Kết quả 1 đến 2 của 2
    loveydovey Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định mong bác sĩ sớm tư vấn hco em với ạ

trước đây chu kì mỗi tháng của em không đều nhưng ít nhất mối tháng có kinh 1 lần.từ trước tết vài tháng em có hiện tượng là cách 1 tháng có kinh 1 lần, ví dụ tháng 2 có kinh thì tháng 4 mới có tiếp.bị liền trong 6 ngày.dịch k có mùi,màu kinh đỏ bình thường,nhưng em hay bị đau vùng dưới thắt lưng, có khi đau k cử động được và kéo xuống đầu gối.phải nằm im 10 15p mới đỡ.em có đi khám thì bs nói là chu kỳ chưa đều thôi k sao cả và cho uống thuốc tránh thai hàng ngày.e dừng thuốc hơn 1 năm nay rồi,liệu e có bị ảnh hưởng j đến việc mang thai k vì em và ox qh k dùng bcs nhưng xuất tinh ngoài,với chu kỳ cách 1 tháng mới có 1 lần như vậy có thể dính bầu k ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi loveydovey Xem bài viết
    trước đây chu kì mỗi tháng của em không đều nhưng ít nhất mối tháng có kinh 1 lần.từ trước tết vài tháng em có hiện tượng là cách 1 tháng có kinh 1 lần, ví dụ tháng 2 có kinh thì tháng 4 mới có tiếp.bị liền trong 6 ngày.dịch k có mùi,màu kinh đỏ bình thường,nhưng em hay bị đau vùng dưới thắt lưng, có khi đau k cử động được và kéo xuống đầu gối.phải nằm im 10 15p mới đỡ.em có đi khám thì bs nói là chu kỳ chưa đều thôi k sao cả và cho uống thuốc tránh thai hàng ngày.e dừng thuốc hơn 1 năm nay rồi,liệu e có bị ảnh hưởng j đến việc mang thai k vì em và ox qh k dùng bcs nhưng xuất tinh ngoài,với chu kỳ cách 1 tháng mới có 1 lần như vậy có thể dính bầu k ạ
    Tất nhiên là vẫn có khả năng mang thai rồi bạn ạ. Dù xuất tinh ngoài thì khả năng mang thai không cao nhưng không phải là không thể mang thai đâu bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. Đỗ Thị Ngọc Hà Vị trí mong muốn: Nhân viên y tế
    Bởi nhokpro trong diễn đàn Người Tìm Việc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-01-2013, 04:59 PM
  2. Trần Thị Nhật Vị trí mong muốn: nhân viên chính thức
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 11:34 AM
  3. Đặng Huy Đạt Vị trí mong muốn: Nhân viên dược