Kết quả 1 đến 3 của 3
    phuongtrinhhuyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Quan hệ ngoài như vậy có thai không?

Xin chào mọi người! Em năm nay 20 tuổi. Hôm trước em và bạn trai có gặp nhau và hơi đi quá giới hạn. Dương vật của anh ấy có cạ vào của em nhưng em vẫn mặc quần lót. Hôm đó là ngày rụng trứng của em, anh ấy vẫn chưa xuất tinh nhưng ở đầu cái ấy có một chút chất nhầy tiết ra. Em nghĩ có khi nào trong chất nhầy đó có tinh trùng. Và tinh trùng dù dính ở ngoài quần lót của em nhưng có thể xuyên qua một lớp vải, hòa lẫn với chất nhầy của em và đi vào âm đạo dẫn đến có thai không ? Chất nhầy của em cũng làm ướt hết quần lót. Quần lót em tương đối dày không phải loại mỏng. Xin bác sỹ tư vấn dùm em. Em đang rất lo lắng. Em cảm ơn ạ!

nguyện ken Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi phuongtrinhhuyen Xem bài viết
    Xin chào mọi người! Em năm nay 20 tuổi. Hôm trước em và bạn trai có gặp nhau và hơi đi quá giới hạn. Dương vật của anh ấy có cạ vào của em nhưng em vẫn mặc quần lót. Hôm đó là ngày rụng trứng của em, anh ấy vẫn chưa xuất tinh nhưng ở đầu cái ấy có một chút chất nhầy tiết ra. Em nghĩ có khi nào trong chất nhầy đó có tinh trùng. Và tinh trùng dù dính ở ngoài quần lót của em nhưng có thể xuyên qua một lớp vải, hòa lẫn với chất nhầy của em và đi vào âm đạo dẫn đến có thai không ? Chất nhầy của em cũng làm ướt hết quần lót. Quần lót em tương đối dày không phải loại mỏng. Xin bác sỹ tư vấn dùm em. Em đang rất lo lắng. Em cảm ơn ạ!
    bạn còn mặc quần lót dày thì khả năng mang thai thì không có vì bạn chưa quan hệ thật sự!đúng như bạn nói là trong chất nhầy có tinh trùng là sự thật nhưng tinh trùng không đủ mạnh để xuyên qua quần để đi vào âm đạo để thụ thai (vì tinh trùng khi ra môi trường bên ngoài chỉ sống được vài giây là chết rồi). Tuy mình không phải bác sĩ nhưng chuyện này mình chắc chắn 95% là bạn không có thai. nếu bạn không tin thì có thể lên google để tìm hiểu!
    Chúc bạn hạnh phúc
    Nếu có gì sai sót mời BS Thiên Hương góp ý kiến thêm nha! cám ơn BS
    Lần sửa cuối bởi nguyện ken, ngày 22-07-2014 lúc 11:33 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi phuongtrinhhuyen Xem bài viết
    Chưa thật sự quan hệ và chỉ ở bên ngoài quần lót như vậy thì không thể nào có thai được đâu bạn nhé ! An tâm !

Các Chủ đề tương tự

1. Quan hệ ngoài, có thai được không?
    Bởi Nguyenkimanh1234 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-09-2013, 02:08 PM
  2. Quan hệ ngoài có thai kô?
    Bởi tuvanbacsi trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 11:01 PM
  3. Mọi ng vào giúp e với. Quan hệ ngoài quần áo thì có thai đc không ạ ?
    Bởi khang142 trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-2012, 03:00 PM
  4. Quan hệ ngoài liệu có thai ko?
    Bởi Babie_kute trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Bài viết cuối: 21-03-2012, 08:18 PM
  5. Dịch chảy ra ngoài sau khi quan hệ thì khó có thai?
    Bởi pinksky trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Bài viết cuối: 21-11-2011, 11:45 PM