Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: mất kinh 2 tháng

Thienyet92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow mất kinh 2 tháng

bác sĩ ơi giúp e với ạ
    hiện tại em 25 tuổi và em đã mất kinh được gần 2 tháng rồi ạ, lần cuối e có là 28/6 tới h vẫn chưa có lại trong thời gian đó khoảng đầu tháng 8 e có bị ra huyết trắng nhiều e có đi khám và siêu âm thì e chỉ bị viêm thôi ạ, e có dùng kháng sinh và thuốc bôi. tới h thì đã hết viêm hết ra huyết trắng nhưng tới h vẫn chưa có kinh lại mà cứ bị đau bụng dưới hoài ạ cứ đau lâm râm ( e còn đang bị viêm họng nên điều trị cùng lúc) đã dùng hết mười một ngày kháng sinh rồi ạ, tất cả e đều đi khám uống kê đơn chứ hk mua đại thuốc uống ạ. BS ơi vậy e có sao hk ạ????

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Thienyet92 Xem bài viết
    bác sĩ ơi giúp e với ạ
    hiện tại em 25 tuổi và em đã mất kinh được gần 2 tháng rồi ạ, lần cuối e có là 28/6 tới h vẫn chưa có lại trong thời gian đó khoảng đầu tháng 8 e có bị ra huyết trắng nhiều e có đi khám và siêu âm thì e chỉ bị viêm thôi ạ, e có dùng kháng sinh và thuốc bôi. tới h thì đã hết viêm hết ra huyết trắng nhưng tới h vẫn chưa có kinh lại mà cứ bị đau bụng dưới hoài ạ cứ đau lâm râm ( e còn đang bị viêm họng nên điều trị cùng lúc) đã dùng hết mười một ngày kháng sinh rồi ạ, tất cả e đều đi khám uống kê đơn chứ hk mua đại thuốc uống ạ. BS ơi vậy e có sao hk ạ????
    Theo tôi thì có thể bạn đang bị rối loạn kinh nguyệt chủ yếu là do tình trạng viêm nhiễm, dùng thuốc và có thể do yếu tố lo lắng cùng tác động mà thôi. Bạn đã khám siêu âm lại lần gần nhất là khi nào ?

Thienyet92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Theo tôi thì có thể bạn đang bị rối loạn kinh nguyệt chủ yếu là do tình trạng viêm nhiễm, dùng thuốc và có thể do yếu tố lo lắng cùng tác động mà thôi. Bạn đã khám siêu âm lại lần gần nhất là khi nào ?
    e siêu âm hồi đầu tháng 8 mà nay cuối tháng e có lại rồi chỉ h ad mỗi lần đi tolet nó hơi ngứa(hk có mùi lẫn khí hư luôn ạ), ngứa chỉ ở bên ngoài môi lớn thôi bs ơi vậy có phải là sau khi hành kinh cho e dùng bvs nên nó bị hâm nên gây ngứa zây hk ạ??? e nên bôi gì cho bớt ạ

giangthanh1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mất kinh 2 tháng cũng là biểu hiện của kinh nguyệt không đều. Chu kì kinh nguyệt phản ánh một cách chính xác tình trạng sức khỏe của người phụ nữ. Có rất nhiều cách để điều hòa kinh nguyệt của các chị em phụ nữ, trong đó việc bổ sung các thực phẩm tốt vào bữa ăn hàng ngày điều các chị em nên làm. đọc bài viết để biết ăn gì để kinh nguyệt đều nhé: https://suckhoenugioi247.blogspot.co...nguyet-eu.html

Tran Jacky Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chào bạn, bạn có thể tìm mua sản phẩm Song Phụng Điều Kinh uống để kinh nguyệt được lưu thông tốt nha!

maiquocbao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn gái em thường có kinh vào ngày 4 hàng tháng, ngày 28 chúng em có gần gũi nhau, tụi em có quan hệ bằng miệng trước đó và 1 lúc sau có cho dương vật vào cô bé .Vì cho vào hơi khó nên em chỉ cho vào khoảng 10s rồi tuột ra, em chưa xuất tinh bên trong.Đến hnay là được 13 ngày , và bạn gái em đã trễ kinh 7 ngày rồi . Ba ngày gần đây chúng em đều dùng que thử thai, mỗi ngày 1 que nhưng đều 1 vạch. nhưng kinh đã trễ 7 ngày rồi. Như vậy chúng em có thai không ạ. Mong bác sĩ giúp đỡ

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM