Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 138
Like Tree4Likes

Chủ đề: Làm sao để khi quan hệ tình dục không đau

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chủ yếu là vấn đề tâm lý thôi, QHTD đau là bình thường, nhưng nếu đau quá thì nên đi khám xem có vấn đề gì không
    :47:

lylevan1806 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định rat khi quan he

bác sĩ ơi cho e hoi em và bạn trai e quan hệ anh ấy k dùng bao cao su khi quan hệ xong e bi ra it máu và rất nhiều khí hư đặc biệt e rất rát 2 bị rát lắm mấy ngày rồi mà k hết liệu em có bệnh gì k hay có khả năng có e bé k bác sĩ trả lời giúp e đi e lo lắm

u&me Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi lylevan1806 Xem bài viết
    bác sĩ ơi cho e hoi em và bạn trai e quan hệ anh ấy k dùng bao cao su khi quan hệ xong e bi ra it máu và rất nhiều khí hư đặc biệt e rất rát 2 bị rát lắm mấy ngày rồi mà k hết liệu em có bệnh gì k hay có khả năng có e bé k bác sĩ trả lời giúp e đi e lo lắm
    Câu hỏi khó trả lời nhỉ! Mình nghĩ trước khi trả lời đc câu này bạn thử kiểm tra lại thử 1 số vấn đề:
    Bạn quan hệ lần đầu hay những lần sau?
    Bạn quan hệ ngày thứ mấy của chu kỳ?
    Từ lúc quan hệ xong đến giờ bạn đi tiểu cảm giác như thế nào?
    Cái gọi là khí hư đó màu sắc, mùi ra sao? bay giờ còn không?

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Có thể bạn bị viêm sinh dục rồi, nếu vẫn còn đau rát và ra huyết thì nên đi khám ngay nha bạn.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Dấu hiệu này thì ko thể nói là có em bé, nhưng có thể bạn bị viêm nhiễm đường sinh dục, vì vậy, bạn hãy đi khám ngay vì để lâu ảnh hưởng đến vùng kín nhé bạn.

e bị ra khí hư đó màu trắng đục k có màu bác sĩ ạ đầu tuần e quan hệ a ấy k dùng bao cao su nhưng hôm nay là thứ 6 rùi vẫn ra rất nhiều e lo lắm bác sĩ ơi bình thường nó có bao giờ bị như thế này đâu.liệu e có bị ảnh hưởng gì về sức khỏe sinh sản k ạ.liệu có bị baby k.e quan hệ qua ngày rụng trứng rồi nhưng chưa có kinh thoi

ChiLe's Avatar

Theo như bạn nói, chắc là bạn bị viêm nhiễm hay nấm ở vùng kín, cái này pải đi khám mới rõ được bạn ạ!

dạ vâng ạ nhưng bác sĩ ơi cho e hỏi neu bị bệnh này có ảnh hưởng gì tới sức khỏe sinh sản của e k ạ vi dụ như vô sinh ý e sợ lắm

ChiLe's Avatar

Đối với nam giới, thường có một số khiếm khuyết từ tinh trùng như: không có tinh trùng, tinh trùng quá ít, tinh trùng di động yếu và tinh trùng dị dạng; xuất tinh ngược dòng, tinh trùng chảy ngược vào bàng quang, sau đó được đi tiểu ra ngoài. Nguyên nhân gây bệnh lý ở tinh hoàn, tinh hoàn teo nhỏ thể tích nhỏ hơn 3ml, tinh hoàn lạc chỗ, teo tinh hoàn do bệnh quai bị, do chấn thương, bệnh lây truyền qua đuờng tình dục có thể làm viêm tắc ống dẫn tinh, thường xuyên nghiện rượu, thuốc lá…

Bạn chưa xác định được bệnh nên chưa thể nói là có ảnh hưởng nghiêm trọng ko? tùy bệnh mà có ảnh hưởng khác nhau, bạn nên đi khám để được điều trị.

Thân

3 con trai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Lần đầu tiên bao giờ chả là khó khăn và đau đớn cho dù là đã chuẩn bị tâm lý đi chăng nữa. nhưng cái quan trọng là phải thoải mái thả lỏng người thư giãn, phải có màn vuốt ve dạo đầu để cả 2 cùng hiểu nhau. Mình cũng đã từng đau quá và càng gồng mình lên để chịu đựng và thế là chả thấy tí sung sướng nào như mọi người thường nói mà chỉ thấy sao mà thất vọng thế. nhưng mà tất cả đâu sẽ vào đấy thôi. Chúc mừng 2 bạn

sutizxc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

nguyên nhân tâm lý cũng làm ng phụ nữ bị đau hơn phải không mọi người.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Đúng rồi đó bạn, khi bạn lo lắng hay sợ sệt, lượng nước trong âm đạo tiết ra sẽ ít hơn, dẫn đến đau khi quan hệ.

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Khi quan hệ bạn phải tỏ ra thoải mái chứ, có gì đâu mà sợ, càng sợ sẽ càng đau đó bạn.

vietchoice888 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Một người muốn QH một người không muốn QH thì khả năng có thai có cao không? có đau ko ah?

nhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Tất nhiên là có rồi nếu có xuất tinh trong âm đạo

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối