Kết quả 1 đến 5 của 5
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Ra máu khi quan hệ...?

SyS
    SyS Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Ra máu khi quan hệ...?

Cáh đây 5 ngày e có quan hệ với bạn gái, e chưa kịp làm chuyện ấy, chỉ kích thích nhau bằng tay thôi. Bỗng thấy máu từ âm đạo ny em chảy ra nhiều, dính đầy tay em và ra cả ra giường, máu màu đỏ tươi . Ny em giải thích chắc là máu kinh vì ny đang có dấu hiệu sắp đến ngày đèn đỏ là đau lưng, đau bụng dưới, nhức ở nhũ hoa. Nhưng điều kì lạ là đến hôm nay đã 5 ngày rồi mà ny em không ra thêm chút kinh nào nữa dù chu kì kinh ny e không đều. Em rất thắc mắc không biết đó là máu gì, là triệu chứng của hiện tượng hay bệnh lí gì không ? Xin bác sĩ giải đáp thắc mắc giúp em, e thấy lo lắng quá, em cám ơn ạ!
    Lần sửa cuối bởi SyS, ngày 05-07-2013 lúc 12:42 AM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi SyS Xem bài viết
    Cáh đây 5 ngày e có quan hệ với bạn gái, e chưa kịp làm chuyện ấy, chỉ kích thích nhau bằng tay thôi. Bỗng thấy máu từ âm đạo ny em chảy ra nhiều, dính đầy tay em và ra cả ra giường, máu màu đỏ tươi . Ny em giải thích chắc là máu kinh vì ny đang có dấu hiệu sắp đến ngày đèn đỏ là đau lưng, đau bụng dưới, nhức ở nhũ hoa. Nhưng điều kì lạ là đến hôm nay đã 5 ngày rồi mà ny em không ra thêm chút kinh nào nữa dù chu kì kinh ny e không đều. Em rất thắc mắc không biết đó là máu gì, là triệu chứng của hiện tượng hay bệnh lí gì không ? Xin bác sĩ giải đáp thắc mắc giúp em, e thấy lo lắng quá, em cám ơn ạ!
    Có thể đúng là có kinh đấy bạn ạ. Sau lần ra máu đó thì về nhà bạn gái còn ra máu không, tính chất thế nào ?
    SyS likes this.

SyS
    SyS Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Có thể đúng là có kinh đấy bạn ạ. Sau lần ra máu đó thì về nhà bạn gái còn ra máu không, tính chất thế nào ?
    Dạ từ sau lần đó bạn gái em không ra thêm chút kinh nào nữa ạ, đây là điều thắc mắc thưa bác sĩ !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Thế theo chu kì kinh thì bạn gái bạn đã trễ kinh chưa?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi SyS Xem bài viết
    Dạ từ sau lần đó bạn gái em không ra thêm chút kinh nào nữa ạ, đây là điều thắc mắc thưa bác sĩ !
    Nếu trước đó chưa từng quan hệ thì cũng không có gì đáng lo cả đâu bạn.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 03:57 PM
  2. bệnh liên quan đen co quan sinh duc
    Bởi minhdaklak trong diễn đàn Ngoại Tổng Quát
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-04-2012, 11:03 AM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 31-01-2012, 10:20 PM
  4. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-07-2011, 08:25 AM