Kết quả 1 đến 8 của 8
    ThanhThao9876 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Khí hư có sợi máu

Chào bác sĩ ạ, cháu 17 tuổi, mọi tháng cháu bị vào khoảng ngày 17 hàng tháng, hôm nay 14 trong khí hư cháu có màu vàng sợi máu đỏ tươi, đọc trên mạng có nói là dấu hiệu ung thư cổ tử cung nên cháu rất lo lắng. Dạo này cháu có dùng thuốc tăng trưởng chiều cao không biết có ảnh hưởng không. Mong bác sĩ giải đáp giúp cháu. Cháu cảm ơn.
    Lần sửa cuối bởi ThanhThao9876, ngày 14-08-2016 lúc 09:30 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi ThanhThao9876 Xem bài viết
    Chào bác sĩ ạ, cháu 17 tuổi, mọi tháng cháu bị vào khoảng ngày 17 hàng tháng, hôm nay 14 trong khí hư cháu có màu vàng sợi máu đỏ tươi, đọc trên mạng có nói là dấu hiệu ung thư cổ tử cung nên cháu rất lo lắng. Dạo này cháu có dùng thuốc tăng trưởng chiều cao không biết có ảnh hưởng không. Mong bác sĩ giải đáp giúp cháu. Cháu cảm ơn.
    Thuốc tăng trưởng chiều cao cụ thể là thuốc gì vậy bạn ? Tôi nghĩ bạn chỉ sắp có kinh lại thôi, theo dõi thêm và đừng quá lo lắng nhé !

Cháu đang uống thuốc GH Creation ạ, sau 2 ngày thì cháu có kinh r ạ cháu cảm ơn bác sĩ

Cháu đang uống thuốc GH Creation ạ, sau 2 ngày thì cháu có kinh r ạ cháu cảm ơn bác sĩ
    Bạn dùng thuốc này có chỉ định của bs nội tiết không vậy bạn ?

Dạ không ạ, bác sĩ cho cháu hỏi là tháng này ngày 21 của chu kì tối lúc đi vệ sinh cháu ra khá nhiều khí hư màu vàng hơi nâu nâu, ra tầm 2 ngày và chỉ vào lúc tối đi vệ sinh. Mong bác sĩ giúp cháu với ạ

Dạ không ạ, bác sĩ cho cháu hỏi là tháng này ngày 21 của chu kì tối lúc đi vệ sinh cháu ra khá nhiều khí hư màu vàng hơi nâu nâu, ra tầm 2 ngày và chỉ vào lúc tối đi vệ sinh. Mong bác sĩ giúp cháu với ạ
    GH là thuốc nội tiết, nếu dùng không đúng thì sẽ có những ảnh hưởng không tốt. Bạn nên ngưng thuốc và theo dõi kinh nguyệt của mình, vệ sinh sạch sẽ tránh viêm nhiễm nữa nhé !

Cháu cảm ơn bác sĩ ạ, bác cho cháu hỏi thêm là cháu ra khí hư vàng lục, khá ít ạ không thấy có mùi gì. Đọc trên mạng bảo khí hư màu xanh là bị ung thư nên cháu rất lo lắng ạ. Mong bác sĩ giúp cháu, cháu cảm ơn

Cháu cảm ơn bác sĩ ạ, bác cho cháu hỏi thêm là cháu ra khí hư vàng lục, khá ít ạ không thấy có mùi gì. Đọc trên mạng bảo khí hư màu xanh là bị ung thư nên cháu rất lo lắng ạ. Mong bác sĩ giúp cháu, cháu cảm ơn
    Khí hư thông thường có màu trắng trong đến trắng đục như nước vo gạo. Khí hư để lâu bên ngoài có thể hơi ngả màu vàng. Còn khí hư ngay từ lúc mới ra có màu vàng, xanh, hay đỏ nâu thì đều không bình thường, cần phải loại trừ nguyên nhân viêm nhiễm trước khi nghĩ đến ung thư bạn nhé !