Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 16 đến 26 của 26
Like Tree3Likes

Chủ đề: Quan hệ vào 1 tuần trước khi có kinh nguyệt có thai được ko ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Đúng vậy đó bạn. Các loại thuốc Phá thai đều chỉ có thể mua được sau khi được bs sản phụ khoa khám, xác định, không thể mua tự do ở nhà thuốc bên ngoài được. BẠn nên đi khám trước nhé !

lambaoquan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bs cho em hỏi em và bạn em quan hệ trước ngày co kinh 2-3 ngày và suất tinh ra ngoài và uốn thuốc liệu có mang thai ko bs?

Trích dẫn Gửi bởi lambaoquan Xem bài viết
    bs cho em hỏi em và bạn em quan hệ trước ngày co kinh 2-3 ngày và suất tinh ra ngoài và uốn thuốc liệu có mang thai ko bs?
    Như vậy thì khả năng mang thai rất thấp bạn ạ !

lamloj2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy thì khả năng mang thai rất thấp bạn ạ !
    Bác sĩ cho em hỏi
    Bạn gái em thường có kinh vào ngày 15-17 của mỗi tháng. Chúng em quan hệ với nhau trước đó khoảng một tuần và bạn gái em đã uống 1 viên thuốc ngừa thai trong khoảng trước 48h sau khi chúng em quan hệ.

Sau đó khoảng 2 hôm thì chúng em lại quan hệ với nhau, và bạn gái em cũng đã uống thuốc ngừa thai lần 2 trong vòg 24h sau khi quan hệ.

Sau đó một vài hôm thì chúng em lại có quan hệ với nhau, nhưng lần này chúng em đã dùng bao cao su..Nhưg do ban gái em sợ có thai nên đã uống thêm một viên thuốc ngừa thai lần thứ 3 trong vòng 24h sau khi quan hệ. Các lần quan hệ đều xuất tinh trong.

Như vậy tính ra thì lần quan hệ đầu cách ngày đèn đỏ khoảng một tuần, và lần cuối khoảng 2-3 ngày. Bây giờ thì bạn gái em bị trễ kinh 10ngày rồi (15-17 đến nay 26). Bây giờ em và bạn gái đều cảm thấy rất lo lắng.
    Như vậy bạn gái em có thể có thai không thưa bác sĩ!
    Lần sửa cuối bởi lamloj2, ngày 26-04-2014 lúc 11:59 AM.

Trích dẫn Gửi bởi lamloj2 Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi
    Bạn gái em thường có kinh vào ngày 15-17 của mỗi tháng. Chúng em quan hệ với nhau trước đó khoảng một tuần và bạn gái em đã uống 1 viên thuốc ngừa thai trong khoảng trước 48h sau khi chúng em quan hệ.

Sau đó khoảng 2 hôm thì chúng em lại quan hệ với nhau, và bạn gái em cũng đã uống thuốc ngừa thai lần 2 trong vòg 24h sau khi quan hệ.

Sau đó một vài hôm thì chúng em lại có quan hệ với nhau, nhưng lần này chúng em đã dùng bao cao su..Nhưg do ban gái em sợ có thai nên đã uống thêm một viên thuốc ngừa thai lần thứ 3 trong vòng 24h sau khi quan hệ. Các lần quan hệ đều xuất tinh trong.

Như vậy tính ra thì lần quan hệ đầu cách ngày đèn đỏ khoảng một tuần, và lần cuối khoảng 2-3 ngày. Bây giờ thì bạn gái em bị trễ kinh 10ngày rồi (15-17 đến nay 26). Bây giờ em và bạn gái đều cảm thấy rất lo lắng.
    Như vậy bạn gái em có thể có thai không thưa bác sĩ!
    Như vậy bạn gái khó lòng có thai nhưng dễ ảnh hưởng sức khỏe do dùng thuốc quá nhiều. Hiện tại trễ kinh rồi thì để an toàn, bạn gái thử que xem sao. Có thể trễ kinh do tác dụng của thuốc đấy !

tiato Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào bác sĩ!
    Rất mong bác sĩ tư vấn cho cháu. Bạn gái cháu có kinh hàng tháng vào ngày 16 trước đó khoảng 1 tuần cháu và bạn cháu có có quan hệ nhưng không xuất tinh trong. Đến hôm nay là 23 bạn gái cháu vẫn trễ kinh. Bác sĩ có thể cho cháu biết liệu bạn gái cháu có thai không ạ. Cháu xin cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi tiato Xem bài viết
    Chào bác sĩ!
    Rất mong bác sĩ tư vấn cho cháu. Bạn gái cháu có kinh hàng tháng vào ngày 16 trước đó khoảng 1 tuần cháu và bạn cháu có có quan hệ nhưng không xuất tinh trong. Đến hôm nay là 23 bạn gái cháu vẫn trễ kinh. Bác sĩ có thể cho cháu biết liệu bạn gái cháu có thai không ạ. Cháu xin cảm ơn!
    Không xuất tinh trong thì nguy cơ mang thai cũng giảm thấp nhưng nếu đã trễ kinh thì nên thử que kiểm tra trước đi bạn !

Keobonggon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Kì kinh của em không đều. Tháng vừa rồi mùng 6 em bắt đầu hành kinh. Tầm mùng 10 hết ạ. Nhưng hm 18 em có quan hệ vs bạn trai và xuất tinh trong. Sau đó em có uống luôn 1 viên thuốc tránh thai khẩn cấp màu vàng ngay trong giờ đầu tiên. Sau lần đó thì bọn em có quan hệ tiếp nhưng k dùng bao. K uống thuốc và xuất tinh ngoài. Mấy hôm nay thì thấy cô bé k ra nhiều chất nhầu như trước. Chất nhầy có màu trắng đục đặc quánh. Đôi lúc có màu vàng nhạt dính dưới đáy quần và hơi khô. Cho em hỏi liệu có phải có thai k ạ. Vì kì kinh của em không đều và em k am hiểu về mấy vấn đề này nên em k biết ạ

Trích dẫn Gửi bởi Keobonggon Xem bài viết
    Kì kinh của em không đều. Tháng vừa rồi mùng 6 em bắt đầu hành kinh. Tầm mùng 10 hết ạ. Nhưng hm 18 em có quan hệ vs bạn trai và xuất tinh trong. Sau đó em có uống luôn 1 viên thuốc tránh thai khẩn cấp màu vàng ngay trong giờ đầu tiên. Sau lần đó thì bọn em có quan hệ tiếp nhưng k dùng bao. K uống thuốc và xuất tinh ngoài. Mấy hôm nay thì thấy cô bé k ra nhiều chất nhầu như trước. Chất nhầy có màu trắng đục đặc quánh. Đôi lúc có màu vàng nhạt dính dưới đáy quần và hơi khô. Cho em hỏi liệu có phải có thai k ạ. Vì kì kinh của em không đều và em k am hiểu về mấy vấn đề này nên em k biết ạ
    Hiện tại thì vẫn chưa biết được có thai hay không. Bạn có thể thử máu để biết, còn nếu không thì cứ đợi đến mùng 6 để xem có hành kinh không, nếu không hành kình thì thử que kiểm tra !

mikio Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

E vs b trai quan hệ hôm mùng 2 tháng 9 vào thứ 7..đến thứ 6 tuần tiếp e có kinh...kinh mỗi tháng của e chạy lùi lại tầm 4 5 ngày (tháng trc có 17 tháng này có hôm 12 âm lịch) thì có bị ls k ạ

minhhangcmu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

🌺🌺🌺 Chúc chủ thớt buôn may bán đắt nhé

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12