Kết quả 1 đến 6 của 6
    sinhdaibac Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mọi người ơi. Giúp E, E lo lắm

Bạn gái E khoảng 3 ngày trước trên mặt có nổi những hạt mờ, có kinh nguyệt nhưng chỉ rỉ rỉ trong 2 hôm (Bạn gái E mất kinh đã 1 năm, tháng trước có trở lại nhưng tháng này lại rỉ như vậy ), ngực có mềm và đau xung quanh vùng ngực, 2 ngày vừa rồi kêu mệt mỏi và có tình trạng sốt (E chỉ nghĩ vì hôm trước 2 đưa có đi dưới mưa nên gặp hơi đất về gặp mệt mỏi luôn như vậy). Nhưng E đọc ở mạng thì các dấu hiệu gần như giống có thai tuần đâu. Nhưng chỉ thiếu đi tiểu nhiều và buồn nôn. E lo lắng lắm. Bạn gái E thì trên đường về quê nên ko có cơ hội kiểm tra = que thử. E phải làm sao để biết bạn gái có hoặc không chỉ qua những triệu chứng này hay có cách nào dân gian không hả mọi người
    Lần sửa cuối bởi sinhdaibac, ngày 25-06-2013 lúc 08:07 PM.

hieukazuo4 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Topic thú vị phết, mình cũng định nói ý kiến nhưng chẳng biết giải thích thế nào

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi sinhdaibac Xem bài viết
    Bạn gái E khoảng 3 ngày trước trên mặt có nổi những hạt mờ, có kinh nguyệt nhưng chỉ rỉ rỉ trong 2 hôm (Bạn gái E mất kinh đã 1 năm, tháng trước có trở lại nhưng tháng này lại rỉ như vậy ), ngực có mềm và đau xung quanh vùng ngực, 2 ngày vừa rồi kêu mệt mỏi và có tình trạng sốt (E chỉ nghĩ vì hôm trước 2 đưa có đi dưới mưa nên gặp hơi đất về gặp mệt mỏi luôn như vậy). Nhưng E đọc ở mạng thì các dấu hiệu gần như giống có thai tuần đâu. Nhưng chỉ thiếu đi tiểu nhiều và buồn nôn. E lo lắng lắm. Bạn gái E thì trên đường về quê nên ko có cơ hội kiểm tra = que thử. E phải làm sao để biết bạn gái có hoặc không chỉ qua những triệu chứng này hay có cách nào dân gian không hả mọi người
    khi nào bạn gái bạn trễ kinh thì hãy nghĩ đến việc có thai nha bạn, bạn qh co sử dụng bcs không ?
    Nguyễn Hữu Tuấn 23 tuổi , đang học năm thứ 4 đại học y dược !

sinhdaibac Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi nhoktjmgirlkute Xem bài viết
    khi nào bạn gái bạn trễ kinh thì hãy nghĩ đến việc có thai nha bạn, bạn qh co sử dụng bcs không ?
    Mình k biết là trễ hay ko có nữa. Bởi vì 1 năm người ấy mất kinh. Mới có lại ở tháng trước. Mình qh k xài bcs nhưng có xuất ra ngoài. Năm lớp 11 người đó cũng mất 4 tháng rồi lại có được 2 tháng Rồi lại mất. mình k bik nó có tiếp tục lặp lại hay ko

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nếu nghi ngờ thì thử que để loại trừ bạn ah!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sinhdaibac Xem bài viết
    Mình k biết là trễ hay ko có nữa. Bởi vì 1 năm người ấy mất kinh. Mới có lại ở tháng trước. Mình qh k xài bcs nhưng có xuất ra ngoài. Năm lớp 11 người đó cũng mất 4 tháng rồi lại có được 2 tháng Rồi lại mất. mình k bik nó có tiếp tục lặp lại hay ko
    Với bạn gái có kinh nguyệt không đều như vậy thì bạn có thể thử que sau ít nhất 1 tháng quan hệ để kiểm tra !

Các Chủ đề tương tự

1. Làm ơn giúp em.. Em đang hoang mang lắm..
    Bởi nbi405 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-06-2013, 06:40 PM
  2. cháu rất lo lắng mong các bs tư vấn giúp ạ...:((
    Bởi hanle_92 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-05-2013, 07:52 PM
  3. cháu đang lo lắng...xin trả lời giúp cháu ạ?
    Bởi hanle_92 trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-04-2013, 07:48 PM
  4. Bác sỹ ơi! Giúp em với! Gấp lắm!
    Bởi s2nhan trong diễn đàn Nhiễm
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-01-2013, 09:53 PM
  5. Bác sĩ ơi giúp em với . gấp lắmm
    Bởi vjtng0_thisa0 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-08-2011, 06:30 PM