Kết quả 1 đến 5 của 5
    myle0202 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow Mọi người giúp em với?

Em hết kinh được 1 tuần, thì em bị ra cái chất gì màu đen, có mùi hôi, vài ngày là hết. 1 tuần sau e tiếp tục bị như vậy tiếp và tới bây giờ là ngày thứ 3 vẫn chưa hết. Em đang rất lo lắng không biết có bị sao không? Lúc em vừa hết kinh, em và bạn trai có quan hệ, và em dùng thuốc tránh thai khẩn cấp. Mọi người tư vấn giúp em với. Em xin cảm ơn

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi myle0202 Xem bài viết
    Em hết kinh được 1 tuần, thì em bị ra cái chất gì màu đen, có mùi hôi, vài ngày là hết. 1 tuần sau e tiếp tục bị như vậy tiếp và tới bây giờ là ngày thứ 3 vẫn chưa hết. Em đang rất lo lắng không biết có bị sao không? Lúc em vừa hết kinh, em và bạn trai có quan hệ, và em dùng thuốc tránh thai khẩn cấp. Mọi người tư vấn giúp em với. Em xin cảm ơn
    Nhiều khả năng đây là tác dụng phụ của thuốc ttkc gây rong huyết. Bạn theo dõi thêm chu kì tháng tới của mình nhé !

myle0202 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

liệu em có khả năng có thai ko ạ bác sĩ?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi myle0202 Xem bài viết
    liệu em có khả năng có thai ko ạ bác sĩ?
    Chắc không phải có thai đâu, nhiều khả năng do tác dụng phụ của thuốc TT đó bạn!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Tôi cũng nghĩ là không nhưng nếu việc ra máu kéo dài bạn cũng nên đi khám kiểm tra xem ngoài ra có viêm nhiễm hay vấn đề khác nữa hay không nhé !