Kết quả 1 đến 7 của 7
    quanghieu_xd Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định quan hệ tình dục bên ngoài liệu có mang thai?

chào bác sĩ: em và ban gái em có ngủ chung vs nhau, trong lúc ngủ em xuất tinh( hay tinh dich gì đó em ko rõ), thấy ướt quần ak, sau đó em có quan he ngoài với bạn gái ( quần đùi và quần chip cua e đều bị ướt), bạn gái em mặc quần jeans + quan lót, em không biết quan hệ như vậy liệu bạn gái em có khả năng có thai hay không, bạn gái em đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp loại 1 viên 120h, hom sau bn gái em nói là đau bụng dưới và muốn ói, em không biết như thế nào , liệu bạn gái em có bị dính bầu hay không, e đang rất lo lắng . mong nhận được sự tư vấn từ nhiều người. cảm ơn.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn đừng quá lo lắng nha. Chưa quan hệ thật sự thì không có khả năng có thai đâu!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi quanghieu_xd Xem bài viết
    chào bác sĩ: em và ban gái em có ngủ chung vs nhau, trong lúc ngủ em xuất tinh( hay tinh dich gì đó em ko rõ), thấy ướt quần ak, sau đó em có quan he ngoài với bạn gái ( quần đùi và quần chip cua e đều bị ướt), bạn gái em mặc quần jeans + quan lót, em không biết quan hệ như vậy liệu bạn gái em có khả năng có thai hay không, bạn gái em đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp loại 1 viên 120h, hom sau bn gái em nói là đau bụng dưới và muốn ói, em không biết như thế nào , liệu bạn gái em có bị dính bầu hay không, e đang rất lo lắng . mong nhận được sự tư vấn từ nhiều người. cảm ơn.
    Chắc chắn 100% là bạn gái không thể mang thai trong trường hợp này. Bạn gái có thể trễ kinh hoặc ra máu bất thường do tác dụng phụ của thuốc ttkc mà thôi !

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

Ko thể nào có thai đc đâu bạn à...sẽ trễ kinh do tác dụng phụ của thuốc đó...đừng lo

quanghieu_xd Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

lúc e ngủ thì thấy quần bị ướt, e không biết chất làm ướt quần đó là tinh dịch hay là tinh trùng nữa?, và sau đó tụi em có cọ sát AV và DV với nhau ( cả quần đùi và quần lót của e đều bị ướt nha bác sĩ), chúng em vẫn mặc quần, e chỉ sợ tinh trùng từ quần ướt của e mak bơi qua quần bạn gái e , rùi đi váo AV ak, e lo quá bác sĩ ơi, bạn gái e uống thuốc TTKC sau 12 h quan hệ ak, loại 1 viên 120 h, ko biết thuốc còn tác dụng không nữa?, và tác dụng phụ của thuốc là gì, xin BS chỉ giúp, 2 ngày nay bạn gái e sức khỏe bình thường ak.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn đã uống thuốc TTKC lại càng không thể có thai. Tác dụng phụ thường gặp nhất của TTKC là xuất huyết âm đạo bất thường, trễ kinh,...

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi quanghieu_xd Xem bài viết
    lúc e ngủ thì thấy quần bị ướt, e không biết chất làm ướt quần đó là tinh dịch hay là tinh trùng nữa?, và sau đó tụi em có cọ sát AV và DV với nhau ( cả quần đùi và quần lót của e đều bị ướt nha bác sĩ), chúng em vẫn mặc quần, e chỉ sợ tinh trùng từ quần ướt của e mak bơi qua quần bạn gái e , rùi đi váo AV ak, e lo quá bác sĩ ơi, bạn gái e uống thuốc TTKC sau 12 h quan hệ ak, loại 1 viên 120 h, ko biết thuốc còn tác dụng không nữa?, và tác dụng phụ của thuốc là gì, xin BS chỉ giúp, 2 ngày nay bạn gái e sức khỏe bình thường ak.
    Chắc chắn bạn giá không thể có thai với cách quan hệ này. Thậm chí bạn gái cũng không cần uống thuốc ttkc làm gì. Tác dụng phụ của thuốc có thể làm cho bạn gái trễ kinh, rong huyết, đau tức ngực... Có thể nhưng không chắc chắn là bạn gái sẽ có các tác dụng phụ đó vì cũng tùy vào cơ địa mỗi người !