Kết quả 1 đến 3 của 3
    Bastu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Liệu em có thai ko ạh?

Bọn e chưa thực sự có QHTD, chỉ dùng tay cọ xát cho nhau ở bên ngoài ( bạn ấy mặc underwear, e vẫn còn mặc nguyên 2 lớp quần áo ). Sau đó e thấy tay mình dính dính và đã rửa tay. E thấy có hiện tượng trễ kinh khoảng hơn 10 ngày ( bình thường kinh nguyệt em cũg ko đều lắm ), em sử dụng que thử Quickstick ( khoảg 10 ngày sau khi thủ dâm cho nhau ) và cho kết quả âm tính. Ngay hôm sau khi dùng que thử, e thấy ngực căng và đau nhẹ khoảng 2 hôm sau đó có kinh nhưng có vẻ ít hơn các kì trước ( kéo dài khoảng 4 ngày và thấy máu ra ko nhiều như các kì trước ). Hiện nay đã 1 tháng kể từ ngày bọn e có thủ dâm cho nhau, e đột nhiên thấy đau bụg đi ngoài, đầy bụng, chán ăn, thậm chí hơi buồn nôn và cồn cào trong bụng. E cũg nhận thấy vòng 2 của mình có vẻ to hơn trước ( mặc quần thấy chật ), nhưng cân nặng ko hề thay đổi. Vậy liệu e có khả năng bị mang thai hay ko ạh?
    Rất mong được bác sĩ giải đáp giúp em.

pinky Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

ui bạn ơi. Như thế thì 100% ko fai là có thai rùi. Khi nào hai bạn có QHTD thật sự thì mới có thai được

NHMN Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Theo bạn kể thì chắc chắn là không thể có thai rồi bạn ơi , còn các triệu chứng gần đây của bạn như đau bụng đi ngoài , cồn cào chán ăn , ... thì có thể bạn đang bị rối loạn tiêu hóa thôi . không có sao đâu