Kết quả 1 đến 5 của 5
    vomenh123456 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Huyết trắng có thể có thai không?

Bác sĩ cho em hỏi, em có huyết trắng và mỗi lần gần có huyết trắng là sắp có "đèn đỏ", nên em có qhtd với bạn trai và em tính đến ngày có qhtd này với chu kỳ là sắp có kinh như vậy em có thể mang thai không ạ? Mong bác sĩ giúp em.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Cứ qhtd không dùng biện pháp bảo vệ nào cả thì khả năng có thai cực kì cao.

Khoảng 10 ngày sau khi qhtd bạn mua que về thử sẽ có kết quả ngay.

soumynona Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

ui, theo mình biết thì thời gian ra huyết trắng là xung quanh chu kỳ rụng trứng, và ngày nhiều nhất là ngày trứng rụng. sau ngày đó 13-14 ngày là có hiện tuợng kn. do đó, qhtd vào những ngày này là rất dễ mang thai. nhưng như vậy không có nghĩa là những ngày khác an toàn.
    cái gì cũng có ngoại lệ hết.
    như Loire nói đó, bạn nên tìm 1 phuơng pháp tránh thai. đừng để mang thai rồi lại đi phá, ảnh huởng sức khoẻ và tâm lý lắm bạn à.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Kết quả sao rồi bạn vomenh ơi. Hy vọng lần này không dính nhé, sau này nhớ dùng bcs không thì vô vàn chuyện sẽ ập đến xung quanh chuyện có thai đấy.

TinY Đang Ngoại tuyến Administrator

Trích dẫn Gửi bởi vomenh123456 Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi, em có huyết trắng và mỗi lần gần có huyết trắng là sắp có "đèn đỏ", nên em có qhtd với bạn trai và em tính đến ngày có qhtd này với chu kỳ là sắp có kinh như vậy em có thể mang thai không ạ? Mong bác sĩ giúp em.
    Phương pháp tránh thai dựa vào cách tính ngày an toàn rủi ro rất cao,khả năng thất bại cũng cực kì cao vì chỉ có thể (có thể thôi nhé) chính xác với những bạn có chu kỳ cực kỳ chính xác thôi !