Kết quả 1 đến 14 của 14
    trecon_lonton Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định phải làm sao bây h?liệu tôi có bị nghiện.......?

gần đây mình rất hay mơ nhưng giấc mơ lại chỉ là mơ tới chuyện tình dục.mình k bít có bị sao k nữa. dạo này mình học hành căng thẳng nênm cũng ít nghĩ ngợi vớ vẩn thế mà cứ ngủ là lại mơ. rất lâu rồi mình k hề quan hệ. mình thấy có bài báo bảo có người bị nghiện chuyện này. k quan hệ k chịu nổi. mình cũng thuộc loại hơi dâm hjx nhưng vs người mình k có tình cảm k bao h mình có cảm xúc làm chuyện đó cả.chỉ vs người iêu mình mình mới vậy thôi.thi thoảng mình cũng nhớ2 nhưng dạo này cũng lâu k gặp và làm chuyện đó vs người iêu?
    Lần sửa cuối bởi trecon_lonton, ngày 12-06-2011 lúc 12:46 PM.

yeusuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Có thể bạn coi phim 3X nhiều.Hoặc theo mình có thể do lâu quá không làm nên nó mới nhớ từ đó cái đó nó xuất hiện trong mơ.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chuyện bạn mơ không quan trọng nhen, nếu như bạn biến ước mơ đó thành hiện thực mới đáng lo, bạn yên tâm nhen. Có tể dạo này đầu óc bạn căng thẳng quá lên hay mơ, bạn nên nghỉ ngơi.

baby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chà, bác có tà tâm quá, cần phải thanh tịnh lại tâm hồn nha, hihihi.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn baby123 nói cũng đúng đó, haz, nhiều khi con người ta có thời kỳ

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Nhu cầu sinh lí bình thường thôi, không nên quá lo lắng, tập thể dục và hoạt động nhiều vào. Nếu bí quá thì vẫn có thể "tự sướng" được mà !

ChiLe's Avatar

tìm kiếm một đam mê khác, chú tâm vào đam mê đó ko để tâm trí lãng đãng, như vậy sẽ hạn chế dc bạn à

cuchuoi_quaco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Không biết bạn đã bao nhiêu tuổi rồi.

- Những người đang trong tuổi dậy thì mặc dù chưa quan hệ lần nào cũng thường có những giấc mơ đó. Thường đó là những giấc mơ về quan hệ tình dục và có xuất tinh nên còn gọi là mộng tinh hay "giấc mơ ướt". Điều đó cũng chứng tỏ hệ sinh dục hoạt động bình thường.

- Còn với những người đã có quan hệ tình dục mà bị ức chế lâu ngày không được "giải thoát" thì cũng có thể có những giấc mơ đó. Khi lâu không được giải phóng, tinh trùng tích lũy làm đầy túi tinh thì đây có lẽ cũng là một cơ chế tự cân bằng của cơ thể thôi.

- Mình không thấy ai nói đến nghiện quan hệ tình dục cả (vì đó là nhu cầu sinh lý bình thường của cơ thể, chỉ có nhu cầu cao hay thấp thôi, mình có thể hiểu ý bạn "nghiện" ở đây ám chỉ là có nhu cầu cao đúng không).

- Còn "nghiện sex": theo mình hiểu là trường hợp chỉ một người thường xuyên tìm đến các nguồn có cảnh quan hệ tình dục hoặc ảnh khỏa thân (tạp chí, phim ảnh, internet..) lâu rồi thành nhu cầu không thể thiếu được đâm ra nghiện. Những người này có thể có nhu cầu tìm kiếm quan hệ xác thịt thật sự sau khi xem XXX, nhưng cũng nhiều người chỉ dừng lại ở xem XXX và tự giải quyết.

- Vì vậy lối sống hàng ngày cũng sẽ ảnh hưởng đến tần suất của những giấc mơ đó. Vì thế bạn nên hạn chế tiếp xúc với những phim ảnh XXX thì sẽ tốt hơn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Mộng tinh là một hiện tượng bình thường của cơ thể nếu không xảy ra quá nhiều hoặc kèm theo một số triệu chứng khác. Mộng tinh có thể xảy ra ở mọi lứa tuổi nhưng thường xảy ra ở tuổi dậy thì và giảm dần sau khi có bạn tình. Đây là một cơ chế giải phóng tinh dịch dư thừa khi không có thủ dâm hay quan hệ tình dục. Rất nhiều người mắc phải thường rơi vào trạng thái lo lắng quá mức, càng làm cho mộng tinh xảy ra nhiều hơn, dày hơn. Cứ thế thành cái vòng luẩn quẩn, càng bị nhiều càng lo lắng, càng lo lắng lại càng bị nhiều hơn nữa ! Bạn cứ an tâm sống vui vẻ.

ChiLe's Avatar

Bạn đã tìm ra được hướng giải quyết chưa bạn? Khi tâm trí bận rộn bạn sẽ ko còn thời gian để suy nghĩ đến vấn đề đó nữa

vitconlonton5690 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hem đáng lo đâu bạn,cứ khj nào điều đó thành sự thất mới đáng sợ
    [url=http://saobacviet.vn/ke-tivi-kinh-gia-ban-ke-kinh-ti-vi/]ke tivi[/url], [URL=http://multistyle.com.vn]cong ty truyen thong[/URL], [url= http://didong365.vn/store/detail/blackberry-javelin-8900-used.34.aspx]blackberry 8900[/url], [URL=http://ketoannhanh.com]dich vu ke toan[/URL], [URL=http://bomcongnghiep.vn]may bom[/URL],

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Hy vọng qua những lời khuyên trên bạn bớt lo phần nào.

thichkhampha Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bác có ý không tốt nha, không tốt chút nào.

ChiLe's Avatar

pải ngăn chặn ngay từ đầu đừng để nó thành hiện thực nha