Kết quả 1 đến 2 của 2
    chjken_l0ve Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Ra máu trong kỳ rụng trứng

Chào BS,
    Em đã có qhtd nhưng đã ngưng 2 tháng rồi. Chu kỳ kinh của em khá đều. Theo như e tính, thì đến những ngày giữa kì kinh nguyệt, em có huyết trắng màu trắng lúc đục lúc trong và đặc. Theo e tìm hiểu thì đó là huyết trắng sinh lý. Hôm nay là ngày thứ 15 của kỳ kinh. Sáng nay e còn ra huyết trắng bình thường mà chiều tự nhiên huyết trắng kèm theo sợi máu và cũng đặc như lòng trắng trứng. E nhớ những tháng trước em cũng bị vậy chỉ trong 1,2 ngày là hết. Em lo quá. Trong năm nay em đã đi xét nghiệm ung thư cổ thử cung, xét nghiệm pap. Và kết quả là bình thường.
    Mong BS có thể tư vấn cho e sớm

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi chjken_l0ve Xem bài viết
    Chào BS,
    Em đã có qhtd nhưng đã ngưng 2 tháng rồi. Chu kỳ kinh của em khá đều. Theo như e tính, thì đến những ngày giữa kì kinh nguyệt, em có huyết trắng màu trắng lúc đục lúc trong và đặc. Theo e tìm hiểu thì đó là huyết trắng sinh lý. Hôm nay là ngày thứ 15 của kỳ kinh. Sáng nay e còn ra huyết trắng bình thường mà chiều tự nhiên huyết trắng kèm theo sợi máu và cũng đặc như lòng trắng trứng. E nhớ những tháng trước em cũng bị vậy chỉ trong 1,2 ngày là hết. Em lo quá. Trong năm nay em đã đi xét nghiệm ung thư cổ thử cung, xét nghiệm pap. Và kết quả là bình thường.
    Mong BS có thể tư vấn cho e sớm
    Tình trạng ra ít máu này có thể là do việc rụng trứng gây xuất huyết ít thôi. Theo dõi thêm nhé bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 10:13 PM
  2. CLYODAS - Nhiễm khuẩn trong ổ bụng như viêm phúc mạc và áp xe trong ổ bụng
    Bởi dangthi trong diễn đàn Dung dịch tiêm tĩnh mạch & Vô Trùng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 09:59 PM
  3. Âm nhạc một trong những món ăn tinh thần trong thời kỳ mang thai
    Bởi nhinhanh trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-03-2011, 02:50 PM