Kết quả 1 đến 4 của 4
    happypanda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Mong BS tư vấn dùm vợ chồng em

Xin chào bác sĩ vợ chồng em cưới nhau được 4 tháng tui em chưa muốn có baby khoảg 2 tuần trước vợ chồng em có quang hệ vs nhau ko dùng bao nhưng lúc sau thì cho xuất tinh ra ngoài. Lần đầu chồng em cho vào khoảng 50 giây rồi rút ra ko có thấy chất nhờn của dv rồi khoảng 1 phút sau anh ấy lấy ra rồi xuất tinh. Tháng trước em có kinh vào ngày 10, nhưng hôm nay gần tới ngày mà vẫn ko thấy có dấu hiệu gì như lúc sắp bị hay gặp phải. Vậy có sao ko bác sĩ xin bác sĩ tư vấn dùm em vợ chồng em cảm ơn bác sĩ trước ạ!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi happypanda Xem bài viết
    Xin chào bác sĩ vợ chồng em cưới nhau được 4 tháng tui em chưa muốn có baby khoảg 2 tuần trước vợ chồng em có quang hệ vs nhau ko dùng bao nhưng lúc sau thì cho xuất tinh ra ngoài. Lần đầu chồng em cho vào khoảng 50 giây rồi rút ra ko có thấy chất nhờn của dv rồi khoảng 1 phút sau anh ấy lấy ra rồi xuất tinh. Tháng trước em có kinh vào ngày 10, nhưng hôm nay gần tới ngày mà vẫn ko thấy có dấu hiệu gì như lúc sắp bị hay gặp phải. Vậy có sao ko bác sĩ xin bác sĩ tư vấn dùm em vợ chồng em cảm ơn bác sĩ trước ạ!
    Nếu bạn đã trễ kinh thì tốt nhất là thử que kiểm tra. Vì thực tế, quan hệ xuất tinh ngoài âm đạo tuy là 1 biện pháp tránh thai nhưng cũng có nguy cơ nhỏ bị mang thai ngoài ý muốn đấy bạn ạ !

happypanda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

dạ cảm ơn bác sĩ cho em hỏi ủa như bác sĩ gặp những trường hợp như vậy mà có thai ngoài ý muốn chưa ạ! cảm ơn bác sĩ trước ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi happypanda Xem bài viết
    dạ cảm ơn bác sĩ cho em hỏi ủa như bác sĩ gặp những trường hợp như vậy mà có thai ngoài ý muốn chưa ạ! cảm ơn bác sĩ trước ạ
    Qua lời kể của các bệnh nhân đến gặp tôi thì vẫn có trường hợp thai ngoài ý muốn khi quan hệ không dùng bcs từ đầu đến cuối bạn ạ !

Các Chủ đề tương tự

1. Đỗ Hoàng Nam Vị trí mong muốn: Trình dược viên
    Bởi nhokpro trong diễn đàn Người Tìm Việc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 10:39 AM
  2. Lâm Thi Ngọc Vị trí mong muốn: Nhân viên bán hàng dược
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 10:27 AM
  3. Trần Thu Phương Vị trí mong muốn: Trình dược viên