Kết quả 1 đến 3 của 3
    xichi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mong Bác Sĩ giải đáp thắc mắc??

Tháng trước e có chu kì ngày 5/1, e có quan hệ với chồng 1 lần vào ngày thứ 10 của chu kì như a xuất tinh ra ngoài, vào ngày 15 tụi em có quan hệ mà có mang bao nhưng khi hết bao chúng e quan hệ tiếp ko dùng bao nhưng ko xuất tinh.
    Nếu tính đến tháng này thì chu kì e sẽ có vào ngày 2-3 tháng 2 là sẽ có nhưng tính đến nay vẫn chưa có kinh, nhưng ngực e căng, nghe mùi đồ ăn là muốn ói, không ngửi gì cũng buồn nôn? buối tối 4/2 này e có thử 1 que nhưng chỉ hiện 1 vạch? Xin hỏi bác sĩ vậy em có thai hay là chưa? Phần % e có thai là bao nhiêu? xin bác sĩ tư vấn sớm dùm em? Xin cảm ơn!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi xichi Xem bài viết
    Tháng trước e có chu kì ngày 5/1, e có quan hệ với chồng 1 lần vào ngày thứ 10 của chu kì như a xuất tinh ra ngoài, vào ngày 15 tụi em có quan hệ mà có mang bao nhưng khi hết bao chúng e quan hệ tiếp ko dùng bao nhưng ko xuất tinh.
    Nếu tính đến tháng này thì chu kì e sẽ có vào ngày 2-3 tháng 2 là sẽ có nhưng tính đến nay vẫn chưa có kinh, nhưng ngực e căng, nghe mùi đồ ăn là muốn ói, không ngửi gì cũng buồn nôn? buối tối 4/2 này e có thử 1 que nhưng chỉ hiện 1 vạch? Xin hỏi bác sĩ vậy em có thai hay là chưa? Phần % e có thai là bao nhiêu? xin bác sĩ tư vấn sớm dùm em? Xin cảm ơn!
    BẠn chưa trễ kinh thì nên theo dõi thêm. Về lí thuyết thì khả năng mang thai vẫn có. Tuy nhiên để chi1h xác thì nên thử que vào lúc trễ kinh. Theo tôi thì khả năng bạn mang thai không cao !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi xichi Xem bài viết
    Trễ kinh từ 7-10 ngày thì cứ thử que xem thế nào nha bạn!

Các Chủ đề tương tự

1. Lê Thị Lợi Vị trí mong muốn: Điều dưỡng viên
    Bởi nhokpro trong diễn đàn Người Tìm Việc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 09:53 AM
  2. clip lam mong, nail doc, nail xinh, mong dep
    Bởi ngoc.87 trong diễn đàn Video Làm Đẹp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 07:36 PM
  3. Mong mọi người cho ý kiến.......
    Bởi duckshock trong diễn đàn Giải Phẩu Thẩm Mỹ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-10-2011, 07:22 PM
  4. Mong bác sĩ cho biết cách hạn chế đi tiểu ban đêm?
    Bởi viet_nguyen trong diễn đàn Nội Tiết
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-10-2011, 03:25 PM
  5. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-04-2011, 04:40 PM