Kết quả 1 đến 3 của 3
    Shark159 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Liêu ban gái tôi có thai ko

Ban gai tôi đang bi trễ kinh 1 tuân , trog lúc đó bạn gái tôi đã ngậm dv(lúc đó dv tôi có 1 ít chất nhờn) của tôi sau đó chug tôi nút lưỡi , rồi sau đó tôi đã liếm chỗ kín của cô ấy ,tôi không biết chât nhờn cua dv có dính vào lưỡi tôi sau khj hai đứa tôi nút lưỡi ko và không biết khi tôi liếm chỗ kín thì cô ấy có thể có thai ko vì sau ngày đó thi bạn gái tôi đã tiếp tuc trễ kinh 1 tuần nữa , va tôi muốn biết , thai 1 tuần tuổi phá như thế nào và có tốn thời gian không ?

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo bạn nói thì mình nghĩ không thể có thai đâu bạn ơi , tinh trùng chỉ có thể sống trong dịch âm đạo thôi , nó sẽ bị bất hoạt khi tiếp xúc với các loại dịch có tính chất khác dịch âm đạo , ngay cả khi ra ngoài không khí tinh trùng cũng không chịu đựng quá 1 phút đâu , nếu bạn vẫn chưa an tâm thì bạn nên mua quick stick về thử nhé

Chúc các bạn may mắn !!
    :47:

chamsocgiadinh132 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Shark159 Xem bài viết
    Ban gai tôi đang bi trễ kinh 1 tuân , trog lúc đó bạn gái tôi đã ngậm dv(lúc đó dv tôi có 1 ít chất nhờn) của tôi sau đó chug tôi nút lưỡi , rồi sau đó tôi đã liếm chỗ kín của cô ấy ,tôi không biết chât nhờn cua dv có dính vào lưỡi tôi sau khj hai đứa tôi nút lưỡi ko và không biết khi tôi liếm chỗ kín thì cô ấy có thể có thai ko vì sau ngày đó thi bạn gái tôi đã tiếp tuc trễ kinh 1 tuần nữa , va tôi muốn biết , thai 1 tuần tuổi phá như thế nào và có tốn thời gian không ?
    Bạn bảo bạn gái mua quẻ thử về kiểm tra xem nhé