Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 24
    hai1988vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định quan hệ sau khi gần hết kinh có thai được ko?

em và bạn gái có quan hệ với nhau hôm qua 11/1.hic.em ý bảo vừa hết kinh từ đầu tháng. vậy mà lúc quan hệ xong, đi vệ sinh e có lấy giấy vệ sinh để lau cho sạch thì thấy có màu hồng hoặc đỏ tươi nhưng hơi nhạt ở quanh dương vật. bác sĩ có thể tư vấn giúp e là có khả năng mang thai ko ạ.bạn gái e bảo thấy xót thì liệu có phải bị chảy máu ko ạ. mong bác sĩ tư vấn giúp e với ạ.liệu có khả năng mang thai ko ạ và liệu có nên uống thuốc tránh thai ko ạ.

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn có thể cho biết thêm về chu kỳ của bạn gái bạn không, lần gần nhất là bắt đầu từ ngày nào ?

Trích dẫn Gửi bởi lucky_star Xem bài viết
    Bạn có thể cho biết thêm về chu kỳ của bạn gái bạn không, lần gần nhất là bắt đầu từ ngày nào ?
    dạ thưa bác sĩ bạn gái e hết kinh hum mùng 2 dương ạ. e ko hiểu máu dính quanh dương vật màu hồng nhạt hay đỏ tươi nhạt là gì à.bạn gái e bảo thấy xót.mong bác sĩ tư vấn giúp e

mong các bác sĩ tư vấn giúp e với ạ .e xin cảm ơn nhiều

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi hai1988vn Xem bài viết
    em và bạn gái có quan hệ với nhau hôm qua 11/1.hic.em ý bảo vừa hết kinh từ đầu tháng. vậy mà lúc quan hệ xong, đi vệ sinh e có lấy giấy vệ sinh để lau cho sạch thì thấy có màu hồng hoặc đỏ tươi nhưng hơi nhạt ở quanh dương vật. bác sĩ có thể tư vấn giúp e là có khả năng mang thai ko ạ.bạn gái e bảo thấy xót thì liệu có phải bị chảy máu ko ạ. mong bác sĩ tư vấn giúp e với ạ.liệu có khả năng mang thai ko ạ và liệu có nên uống thuốc tránh thai ko ạ.
    Đây vẫn là thời gian an toàn, nhưng lần sau thì nên sử dụng BCS nha bạn.
    Màu hồng mà bạn thất quanh dương vật có thể chỉ là do những chấn thương nhẹ trong lúc quan hệ, nó sẽ tự lành, không có gì phải quá lo lắng cả!

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Đây vẫn là thời gian an toàn, nhưng lần sau thì nên sử dụng BCS nha bạn.
    Màu hồng mà bạn thất quanh dương vật có thể chỉ là do những chấn thương nhẹ trong lúc quan hệ, nó sẽ tự lành, không có gì phải quá lo lắng cả!
    thưa bác sĩ e ý bảo là hết kinh hôm mùng 2 dương à. mà bọn e qh hôm 11 thì khả năng có thai là cao ko ạ. e kịp rút ra nên chỉ cho một ít vào trong bạn gái e thui à.hic hic

upppppppppppp

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi hai1988vn Xem bài viết
    thưa bác sĩ e ý bảo là hết kinh hôm mùng 2 dương à. mà bọn e qh hôm 11 thì khả năng có thai là cao ko ạ. e kịp rút ra nên chỉ cho một ít vào trong bạn gái e thui à.hic hic
    Thời điểm này là hết an toàn rồi nhé bạn. Khả năng mang thai vẫn có. Bây giờ theo dõi thêm đến chu kì kinh tháng tới nữa xem sao !

minhthi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em cũng đang trong tình trạng giống bạn ấy mong bac sĩ giúp em.
    bạn gái em có kinh vào tối ngày 10 nhưng chỉ 1 ít thôi đến ngày 11 mới ra nhiều, đến ngày 14 thì vẫn còn nhưng ít. ngày 15 chúng em quan hệ xong thì bạn gái em lại co kinh. như vậy có thể có thai không.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi minhthi Xem bài viết
    em cũng đang trong tình trạng giống bạn ấy mong bac sĩ giúp em.
    bạn gái em có kinh vào tối ngày 10 nhưng chỉ 1 ít thôi đến ngày 11 mới ra nhiều, đến ngày 14 thì vẫn còn nhưng ít. ngày 15 chúng em quan hệ xong thì bạn gái em lại co kinh. như vậy có thể có thai không.
    Như vậy chu kì kinh bắt đầu tính từ ngày 11, do đó 2 bạn quan hệ trong khoảng thời gian này là tương đối an toàn!

minhthi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em cảm ơn bác sĩ

vionguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định gần hết kinh quan hệ có sao không?

chào bác sĩ. e có thắc mắc xin hỏi b.sĩ như thế này: e gần hết kinh mà quan hệ và cho b.trai xuất tinh vào thì có khả năng mang thai không ạ?
    e có nên uống thuốc ngừa thai không? tại vì quan hệ xong thì e thấy có một ít máu mà ít thôi chứ ko nhiều b.sĩ tư vấn dùm e có nên uống thuốc ngừa thai khẩn cấp ko ạ? híc!

Trích dẫn Gửi bởi vionguyen Xem bài viết
    chào bác sĩ. e có thắc mắc xin hỏi b.sĩ như thế này: e gần hết kinh mà quan hệ và cho b.trai xuất tinh vào thì có khả năng mang thai không ạ?
    e có nên uống thuốc ngừa thai không? tại vì quan hệ xong thì e thấy có một ít máu mà ít thôi chứ ko nhiều b.sĩ tư vấn dùm e có nên uống thuốc ngừa thai khẩn cấp ko ạ? híc!
    Thời điểm quan hệ này của bạn thì khả năng mang thai thấp chứ không cao. Nếu trước giờ bạn chưa dùng thuốc lần nào thì lần này có thể dùng để bảo đảm an toàn là không có thai !

taodo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking hic hic

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Thời điểm quan hệ này của bạn thì khả năng mang thai thấp chứ không cao. Nếu trước giờ bạn chưa dùng thuốc lần nào thì lần này có thể dùng để bảo đảm an toàn là không có thai !
    em có Kinh từ ngày 13 , em quan hệ với bạn trai vào ngày 18 và em gần hết kinh. bạn trai em xuất tinh vào trong thì khả năng mang thai của em có cao không ?

Trích dẫn Gửi bởi taodo Xem bài viết
    em có Kinh từ ngày 13 , em quan hệ với bạn trai vào ngày 18 và em gần hết kinh. bạn trai em xuất tinh vào trong thì khả năng mang thai của em có cao không ?
    Nếu quả thật bạn chưa sạch kinh và quan hệ lúc đó thì khả năng mang thai là thấp bạn ạ !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. quan hệ sau 10 ngày hết kinh liệu có thai được ko ?
    Bởi netsoft trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 24-10-2016, 08:21 PM
  2. quan hệ khi chậm kinh liệu có thai?
    Bởi peieuxinh trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 01-06-2013, 08:01 AM
  3. quan hệ trước có kinh 5 ngày và đang bị trễ kinh 6 ngày, có thai hay không?
    Bởi hoahongtrang1989 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 31-10-2012, 10:57 AM
  4. Quan hệ sau ngày có kinh 5 ngày có thai được không?
    Bởi Phamthanhnhan trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-10-2012, 10:16 AM
  5. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-05-2011, 09:56 AM