Kết quả 1 đến 5 của 5
    ngaykhongmua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow Phá thai 3 tháng có nguy hiểm không?

Bạn gái em mất kinh được 3 tháng. Vì cô ấy kinh nguyệt không đều, những lần trước cũng mất 2-3 tháng rồi lại có.Nên bọn em cũng không nghĩ là có. Nay bọn em đi siêu âm thì kết quả là cô ấy đã có thai đc 3 tháng.
    Hiện tại cô ấy vẫn đang là sinh viên , còn em thì mới ra trường. Cuộc sống vẫn chưa ổn định. Nên bọn em muốn bỏ.
    Nhờ mọi người tư vấn Giúp. Phá thai vậy có nguy hiểm lắm không? Phá bằng phương pháp nào và chi phí khoảng bao nhiêu. Hiên tại em đang ở Hà Nội. Mọi người cho em một số địa phòng khám uy tín giá hợp lý. Em xin cảm ơn!

p/s : Bọn em định cuối tuần này đi luôn. Để lớn hơn nữa chắc không bỏ đc. Mọi người tư vấn giúp vs ạ. em cần gấp gấp

Bs.ThienHuong bây giờ đang trực tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi ngaykhongmua Xem bài viết
    Bạn gái em mất kinh được 3 tháng. Vì cô ấy kinh nguyệt không đều, những lần trước cũng mất 2-3 tháng rồi lại có.Nên bọn em cũng không nghĩ là có. Nay bọn em đi siêu âm thì kết quả là cô ấy đã có thai đc 3 tháng.
    Hiện tại cô ấy vẫn đang là sinh viên , còn em thì mới ra trường. Cuộc sống vẫn chưa ổn định. Nên bọn em muốn bỏ.
    Nhờ mọi người tư vấn Giúp. Phá thai vậy có nguy hiểm lắm không? Phá bằng phương pháp nào và chi phí khoảng bao nhiêu. Hiên tại em đang ở Hà Nội. Mọi người cho em một số địa phòng khám uy tín giá hợp lý. Em xin cảm ơn!

p/s : Bọn em định cuối tuần này đi luôn. Để lớn hơn nữa chắc không bỏ đc. Mọi người tư vấn giúp vs ạ. em cần gấp gấp
    Rất tiếc, thai 3 tháng thì bỏ rất nguy hiểm, đây đã gần như là thai to rồi. Muốn bỏ thai chỉ có thể đến bv lớn để xin tư vấn thực hiện. Không có phòng khám uy tín nào có thể thực hiện được đâu bạn !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nếu muốn bỏ thai chắc chắn phải thực hiện ở BV. Bạn có thể đến BV phụ sản TW!

balobuinemay1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

phongkhamphukhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi ngaykhongmua Xem bài viết
    Bạn gái em mất kinh được 3 tháng. Vì cô ấy Kinh nguyệt không đều, những lần trước cũng mất 2-3 tháng rồi lại có.Nên bọn em cũng không nghĩ là có. Nay bọn em đi siêu âm thì kết quả là cô ấy đã có thai đc 3 tháng.

Thai 3 tháng là khá lớn rồi đó, nếu bắt buộc phải bỏ thì trường hợp này bạn nên chọn các cơ sở y tế tin cậy vì Phá thai lúc này có thể gây ảnh hưởng đến k/năng làm mẹ của em bạn nếu không tiến hành đúng cách và hợp lý!! Chúc chị em bạn sức khỏe!!!
    nếu cần tư vấn thêm bạn có thể gọi tới hotline: 01666.06.55.66 để nhận tư vấn của các chuyên gia Phụ khoa

Các Chủ đề tương tự

1. Thai phụ nằm nghiêng trái giảm nguy cơ sảy thai
    Bởi miao trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-10-2012, 09:18 AM
  2. Mổ thai ngoài được 1 tháng và có thai lại có nguy hiểm gì không?
    Bởi tamst2011 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-08-2011, 11:22 AM
  3. Hut thai duoi 6tuan, chua co phoi thai, co nguy hiem ko?
    Bởi chieutim2612 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-03-2011, 05:06 PM
  4. Lời khuyên cho thai phụ tránh nguy cơ sảy thai
    Bởi connitnhaque trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Bài viết cuối: 01-03-2011, 06:46 AM
  5. 10 bí kíp loại bỏ nguy cơ sẩy thai
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Bài viết cuối: 14-01-2011, 06:39 AM