Kết quả 1 đến 8 của 8
    BeeVũ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Ngày này có an toàn không?

Tháng trước bạn gái mình có kinh ngày 7/7(tháng kia là ngày 5/6)
    thứ 2 này (28/7) mình và bạn gái dự định sẽ quan hệ với nhau và có sử dụng bao cao su
    để đảm bảo chắc chắn an toàn mình xin hỏi liệu ngày như vậy có an toàn không
    và bác sĩ tư vấn giúp em bao cao su Durex Performa sử dụng khoảng bao lâu thì thay bao mới để phòng tránh tốt nhất?
    mong bác sĩ tư vấn trong thời gian ngắn nhất
    Lần sửa cuối bởi BeeVũ, ngày 26-07-2014 lúc 08:29 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi BeeVũ Xem bài viết
    Tháng trước bạn gái mình có kinh ngày 7/7(tháng kia là ngày 5/6)
    thứ 2 này (28/7) mình và bạn gái dự định sẽ quan hệ với nhau và có sử dụng bao cao su
    để đảm bảo chắc chắn an toàn mình xin hỏi liệu ngày như vậy có an toàn không
    và bác sĩ tư vấn giúp em bao cao su Durex Performa sử dụng khoảng bao lâu thì thay bao mới để phòng tránh tốt nhất?
    mong bác sĩ tư vấn trong thời gian ngắn nhất
    Nếu sử dụng bcs ngay từ đầu và đảm bảo không bị sự cố thủng rách bao thì được xem là biện pháp tránh thai an toàn nhất đầy bạn. Khi sử dụng bcs thì sau khi xuất tinh nên thay bao mới là tốt nhất !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Nếu sử dụng bcs ngay từ đầu và đảm bảo không bị sự cố thủng rách bao thì được xem là biện pháp tránh thai an toàn nhất đầy bạn. Khi sử dụng bcs thì sau khi xuất tinh nên thay bao mới là tốt nhất !
    lần quan hệ kia, em và bạn gái có sử dụng bao cao su
    nhưng hình như là bao giả kém chất lượng nên bị lủng li ti như kim ở đầu bao, lần này em cảm thấy hơi e sợ dù đã kiểm tra hàng thật hay giả,xé 1 bao rồi kiểm tra thủy lực
    nếu có trường hợp xấu nhất như vậy lại xảy ra liệu tỉ lệ có thai lớn không bác sĩ? vì em nghe nói có 1 vài ngày khả năng có thai là rất cao
    nếu em xuất tinh trước khi quan hệ thì lượng tinh trùng lúc quan hệ xong có giảm đi không ạ? tỉ lệ có thai giảm xuống k?
    Lần sửa cuối bởi BeeVũ, ngày 27-07-2014 lúc 05:35 PM.

lần quan hệ kia, em và bạn gái có sử dụng bao cao su
    nhưng hình như là bao giả kém chất lượng nên bị lủng li ti như kim ở đầu bao, lần này em cảm thấy hơi e sợ dù đã kiểm tra hàng thật hay giả,xé 1 bao rồi kiểm tra thủy lực
    nếu có trường hợp xấu nhất như vậy lại xảy ra liệu tỉ lệ có thai lớn không bác sĩ? vì em nghe nói có 1 vài ngày khả năng có thai là rất cao
    nếu em xuất tinh trước khi quan hệ thì lượng tinh trùng lúc quan hệ xong có giảm đi không ạ? tỉ lệ có thai giảm xuống k?
    Nếu dùng bcs mà lỡ bị lủng như đầu kim thì khả năng mang thai cũng không cao.Việc bạn đã xuất tinh rồi sau đó mới quan hệ thì tỷ lệ có thai cũng giảm !

Nếu dùng bcs mà lỡ bị lủng như đầu kim thì khả năng mang thai cũng không cao.Việc bạn đã xuất tinh rồi sau đó mới quan hệ thì tỷ lệ có thai cũng giảm !
    sau khi quan hệ và em đổ nước vào kiểm tra thì không thấy tia nước bắn ra có phải là an toàn rồi k ạ?
    bác sĩ cho em hỏi, có phải của em quá lớn khiến bạn gái bị đau không? dù dâm thủy đã có nhưng khi đưa vào bạn gái em thấy rất đau rát, cảm giác buồn tiểu...

sau khi quan hệ và em đổ nước vào kiểm tra thì không thấy tia nước bắn ra có phải là an toàn rồi k ạ?
    bác sĩ cho em hỏi, có phải của em quá lớn khiến bạn gái bị đau không? dù dâm thủy đã có nhưng khi đưa vào bạn gái em thấy rất đau rát, cảm giác buồn tiểu...
    Nếu như vậy thì có thể bao không bị thủng rách rồi. Còn việc đau khi quan hệ có thể do bạn gái mới quan hệ nên chưa quen và còn đau thôi !

Nếu như vậy thì có thể bao không bị thủng rách rồi. Còn việc đau khi quan hệ có thể do bạn gái mới quan hệ nên chưa quen và còn đau thôi !
    có cách nào để bạn gái bớt đau k thưa bác sĩ?

có cách nào để bạn gái bớt đau k thưa bác sĩ?
    Nên có phần dạo đầu kĩ một tí, có thể dùng thêm chất bôi trơn như vaseline để hỗ trợ !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-03-2014, 02:45 PM
  2. trễ kinh thường xuyên và tính ngày an toàn????
    Bởi xiaoku trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-02-2013, 04:56 PM
  3. Tình dục: Những hành vi an toàn và không an toàn
    Bởi minhduc2310 trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-07-2010, 03:15 PM