Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 32
    eatdog14 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Post Bac si giup e voi

e là nữ 20t khoảng đầu tháng 11 e có kinh ts 7/11 e hết kinh 13/11 e có uống thuốc ngừa thai loại 2 viên tới 18/11 thì e lại có kinh khoảng 23/11 thì e dứt kinh 27/11 e có quan hệ với bạn trai không sử dụng biện pháp nhưng a ây chỉ cho vào khoảng 15 giây rồi lấy ra không xuất tinh 5 ngày sau khoảng 1/12 e bị đau bụng và ra dịch nâu ở âm đạo nhưng e chỉ bị đau bụng 1 ngày đầu tiên thôi nhưng dịch nâu kéo dày tơi nay đã 6 ngày nhưng không hết e thử thai nhiều que kq là một vạch nhưng em không cảm thấy ngứa hay khó chịu và dịch nâu không có mùi bác sĩ có thể cho e hỏi là e co đang bị bệnh gì không hay e đã có thai bác sĩ giúp e với e lo lắm và e đag sử dụng thuốc điều trị bênh rối loạn thần kinh tim e không biết có ảnh hưởng j không bác sĩ. bác sĩ giúp e với
    Lần sửa cuối bởi eatdog14, ngày 08-12-2015 lúc 02:35 AM.

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

ra dịch màu nâu 8 ngày cũng có khả năng là bạn bị nấm đó.

e không cảm thấy ngứa vã khó chịu ở âm đạo và đích nấu không có mùi

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi eatdog14 Xem bài viết
    e là nữ 20t khoảng đầu tháng 11 e có kinh ts 7/11 e hết kinh 13/11 e có uống thuốc ngừa thai loại 2 viên tới 18/11 thì e lại có kinh khoảng 23/11 thì e dứt kinh 27/11 e có quan hệ với bạn trai không sử dụng biện pháp nhưng a ây chỉ cho vào khoảng 15 giây rồi lấy ra không xuất tinh 5 ngày sau khoảng 1/12 e bị đau bụng và ra dịch nâu ở âm đạo nhưng e chỉ bị đau bụng 1 ngày đầu tiên thôi nhưng dịch nâu kéo dày tơi nay đã 6 ngày nhưng không hết e thử thai nhiều que kq là một vạch nhưng em không cảm thấy ngứa hay khó chịu và dịch nâu không có mùi bác sĩ có thể cho e hỏi là e co đang bị bệnh gì không hay e đã có thai bác sĩ giúp e với e lo lắm và e đag sử dụng thuốc điều trị bênh rối loạn thần kinh tim e không biết có ảnh hưởng j không bác sĩ. bác sĩ giúp e với
    Tình trạng này thì nhiều khả năng là bạn bị rong huyết do tác dụng phụ của thuốc ttkc thôi. Que thử 1 vạch thì có thể an tâm là không có thai nhé !

vay con co benh j ko bac si ma toi nay van khong het bac si a va dich nau se ra toi khi nao het bac si con lo lam bac si giup con voi

vay con co benh j ko bac si ma toi nay van khong het bac si a va dich nau se ra toi khi nao het bac si con lo lam bac si giup con voi
    Bạn theo dõi thêm, nếu rong kinh kéo dài >7 ngày hay lượng máu ra nhiều thì nên đi khám sớm !

bac si oi may bua trc e co di kham bi chuan doan la viem am dao va bac si da dung bien phap dat thuoc de dieu tri cho e sau khi dat thuoc thi khi hu nau cua e het ra va tu nhien hom qua e bi ra it dich hong nhat o am dao khong nhieu bac si.. co phai do benh cua e tai phat hay e da bi ung thu co tu cung a e daq rat lo lam bac si bac si giup e voi theo chu ki thang truoc la toi 18 thang nay e toi chu ki kinh nguyet va hom qua nguc e co hien tuong can len khi dung vao thi hoi dau bac si a

bac si oi may bua trc e co di kham bi chuan doan la viem am dao va bac si da dung bien phap dat thuoc de dieu tri cho e sau khi dat thuoc thi khi hu nau cua e het ra va tu nhien hom qua e bi ra it dich hong nhat o am dao khong nhieu bac si.. co phai do benh cua e tai phat hay e da bi ung thu co tu cung a e daq rat lo lam bac si bac si giup e voi theo chu ki thang truoc la toi 18 thang nay e toi chu ki kinh nguyet va hom qua nguc e co hien tuong can len khi dung vao thi hoi dau bac si a
    Như vậy có khi nào là kinh nguyệt của bạn đến sớm không ? Hiện tại bạn đã có kinh chưa ?

Vân Nguyễn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking Ra dịch màu nâu kéo dài

Chào BS và mọi người.
    Em 24 tuổi chưa có gia đình, kinh nguyệt ngày 15->20 hàng tháng, khá đều. Em cũng bị ra huyết màu đỏ nâu tương tự bạn đã gửi câu hỏi. Triệu chứng của em đã kéo dài được nữa năm nay và tháng này là bị nhiều nhất( kéo dài đã 10 ngày vẫn chưa hết và thường bị vào giữa chu kì).
    Em đã đi khám nhưng bác sĩ kết luận là hiện tượng bình thường và không đáng lo ngại, nhưng em vẫn cảm thấy lo và có chút bất tiện với sinh hoạt hằng ngày.
    Mong nhận được tư vấn ạ
    Em chân thành cảm ơn!
    Lần sửa cuối bởi Vân Nguyễn, ngày 08-02-2017 lúc 11:25 PM.

