Kết quả 1 đến 4 của 4
    linhtinh1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Lieu co thai hay khong?

Gần 1 tháng trc', mình và bf có tiếp xúc chỗ đấy, nhưng chỉ tiếp xúc ở bên ngoài và mình chưa xuất tinh, nhưng khi xem chỗ đấy của cô ấy thì mình thấy có 1 ít dịch màu trắng gần giống với tinh trùng. Gần đây cô ấy mới bảo với mình là dạo này thấy hay bi đau bụng, và mình có để ý thấy rằng bụng cô ấy hơi to hơn so với hồi trước và tính tình thì rất hay cáu. Vậy liệu bf mình đã có thai hay chưa? Mong các bạn trả lời giúp mình cáng sớm càng tốt! Thanks!

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn dẫn người ta đi khám là biết rõ nhất đấy .

ocvit's Avatar
    ocvit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định đừng lo lắng quá

nếu bạn chưa xuất tinh thì chỗ trắng ấy có thể là chất bôi trơn của bạn gái tiết thôi.
    còn nếu đó là tinh dịch của bạn thì bạn yên tâm, bạn mà nhìn thấy nó thì sao nó chui vào được nữa mà có thai.
    gần 1 tháng rùi, có thể bạn gái bị đau bụng kinh thôi mà
    dù sao vẫn cứ chú ý, nếu mà bạn ấy chậm kinh 10 ngày thì nên mua que thử thai
    good luck
    Trà atiso Thái Bảo - tốt cho sức khỏe cả nhà, Mua trà atiso ở Hà Nội, Tra atiso thai bao, Tác dụng của trà atiso. Cao atiso, lá atiso.-0982439784

Icare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn làm chuyện đó cách đây bao lâu rùi, có thể do tâm lý lo lắng thui, "lo lắng cũng làm cho bụng to " đấy bạn àh, bạn chưa xuất tinh thì làm gì có tinh trùng đc, có thể thứ nước đó ko có chưa tinh trùng đâu, goodluck