bác sĩ và mọi người giải đáp giúp em.cám ơn mọi người nhiều

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

100% ko có thai đâu nhé

sao ko ai trả lời cho e nữa vậy??e đang hoang mang lắm

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thanhtung99 Xem bài viết
    chào mọi người
    cho em hỏi vấn đề em và bạn gái cùng tắm chung bồn tắm,không có xà phòng,không mặc quần áo thì có thai không ạ??em không xuất tinh trong bồn tắm.dương vật và âm đạo không chạm vào nhau.dương vật chỉ cương cứng và thấy có 1 ít chất nhờn chảy ra thôi.em nghe nói trong chất nhờn này có chứa tinh trùng.em sợ tinh trùng trong chất nhờn này sẽ theo dòng nước và chui vào âm đạo của bạn gái em.em đang rất lo lắng.mong bác sĩ và mọi người giải đáp giúp em.cám ơn mọi người nhiều
    Câu trả lời tuy đơn giản nhưng rất chắc chắn : không thể có thai trong trường hợp này nhé bạn !

e cám ơn bs.cho e hỏi câu cuối cùng nha.vì sao chắc chắn không có thai vậy thưa bs?trong bồn tắm không có xà phòng thi liệu tinh trùng có sống và bơi vào âm đạo được không?vì tụi e tắm chung với nhau khỏang 30p.tinh trùng sẽ có thời gian bơi vào và thụ tinh

tuvansuckhoe3 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thanhtung99 Xem bài viết
    e cám ơn bs.cho e hỏi câu cuối cùng nha.vì sao chắc chắn không có thai vậy thưa bs?trong bồn tắm không có xà phòng thi liệu tinh trùng có sống và bơi vào âm đạo được không?vì tụi e tắm chung với nhau khỏang 30p.tinh trùng sẽ có thời gian bơi vào và thụ tinh
    Bạn thanhtung99 thân mến!
    Tinh trùng sống trong nước rất kém chỉ khoảng từ vài phút thôi vả lại nếu nó có trong nước thì cũng không vấn đề gì cho bạn gái bạn tại vì nó ko thể sống và di chuyển trong nước quá vài phút. Cộng thêm số lượng và năng lượng không đủ để có thể xâm nhập vào âm đạo và di chuyển tiếp tới tử cung người phụ nữ. Vậy bạn hãy yên tâm bạn gái bạn không có khả năng có thai đâu bạn nhé!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Đúng đấy bạn ạ. Tinh trùng cũng không có "mắt" để di chuyển đúng hướng nên với việc tắm chung bồn hay trong hồ bơi thì cũng không thể mang thai được !