Trích dẫn Gửi bởi Vân Nguyễn Xem bài viết
    Chào BS và mọi người.
    Em 24 tuổi chưa có gia đình, kinh nguyệt ngày 15->20 hàng tháng, khá đều. Em cũng bị ra huyết màu đỏ nâu tương tự bạn đã gửi câu hỏi. Triệu chứng của em đã kéo dài được nữa năm nay và tháng này là bị nhiều nhất( kéo dài đã 10 ngày vẫn chưa hết và thường bị vào giữa chu kì).
    Em đã đi khám nhưng bác sĩ kết luận là hiện tượng bình thường và không đáng lo ngại, nhưng em vẫn cảm thấy lo và có chút bất tiện với sinh hoạt hằng ngày.
    Mong nhận được tư vấn ạ
    Em chân thành cảm ơn!
    Bạn đi khám có vào lúc vừa sạch kinh không ? Nếu bs đã khám và tư vấn là bình thường thì hiện tượng này có thể do trứng rụng gây xuất huyết. Tuy nhiên nếu máu ra kéo dài 10 ngày như vậy thì bạn nên đi khám lại để được điều trị !

Nghi.Lam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bs cho em hỏi, em gái em năm nay 16t, kì kinh của bé khá đều thường bắt đầu từ ngày 2 đến ngày 5 mỗi tháng và diễn ra trong 7 ngày, 1 hoặc 2 ngày cuối sẽ ra máu nâu (như trước kì kinh) rồi sạch hẳn. Hồi đầu tháng 8 bé có đến kì và theo lịch thì chu kì tiếp là vào ngày 5/9 nhưng ngày 25/8 thì bé đã bị rồi và vẫn ra máu đỏ bth. Tuy nhiên khoảng 2 ngày cuối bé có ra máu nâu (thường sắp hết bé sẽ bị vậy nên em không để ý lắm) nhưng sau ngày thứ 7 bé vẫn ra dịch nhầy/ máu nâu (bé kể nên em không chắc lắm) và kéo dài đã 4 ngày. Theo lời bé thì máu nâu ra ít, chỉ thấm băng rõ ràng (nhiều giống khi máu kinh dính băng) khoảng 1-2 lần (bé thay 2-3 miếng/ngày), còn lại là khi đi vs chùi giấy mới thấy. Bé không bị ngứa, đau rát hay có cảm giác khác. Trừ việc ra dịch nâu kéo dài cuối chu kì thì mọi cảm giác khác của bé đều hoàn toàn bth. Bé có dùng thuốc giảm cân Lishou khoảng 3 tháng trước cho đến nay nhưng đây là lần đầu tiên xảy ra hiện tượng như vậy. Xin hỏi bs vấn đề này là do đâu và làm sao để khắc phục ạ?

Nghi.Lam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thưa bác sĩ, em gái em năm nay 16 tuổi. Bth chu kì của bé là vào đầu tháng, kéo dài 7 ngày và khá đều. Hồi tháng 8 chu kì vẫn diễn ra vào đầu tháng như thường, theo lịch thì đến 5/9 bé mới bị lại. Tuy nhiên ngày 25/8 bé lại đến và từ ngày thứ 6 của kì bắt đầu ra dịch nâu (bth ra máu nâu khoảng 1-2 ngày là sạch hẳn) và kéo dài đến 4 ngày vẫn chưa hết. Dịch nâu không có mùi hôi và không ra nhiều, thường là chùi mới thấy và đến hôm nay 4/9 thì ra dịch nâu lẫn máu đỏ như bắt đầu tới kì?
    Xin hỏi vì sao lại xảy ra hiện tượng này? Mọi vấn đề của bé đều bth. Tính đến nay thì bé đã đến kì được 11 ngày trong đó từ ngày 6 đến ngày 10 là ra dịch nâu.
    Nếu bé ra lại máu đỏ thì có phải hết kì bé sẽ hết như bth hay không?

thanhhvseo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bạn liên lệ dưới đây để được tư vấn miễn phí nhé

phuc_ngo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tóm tắt: Mẹo chữa rong kinh bằng 5 loại thảo dược
    Rong kinh có rất nhiều cách chữa khác nhau về tây y và đông y. Trong đó, cách chữa rong kinh hiệu quả mà không gây hại đến sức khỏe sinh sản của chị em phụ nữ là chữa rong kinh bằng 5 thảo dược thiên nhiên. Huyết dụ, ngải cứu, mần tưới, nhọ nhồi và dừa cạn là 5 loại cây rất quen thuộc và phổ biến trong cuộc sống hàng ngày của chúng ta. 5 thảo dược thiên nhiên trên có nhiều thành phần giúp điều hóa khí huyết, giảm đau bụng kinh, thanh nhiệt và đặc biệt là chữa rong kinh vô cùng hiệu quả.
    Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn bạn cách sử dụng 5 thảo dược thiên nhiên trên một cách hiệu quả: https://suckhoenugioi247.blogspot.co...loai-thao.html

phuc_ngo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tóm tắt: Mẹo chữa rong kinh bằng 5 loại thảo dược
    Rong kinh có rất nhiều cách chữa khác nhau về tây y và đông y. Trong đó, cách chữa rong kinh hiệu quả mà không gây hại đến sức khỏe sinh sản của chị em phụ nữ là chữa rong kinh bằng 5 thảo dược thiên nhiên. Huyết dụ, ngải cứu, mần tưới, nhọ nhồi và dừa cạn là 5 loại cây rất quen thuộc và phổ biến trong cuộc sống hàng ngày của chúng ta. 5 thảo dược thiên nhiên trên có nhiều thành phần giúp điều hóa khí huyết, giảm đau bụng kinh, thanh nhiệt và đặc biệt là chữa rong kinh vô cùng hiệu quả.
    Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn bạn cách sử dụng 5 thảo dược thiên nhiên trên một cách hiệu quả: 5 cách chữa rối loạn kinh nguyệt

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối