Kết quả 1 đến 10 của 10
    lucky123456789 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Huyết trắng - bác sĩ giup e gap

Em bị ngứa vùng kín, sau đó có huyết trắng, mỗi lần có huyết trắng ra là vùng kín rat ngưá, có lúc đj tiểu cảm thấy rất nóg rát. Em dj khám ở BV quận bình thạnh, thj bsi ghj em bj viem am dao va cho e làm xét nghiệm soi tươi huyết trắng. Kqua xet nghiem ghj là:
    Bạch cầu: + +
    TB biểu mô: ++
    Bsi nói là e ko sao het, huyet trag binh thuong, chỉ là lo lắng quá thôi,bsi ko cho thuốc gì hết mà chỉ dặn là an sữa chua nhiu và dùng nc rua ve sjh 2 lần/ ngày.
    Nhưg em thấy van ko het, tuy ra ko nhiu nhưng mỗi lần ra huyet trag, em rat ngua rát va khó chịu. Mới đây em quan hệ còn bị ra huyet trang ngay trong luc quan he lun nua.

Em nhờ bsi doc laj kqua xet nghiem cua e xem co bị j ko ạ....va e phai làm ntn de het? E djh mua Hoàng Tố Nữ uống vj nghe nhieu nguoi uong rat hieu qua...Mong bsi giup e som.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lucky123456789 Xem bài viết
    Em bị ngứa vùng kín, sau đó có huyết trắng, mỗi lần có huyết trắng ra là vùng kín rat ngưá, có lúc đj tiểu cảm thấy rất nóg rát. Em dj khám ở BV quận bình thạnh, thj bsi ghj em bj viem am dao va cho e làm xét nghiệm soi tươi huyết trắng. Kqua xet nghiem ghj là:
    Bạch cầu: + +
    TB biểu mô: ++
    Bsi nói là e ko sao het, huyet trag binh thuong, chỉ là lo lắng quá thôi,bsi ko cho thuốc gì hết mà chỉ dặn là an sữa chua nhiu và dùng nc rua ve sjh 2 lần/ ngày.
    Nhưg em thấy van ko het, tuy ra ko nhiu nhưng mỗi lần ra huyet trag, em rat ngua rát va khó chịu. Mới đây em quan hệ còn bị ra huyet trang ngay trong luc quan he lun nua.

Em nhờ bsi doc laj kqua xet nghiem cua e xem co bị j ko ạ....va e phai làm ntn de het? E djh mua Hoàng Tố Nữ uống vj nghe nhieu nguoi uong rat hieu qua...Mong bsi giup e som.
    Như vậy là có viêm nhiễm rồi chứ không phải không bị đâu. Bạn đi khám bs có chuyên khoa phụ sản, tốt nhất là Từ Dũ và Hùng Vương để được khám và chỉ định thuốc điều trị phù hợp nhé !

Theo ket qua o tren Nhu vay thj mức độ viêm nhiễm cuả e có nghiêm trọng ko ạ? Co anh huong j den suc khoe sinh san cua em sau nay ko bsi?

quynhnga102 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bài viết khá hay và hữu ích. Bác chủ top cho em xin cái skype hoặc số điện thoại nhé, em đang cần nhờ bác cái này xíu a, mãi mới tìm thấy bác
    Chữ ký

Gan day, khj em quan hệ thì còn bị đau rát và có máu, như vậy là do bị viêm âm đaọ dẫn đến đau rat chảy mau, hay do nguyen nhan nao khac nua ko bsi

7.love's Avatar
    7.love Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Gan day, khj em quan hệ thì còn bị đau rát và có máu, như vậy là do bị viêm âm đaọ dẫn đến đau rat chảy mau, hay do nguyen nhan nao khac nua ko bsi
    nếu là lần đầu thì ra máu là chuyện bình thường, còn không phải lần đầu thì cần xem lại
    đau rát là do bạn trai bạn hấp tấp quá. dục tốc bất đạt là thế. cần có thời gian để làm ướt AĐ để cho DV vào dễ dàng thì sẽ không bị đau rát nữa
    Thế giới ảo ta đắm say tình thật
    Rồi nhận ra mãi chỉ là cơn mơ

Theo ket qua o tren Nhu vay thj mức độ viêm nhiễm cuả e có nghiêm trọng ko ạ? Co anh huong j den suc khoe sinh san cua em sau nay ko bsi?
    Để càng lâu thì càng nghiêm trọng. Mức độ này của bạn cần điều trị rồi. Nếu trị sớm thì không lo ảnh hưởng đến sức khỏe sinh sản đâu nên cố gắng điều trị sớm nhé !

Việc chảy máu có xảy ra gần ngày kinh của bạn không ? Tính chất máu thế nào ? Đau rát và chảy máu cũng có thể do viêm nhiễm cũng có thể không, tùy tình huống bạn ạ !

Viec chay may ko xay ra gan ngay kinh, khj quan he thj e thay co 1 it mau djh' o DV cua chong e, va ngay sau khj quan he, em co dj tieu thj thay rát, khj rửa thì có li ti mau' ak

Viec chay may ko xay ra gan ngay kinh, khj quan he thj e thay co 1 it mau djh' o DV cua chong e, va ngay sau khj quan he, em co dj tieu thj thay rát, khj rửa thì có li ti mau' ak
    Lúc quan hệ có mạnh quá không bạn ? Việc tiểu rát là biểu hiện của nhiễm trùng tiểu rồi đấy. Bạn nên đi khám để dùng thuốc nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-11-2012, 09:01 PM
  2. Khí công chữa huyết áp -Cách bấm huyệt làm tăng và giảm áp huyết bằng huyệt - video
    Bởi loveyouandloveme trong diễn đàn Video Y Học Cổ Truyền
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2012, 08:42 PM
  3. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 22-05-2012, 02:27 PM
  4. (may' e khong co vietkey. thong^ cam? giup em). giup em voi bs oi
    Bởi doilabekho_ls trong diễn đàn Ngoại Tiêu Hóa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-03-2012, 10:06 PM