Kết quả 1 đến 4 của 4
    tranthithutrang12345 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Mọi người giúp e với

Em gặp vấn đề và muốn nhận lời khuyên từ Bác sĩ Thiên Hương. Nhưng ko hiểu sao dạo gần đây, có 1 nick tên là Bác sĩ Thiên Địa cứ vào các bài viết cũ của mình chọc phá. Mình đâu làm gì ảnh hưởng đến bạn đó đâu? Bây giờ thì lại lập 1 cái nick giống hệt nick mình, rồi copy bài của mình đăng lung tung. Thật sự mình rất mệt mỏi, bạn ơi hãy buông tha mình đi. Nếu rảnh bạn tìm việc gì làm đi, sao suốt ngày copy bài của tôi đăng lên diễn đàn mãi vậy. Ai có cách nào chặn người đó giúp e được ko?

BS.ThiênĐường Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bs.ThienHuong Bs.ThienHuong
    Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tranthithutrang12345 Xem bài viết
    CTôi đag lo lắng và rất cần sự giúp đỡ của BS. Thiên Hương.
    Bạn chỉ cần up câu hỏi 1 lần thôi, tôi sẽ trả lời hết cho bạn.(BS. Thiên Hương). Câu trả lời cho câu hỏi này của bạn đã có trong 1 topic khác, tôi sẽ không nhắc lại nhiều lần để tránh spam, bạn tìm đọc nhé !

Tuyên Quang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn nói mình mới để ý đấy ạ!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tranthithutrang12345 Xem bài viết
    Em gặp vấn đề và muốn nhận lời khuyên từ Bác sĩ Thiên Hương. Nhưng ko hiểu sao dạo gần đây, có 1 nick tên là Bác sĩ Thiên Địa cứ vào các bài viết cũ của mình chọc phá. Mình đâu làm gì ảnh hưởng đến bạn đó đâu? Bây giờ thì lại lập 1 cái nick giống hệt nick mình, rồi copy bài của mình đăng lung tung. Thật sự mình rất mệt mỏi, bạn ơi hãy buông tha mình đi. Nếu rảnh bạn tìm việc gì làm đi, sao suốt ngày copy bài của tôi đăng lên diễn đàn mãi vậy. Ai có cách nào chặn người đó giúp e được ko?
    Những người rảnh rỗi đó chỉ spam thôi chứ, chặn nick này lại lập nick khác để spam tiếp, hết bs.thiendia lại tới bs.thienduong. Thôi thì mặc kệ họ đi bạn. Tôi cũng không có nhiều thời gian để chặn hết những người vô công rỗi nghề này !