Kết quả 1 đến 3 của 3
    sunshine.tiny Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định khí hư màu nâu, có mùi khó chịu

Dạ em chào các bác sĩ ạ. Em hiện nay đang lo lắng với cơ thể mình ạ. Trước đây khoảng 1 tháng thì em bắt đầu ra 1 chút máu cứ khi quan hệ với chồng, rồi sau đó vài ngày thì hết ạ. Rồi bây giờ khí hư của em nó ra có màu nâu, mà mùi rất khó chịu, hôi lắm ý ạ, kể cả là vừa rửa xong thì nó vẫn có mùi ạ. em đọc trên báo thì đó là dấu hiệu của bệnh ung thư cổ tử cung phải không ạ? Mong các bác sĩ tư vấn giúp em với. em đang rất lo sợ ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sunshine.tiny Xem bài viết
    Dạ em chào các bác sĩ ạ. Em hiện nay đang lo lắng với cơ thể mình ạ. Trước đây khoảng 1 tháng thì em bắt đầu ra 1 chút máu cứ khi quan hệ với chồng, rồi sau đó vài ngày thì hết ạ. Rồi bây giờ khí hư của em nó ra có màu nâu, mà mùi rất khó chịu, hôi lắm ý ạ, kể cả là vừa rửa xong thì nó vẫn có mùi ạ. em đọc trên báo thì đó là dấu hiệu của bệnh ung thư cổ tử cung phải không ạ? Mong các bác sĩ tư vấn giúp em với. em đang rất lo sợ ạ
    Ung thư thì chưa nghĩ tới nhưng có thể nghĩ tới trước vấn đề viêm nhiễm âm đạo, cổ tử cung. Bạn nên đi khám kiểm tra để điều trị sớm nhé !

sunshine.tiny Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

vậy em nên đi khám ở bệnh viện bạch mai hay ở viện phụ sản trung ương ạ?