Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Sản Khoa

Ngoc dung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Sản Khoa

Chào bác sĩ e bị ra khí hư màu nâu và kèm theo ít máu..chu kỳ kinh nguyệt của e không đều. Tháng trước e có kinh vào ngày mùng 10 nhưng giờ đã 18 mà e chưa có kinh nữa..Tình trang khí hư màu nâu mới xuất hiện 3 ngày nay. E chưa có gia đình. Mong bác sĩ có thể tư vấn cho e ạ, e lo quá.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Ngoc dung Xem bài viết
    Chào bác sĩ e bị ra khí hư màu nâu và kèm theo ít máu..chu kỳ kinh nguyệt của e không đều. Tháng trước e có kinh vào ngày mùng 10 nhưng giờ đã 18 mà e chưa có kinh nữa..Tình trang khí hư màu nâu mới xuất hiện 3 ngày nay. E chưa có gia đình. Mong bác sĩ có thể tư vấn cho e ạ, e lo quá.
    Bạn chưa từng quan hệ hay uống thuốc tránh thai gì trước đây chứ ? Nếu không có kèm thêm không có triệu chứng bất thường nào khác thì việc ra khí hư nâu chỉ cần theo dõi thêm thôi, có thể chỉ do rối loạn nội tiết !

Ngoc dung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

E đã từng quan hệ cách đây vài tháng , chưa bao giờ dùng thuốc tránh thai . Cũng không có triệu chứng gì khác , nhưng mới đây e có uống loại nước mát tự nấu ở nhà có màu nâu sẫm, liệu có phải là do uống nước này không hả BS . E cảm ơn ạ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Ngoc dung Xem bài viết
    E đã từng quan hệ cách đây vài tháng , chưa bao giờ dùng thuốc tránh thai . Cũng không có triệu chứng gì khác , nhưng mới đây e có uống loại nước mát tự nấu ở nhà có màu nâu sẫm, liệu có phải là do uống nước này không hả BS . E cảm ơn ạ.
    Nếu quan hệ vài tháng trước, sau đó có kinh bình thường thì không nghĩ do vấn đề quan hệ hay có thai. Còn việc ra huyết nâu và trễ kinh thì khó nói có phải do loại nước mát kia hay không. Bạn theo dõi thêm xem thế nào. Nếu tình trạng còn kéo dài thì nên đi khám nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-01-2013, 04:09 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 07:41 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 10:50 AM