Kết quả 1 đến 9 của 9
    Tran ngoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Ra dịch màu nâu nhạt

Cháu năm nay 18 tuổi,cháu hết kinh cách đây 1 tuần thì cháu bị ra dịch màu nâu nhạt,ít lắm,tới nay đã 4 ngày rồi chưa bớt,hjx......cháu lo lắm...cháu có bị s k bs trước đó cháu chưa từng bị hiện Tuong nay

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Tran ngoc Xem bài viết
    Cháu năm nay 18 tuổi,cháu hết kinh cách đây 1 tuần thì cháu bị ra dịch màu nâu nhạt,ít lắm,tới nay đã 4 ngày rồi chưa bớt,hjx......cháu lo lắm...cháu có bị s k bs trước đó cháu chưa từng bị hiện Tuong nay
    Bạn có quan hệ tình dục chưa ? Nếu chưa thì có lẽ không sao, theo dõi thêm thôi !

vivi22 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bác sĩ cho em hỏi.. sau khi hút điều hòa kinh. sau 8 tuan thì em có kinh lại sau đó hết kinh 2 ngày thi tiết ra dịch mầu nâu . nhu vậy có gì bất thường không ah. em không có triệu chứng gì cả...
    happy my life.....

Trích dẫn Gửi bởi vivi22 Xem bài viết
    bác sĩ cho em hỏi.. sau khi hút điều hòa kinh. sau 8 tuan thì em có kinh lại sau đó hết kinh 2 ngày thi tiết ra dịch mầu nâu . nhu vậy có gì bất thường không ah. em không có triệu chứng gì cả...
    Đó là do máu kinh cũ còn sót lại thôi. Việc ra máu nâu này có kéo dài không bạn ?

maimai93 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ cho cháu hỏi, mấy ngày trc trong kỳ kinh cháu có uống 1 viện TTTKC loại 72h tên là taniald, sau khi hết kinh cháu thấy 2 hôm nay âm đạo có dịch màu nâu nhạt. Bác sĩ cho cháu hỏi là cháu có bị bệnh gì liên quan đến tử cung k ạ? Cháu lo quá

honganthi2014 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

không sao đâu bé đừng lo lắng, chị lúc trước cũng bị nhưng không sao cả

Trích dẫn Gửi bởi maimai93 Xem bài viết
    Bác sĩ cho cháu hỏi, mấy ngày trc trong kỳ kinh cháu có uống 1 viện TTTKC loại 72h tên là taniald, sau khi hết kinh cháu thấy 2 hôm nay âm đạo có dịch màu nâu nhạt. Bác sĩ cho cháu hỏi là cháu có bị bệnh gì liên quan đến tử cung k ạ? Cháu lo quá
    Cái này có thể là bị tước kinh thôi. bạn theo dõi thêm xem có còn ra kéo dài không nhé !

maimai93 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Cái này có thể là bị tước kinh thôi. bạn theo dõi thêm xem có còn ra kéo dài không nhé !
    Bác sĩ à, sau hôm đó thì cháu k ra dịch nâu nữa, nhưng cháu lại bị rong kinh 2 hôm nay, có phải là do td phụ của thuốc k BS? Cháu hành kinh đến hôm nay là 9 ngày rồi, cháu có nên đi khám không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi maimai93 Xem bài viết
    Bác sĩ à, sau hôm đó thì cháu k ra dịch nâu nữa, nhưng cháu lại bị rong kinh 2 hôm nay, có phải là do td phụ của thuốc k BS? Cháu hành kinh đến hôm nay là 9 ngày rồi, cháu có nên đi khám không ạ?
    Bạn có thể thử que kiểm tra. Nếu 1 vạch thì có thể do tác dụng phụ của thuốc thôi. Nếu bạn lo lắng thì đi khám càng tốt !