Kết quả 1 đến 7 của 7
    jur4ss Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định quan hệ 9 ngày sau hết kinh

Mọi người cho mình hỏi 1 chút, mình và bạn gái có qh sau 8-9 ngày sau khi bạn có kinh (bạn gái mình 29 ngày thì phải) , mình có xài bcs (hiệu Durex) , nhưng vấn đề ở chỗ là mình xuất tinh ra 1 lần rồi, mình liền thay bao khác rồi qh tiếp. Sau đó mình mới nhận ra mình dại vì thấy có vẻ lúc mang bao tay mình dính tinh trùng của lần xuất tinh trước nên mình ra tiệm thuốc mua thuốc tránh thai khẩn cấp, bạn gái mình uống 6h sau đó. Mình mới mua lần đầu, bị bà bán thuốc bán cho hộp có tên là postsure2 của công ty 3/2 thành phần cũng là levonorgestrel , sau này lên mạng mới biết thuốc đúng là postinor2 :| (tốn thêm 15k nữa thì có sao đâu mà bán mình loại rẻ :|) ! Ko hiểu có khả năng có thai dc ko mọi người ? Cám ơn mọi người nhiều
    Lần sửa cuối bởi jur4ss, ngày 05-01-2014 lúc 12:00 AM.

newbielee Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nếu 8 ngày tính từ ngày bắt đầu kinh thì y.tâm còn 8 ngày từ lúc sạch kinh thì nguy hiểm vì đó là ngày rụng trứng ngày rụng trứng là ngày dễ thụ thai nhất bạn ak. Còn thuốc rẻ hay đắt thì như nhau cả thôi loại nào cũng là tránh trai. Nhưng thành phần thuốc khác nhau

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi jur4ss Xem bài viết
    Mọi người cho mình hỏi 1 chút, mình và bạn gái có qh sau 8-9 ngày sau khi bạn có kinh (bạn gái mình 29 ngày thì phải) , mình có xài bcs (hiệu Durex) , nhưng vấn đề ở chỗ là mình xuất tinh ra 1 lần rồi, mình liền thay bao khác rồi qh tiếp. Sau đó mình mới nhận ra mình dại vì thấy có vẻ lúc mang bao tay mình dính tinh trùng của lần xuất tinh trước nên mình ra tiệm thuốc mua thuốc tránh thai khẩn cấp, bạn gái mình uống 6h sau đó. Mình mới mua lần đầu, bị bà bán thuốc bán cho hộp có tên là postsure2 của công ty 3/2 thành phần cũng là levonorgestrel , sau này lên mạng mới biết thuốc đúng là postinor2 :| (tốn thêm 15k nữa thì có sao đâu mà bán mình loại rẻ :|) ! Ko hiểu có khả năng có thai dc ko mọi người ? Cám ơn mọi người nhiều
    Như vậy thì khả năng mang thai của bạn gái là thấp. Bạn có thể theo dõi thêm chu kì kinh tháng sau thôi là được !

jur4ss Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cám ơn mọi người đã giải đáp cho em. Cho em hỏi là tự nhiên hôm nay bạn gái em ra máu, đau đầu, chóng mặt ? Vậy là sao hả mọi người ?

linhkute725@gmail.com Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định .

...........
    Lần sửa cuối bởi [email protected], ngày 10-01-2014 lúc 03:31 PM.

linhkute725@gmail.com Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định .................

................

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi jur4ss Xem bài viết
    cám ơn mọi người đã giải đáp cho em. Cho em hỏi là tự nhiên hôm nay bạn gái em ra máu, đau đầu, chóng mặt ? Vậy là sao hả mọi người ?
    Các triệu chứng này có thể là do tác dụng phụ của thuốc đấy bạn. Nếu muốn an tâm hoàn toàn thì có thể thử que kiểm tra !

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi]Quan hệ gần ngày Đèn đỏ,XTN nhưng bị chậm kinh
    Bởi maplestory trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-12-2013, 01:55 PM
  2. quan hệ trước có kinh 5 ngày và đang bị trễ kinh 6 ngày, có thai hay không?
    Bởi hoahongtrang1989 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 31-10-2012, 10:57 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 03:57 PM
  4. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-05-2011, 09:56 AM
  5. Cho E hõi Tại sao không quan hệ nhưng vẫn trễ kinh?
    Bởi tmvlvna trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-10-2009, 11:07 AM