Kết quả 1 đến 2 của 2
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Quan hệ ngoài và không xuất tinh, liệu có thai hay không?

thiendi2412 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Quan hệ ngoài và không xuất tinh, liệu có thai hay không?

Chào bác sĩ, bác sĩ giải đáp thắc mắc giúp em ạ: Em năm nay 19 tuổi. Em hành kinh vào ngày 14-17/4 (chu kỳ hành kinh của em là 26 ngày), sau đó ngày 27/4 em quan hệ ngoài với bạn trai bằng cách cọ xát lên bộ phận sinh dục của nhau, bạn trai em không xuất tinh nhưng em nghĩ có dính chút tinh dịch ở âm đạo nên em đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp 120h sau 4 tiếng quan hệ. Sau đó ngày 6/5 và 13/5 em dùng que thử thai Quickstrip, kết quả que thử thai là 1 vạch. Ngày 8/5- 11/5, em hành kinh (sớm 2 ngày so với dự định). Sau đó đến ngày 15/5, em tiếp tục quan hệ ngoài với bạn trai, chỉ là cọ xát vào bộ phận sinh dục và không xuất tinh, đến 18/5, trong dịch âm đạo của em có dính chút máu, sau 1 tuần (tức ngày 22/5) em dùng que thử thai Quickstrip và que báo 1 vạch, xin hỏi bác sĩ, em có khả năng mang thai không ạ? Tới đây, theo chu kỳ 26 ngày thì đến ngày 3/6 em sẽ hành kinh, vậy nếu có kinh bình thường là không có thai đúng không bác sĩ? Em xin cám ơn bác sĩ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thiendi2412 Xem bài viết
    Chào bác sĩ, bác sĩ giải đáp thắc mắc giúp em ạ: Em năm nay 19 tuổi. Em hành kinh vào ngày 14-17/4 (chu kỳ hành kinh của em là 26 ngày), sau đó ngày 27/4 em quan hệ ngoài với bạn trai bằng cách cọ xát lên bộ phận sinh dục của nhau, bạn trai em không xuất tinh nhưng em nghĩ có dính chút tinh dịch ở âm đạo nên em đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp 120h sau 4 tiếng quan hệ. Sau đó ngày 6/5 và 13/5 em dùng que thử thai Quickstrip, kết quả que thử thai là 1 vạch. Ngày 8/5- 11/5, em hành kinh (sớm 2 ngày so với dự định). Sau đó đến ngày 15/5, em tiếp tục quan hệ ngoài với bạn trai, chỉ là cọ xát vào bộ phận sinh dục và không xuất tinh, đến 18/5, trong dịch âm đạo của em có dính chút máu, sau 1 tuần (tức ngày 22/5) em dùng que thử thai Quickstrip và que báo 1 vạch, xin hỏi bác sĩ, em có khả năng mang thai không ạ? Tới đây, theo chu kỳ 26 ngày thì đến ngày 3/6 em sẽ hành kinh, vậy nếu có kinh bình thường là không có thai đúng không bác sĩ? Em xin cám ơn bác sĩ
    Nếu có kinh bình thường thì tức là không có thai. Hơn nữa, cách quan hệ như vậy thì khó lòng mang thai được. Bạn an tâm !
    thiendi2412 likes this.

Các Chủ đề tương tự

1. Quan hệ hằng ngày, chậm kinh, xuất tinh ngoài .liệu em có thai
    Bởi Thanhly trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 141
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 09:27 AM
  2. Quan hệ xuất tinh ngoài
    Bởi diemthu trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 29-03-2013, 07:33 PM
  3. Quan hệ Xuất tinh ngoài
    Bởi brunoma trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-02-2013, 05:34 AM
  4. quan hệ xuất tinh ngoài
    Bởi meyeu123 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-10-2012, 10:08 PM
  5. Quan hệ không dùng BCS, xuất tinh ngoài, có khả năng thụ thai không?
    Bởi kirachan1990 trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-06-2012, 03:49 PM

Tag của Chủ đề này