Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 19
Like Tree5Likes

Chủ đề: ra huyết trắng có màu hơi nâu nâu...trước ngày kinh nguyệt vài ngày...

messi2012 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định ra huyết trắng có màu hơi nâu nâu...trước ngày kinh nguyệt vài ngày...

vợ em tháng trước có kinh nguyệt ngày 4/6...không biết sau tới 30/6 này vợ em bị ra huyết trắng có màu nâu ...giống như là có máu vậy...vợ e cứ tưởng là bi rồi ai ngờ tới ngày 4/7 vẫn chưa bị...tối 3/7 vợ e thấy đau lăm răm bụng dưới ..chu kỳ của vợ e là cỡ 32 ngày..... mong các bác sĩ tư vấn cho e...thanks mọi người
    Lần sửa cuối bởi messi2012, ngày 04-07-2012 lúc 10:41 PM.

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

mấy hôm nay 2 bạn có quan hệ ko...có thì chắc do cọ xát nên máu đầu kì kinh thôi
    messi2012 likes this.

mấy nay vc mình không có quan hệ...không biết có bị gì không nữa..thanks bạn nha........

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi messi2012 Xem bài viết
    vợ em tháng trước có kinh nguyệt ngày 4/6...không biết sau tới 30/6 này vợ em bị ra huyết trắng có màu nâu ...giống như là có máu vậy...vợ e cứ tưởng là bi rồi ai ngờ tới ngày 4/7 vẫn chưa bị...tối 3/7 vợ e thấy đau lăm răm bụng dưới ..chu kỳ của vợ e là cỡ 32 ngày..... mong các bác sĩ tư vấn cho e...thanks mọi người
    Trước khi hành kinh thì 1 số phụ nữ niêm mạc bong tróc sớm nên gây ra vài giọt máu lẫn với huyết trắng có màu nâu. Có thể vợ bạn cũng vậy. Theo dõi thêm đến đúng chu kì xem sao nhé.
    messi2012 and nguyenduylinhpt like this.

thanks BS.THIENHUONG đã nhiều lần em lên đây được bs chỉ dẫn tận tình..thật sự hết lòng cám ơn bs....

tới h vợ e bị trễ 2 ngày rồi mà vẫn chưa bị...có ai có ý kiến gì không giúp em với....

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Vậy huyết trắng màu nâu có còn ra không bạn, 2 vợ chồng bạn có đang mong con không?
    messi2012 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi messi2012 Xem bài viết
    tới h vợ e bị trễ 2 ngày rồi mà vẫn chưa bị...có ai có ý kiến gì không giúp em với....
    Từ sau 4/6 tới này vợ chồng bạn có quan hệ lần nào không ? Nếu có thì thử que kiểm tra xem có thai không. Còn nếu không quan hệ trong thời gian đó thì theo dõi thêm, có thể chu kì đến trễ thôi !
    messi2012 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Vậy huyết trắng màu nâu có còn ra không bạn, 2 vợ chồng bạn có đang mong con không?
    vẫn còn 1 chút bạn ah....vợ chồng
    mình mới cưới nên vẫn chưa mong con....hjx

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Từ sau 4/6 tới này vợ chồng bạn có quan hệ lần nào không ? Nếu có thì thử que kiểm tra xem có thai không. Còn nếu không quan hệ trong thời gian đó thì theo dõi thêm, có thể chu kì đến trễ thôi !
    dạ có thưa bs....mà đa số là vc e xử dụng bcs nà....để e kêu vợ thử xem sao....thanks bs

cu_tun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    bác sĩ ơi cháu đang rất lo lắng bác sĩ trả lời giúp cháu với. năm nay cháu 17t. vài lần đầu sau khi oral sex cháu thường bị ra 1 chút khí hư trắng trong, rất dai và có lẫn tí xíu máu nhg cháu k biết vì sao và bây giờ k còn nữa. đó có phải là cháu đã bị rách màng trinh k? khi oral sex, DV (lúc chưa xuất tinh mới tiết chất nhờn và lúc xuất tinh) nếu chỉ vô tình chạm vào AV thì cháu có khả năng có thai không? k bao giờ bạn trai để cho cháu tiếp xúc với tinh trùng của a ấy, hqua bạn trai lỡ xuất tinh lên bụng cháu, cháu đã rửa ngay bằng nước sạch. tối về cháu có ra máu nhg k biết đó là máu trinh hay máu kinh (vì nếu là máu kinh thì tháng này cháu đến kì sớm 4 ngày và lần này máu ra cũng ít hơn mọi lần). bs tư vấn giùm cháu liệu có phải cháu đã bị rách màng trinh và đã có thai k hay chỉ là có kinh sớm? hnay là ngày thứ 3 mà máu vẫn chảy, máu có những cục lợn cơn nhỏ

zizi_emon's Avatar

oral sex nếu ko vào sâu thì sẽ ko ảnh hưởng đến màn trinh...cọ xát bên ngoài khả năng có thai hầu như ko có bạn à

cu_tun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi zizi_emon Xem bài viết
    oral sex nếu ko vào sâu thì sẽ ko ảnh hưởng đến màn trinh...cọ xát bên ngoài khả năng có thai hầu như ko có bạn à
    bọn e dùng đường miệng. nhưng e lo lắng là lúc người yêu lỡ xuất tinh lên bụng e tuy rửa lại r nhg lỡ tinh trùng trôi xuống âm đạo có gây có thai không? mà k biết máu đó có phải máu kinh không? có nên uống thuốc tránh thai cho an toàn k ạ?

zizi_emon's Avatar

tinh trùng ra ngoài không khí chưa tới 1 phút là chết rồi...ko sao đâu

Trích dẫn Gửi bởi cu_tun Xem bài viết
    bọn e dùng đường miệng. nhưng e lo lắng là lúc người yêu lỡ xuất tinh lên bụng e tuy rửa lại r nhg lỡ tinh trùng trôi xuống âm đạo có gây có thai không? mà k biết máu đó có phải máu kinh không? có nên uống thuốc tránh thai cho an toàn k ạ?
    Tinh trùng không thể sống trong trường hợp này nhé bạn. Theo tôi thì bạn không cần dùng thuốc tránh thai nữa đâu !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối