Kết quả 1 đến 4 của 4
    coaisudungtennaychua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Quan hệ như thế này có an toàn không ạ

Nhờ bác sĩ Thiên Hương và Vani giải đáp.
    Em năm nay 20 tuổi.
    Em và bạn gái có quan hệ tình dục nhưng không đưa dương vật vào sâu âm đạo.
    Em chỉ đưa đầu dương vật chạm vào âm đạo nhưng chỉ bên ngoài thôi ạ, ở giữa hai mép môi, có chạm vào màng trinh nhưng không đưa vào chỉ dừng ở đó thôi vì bạn gái kêu đau, em không biết phải không nhưng chỉ đưa được tới đó thôi ạ. Bạn gái em bảo chạm màng trinh nhưng bạn gái em vẫn còn trinh ạ. Em quan sát chỉ vào tầm chút đầu khấc thôi.
    Trong lúc đó em có tiết dịch nhờn, bạn gái em cũng tiết nhưng em chưa xuất tinh ạ.
    Em và bạn gái còn có cọ xát dương vật và âm đạo vào nhau. Tụi em làm vậy tầm 4 5 lần.
    Cho em hỏi như vậy liệu bạn gái em có thể có thai không ạ? Em và bạn gái đều đang lo lắng.
    Em cám ơn bác sĩ ạ!
    Lần sửa cuối bởi coaisudungtennaychua, ngày 10-11-2015 lúc 10:46 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi coaisudungtennaychua Xem bài viết
    Nhờ bác sĩ Thiên Hương và Vani giải đáp.
    Em năm nay 20 tuổi.
    Em và bạn gái có quan hệ tình dục nhưng không đưa dương vật vào sâu âm đạo.
    Em chỉ đưa đầu dương vật chạm vào âm đạo nhưng chỉ bên ngoài thôi ạ, ở giữa hai mép môi, có chạm vào màng trinh nhưng không đưa vào chỉ dừng ở đó thôi vì bạn gái kêu đau, em không biết phải không nhưng chỉ đưa được tới đó thôi ạ. Bạn gái em bảo chạm màng trinh nhưng bạn gái em vẫn còn trinh ạ. Em quan sát chỉ vào tầm chút đầu khấc thôi.
    Trong lúc đó em có tiết dịch nhờn, bạn gái em cũng tiết nhưng em chưa xuất tinh ạ.
    Em và bạn gái còn có cọ xát dương vật và âm đạo vào nhau. Tụi em làm vậy tầm 4 5 lần.
    Cho em hỏi như vậy liệu bạn gái em có thể có thai không ạ? Em và bạn gái đều đang lo lắng.
    Em cám ơn bác sĩ ạ!
    Như vậy thì khó có khả năng mang thai được bạn ạ, đừng quá lo lắng !

coaisudungtennaychua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy thì khó có khả năng mang thai được bạn ạ, đừng quá lo lắng !
    Dạ em cám ơn bác sĩ! Tại vì tụi em có để đầu dương vật ở âm đạo nhưng vì muốn giữ gìn đến ngày cưới nên chỉ cứ để nhấp bên ngoài thôi chứ không đưa sâu vào trong ạ, làm mạnh thì sợ rách màng trinh và bạn gái em bảo đau, tụi em cũng vẫn còn đi học, mà em sợ trong chất nhờn dương vật tiết ra có một ít tinh trùng mà hòa lẫn vào dịch âm đạo nên sẽ có khả năng có thảo. Mà em cũng tham khảo trên diễn đàn rằng lượng tinh dịch đó khá nhỏ và phải đi qua một quãng đường dài và khắc nghiệt mới vào tới trong và gặp trứng nên điều đó là rất khó. Không biết suy nghĩ của em như vậy có đúng không bác sĩ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi coaisudungtennaychua Xem bài viết
    Dạ em cám ơn bác sĩ! Tại vì tụi em có để đầu dương vật ở âm đạo nhưng vì muốn giữ gìn đến ngày cưới nên chỉ cứ để nhấp bên ngoài thôi chứ không đưa sâu vào trong ạ, làm mạnh thì sợ rách màng trinh và bạn gái em bảo đau, tụi em cũng vẫn còn đi học, mà em sợ trong chất nhờn dương vật tiết ra có một ít tinh trùng mà hòa lẫn vào dịch âm đạo nên sẽ có khả năng có thảo. Mà em cũng tham khảo trên diễn đàn rằng lượng tinh dịch đó khá nhỏ và phải đi qua một quãng đường dài và khắc nghiệt mới vào tới trong và gặp trứng nên điều đó là rất khó. Không biết suy nghĩ của em như vậy có đúng không bác sĩ?
    Suy luận của bạn là đúng nhưng tôi cũng khuyến cáo bạn rằng nếu muốn đảm bảo an toàn thì nên dùng bcs kể cả việc chỉ cọ xát bên ngoài vì với những hành động gần gũi quá mức như vậy thì đôi khi khó kềm chế, không có sự chuẩn bị sẵn sàng trước thì dễ xảy ra những chuyện ngoài dự kiến !