Kết quả 1 đến 4 của 4
    pipi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nhờ bác sĩ trả lời giùm em !!!

Em đã đọc qua nhiều nội dung e muốn hỏi rồi.Nhưng vẫn xin bác sĩ trả lời trường hợp của em để em chắc chắn. Em không nhớ chu kì kinh nguyệt của mình, tại nó cũng hay thay đổi thất thường lắm.Có những tháng nó bị đầu tháng, có khi là giữa tháng, dạo gần đây là cuối tháng khoảng 20 mấy tây. Tháng 5 e hết kinh vào khoảng 1,2 tây tháng 6.Sau đó e và bạn trai có cọ xát nhưng trong tình trạng e vẫn còn mặc 1 cái quần thun mỏng ở ngoài và quần lót dày ở trong.Còn bạn trai e thi chỉ còn mặc quần lót thoy. Nhưng qua tháng 6 này e vẫn chưa có kinh.Tính tới thời điểm này e đã bi trễ kinh 1 tuần rồi. Dạo này cũng có nhiều áp lực, mà e thì có tiền sử viêm dạ dày.Mấy ngày này thấy làm biếng ăn, mệt thì hok có mệt,ngực cũng hok căng jong như dấu hiệu có thai.Nhưng sao giờ tháng 7 rồi,koi như tháng 6 của e la hok có kinh.Như vậy thì có khả năng có thai hay không??? Xin bác sĩ giải đáp giùm thắc mắc của em. Em xin cảm ơn

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Theo bạn tả thì trường hợp của bạn không có thai được,chính bạn cũng xác nhận chu kì kinh bạn không đều. Bây giờ, bạn mua que thử thai, thử xem có 1 vạch không ? Nếu 1 vạch thì yên tâm không có thai nha bạn.

ngayxaxua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn thử que đi, quan hệ bên ngoài ko có thai nha bạn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

trường hợp của bạn không thể có thai được. Nếu đi khám cũng chỉ là để điều trị kinh nguyệt ko ổn định thôi nhé bạn !