Kết quả 1 đến 2 của 2
    boibanhbeo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định hỏi về hiện tượng mất kinh

bác sĩ ơi.
    bình thường bạn gái em chu kì kinh rất đều ( khoảng 27.28 ngày ).nhưng không hiểu tại sao từ tháng 6 đến giờ 3 tháng rồi.tháng nào cũng bị chậm mà tăng lên tầm 32 ngày mới có
    lúc đầu e sợ có thai nhưng thử thai lần nào cũng 1 vạch.hơn nữa bọn e luôn sử dụng bao.
    em đã đưa đi khám tại bệnh viện.ngta nói bị viêm âm đạo rồi cho thuốc..bạn e đã uống hết thuốc.
    gần đây nhất vào tháng trc bạn gái em có kinh vào ngày 16/7 mà hôm nay đã là 19/8 tức là 34 ngày rồi bạn gái e chưa có kinh trở lại.
    liêu vấn đề này có đáng lo không bác sĩ.và e có cần đưa bạn gái đi khám lại không

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi boibanhbeo Xem bài viết
    bác sĩ ơi.
    bình thường bạn gái em chu kì kinh rất đều ( khoảng 27.28 ngày ).nhưng không hiểu tại sao từ tháng 6 đến giờ 3 tháng rồi.tháng nào cũng bị chậm mà tăng lên tầm 32 ngày mới có
    lúc đầu e sợ có thai nhưng thử thai lần nào cũng 1 vạch.hơn nữa bọn e luôn sử dụng bao.
    em đã đưa đi khám tại bệnh viện.ngta nói bị viêm âm đạo rồi cho thuốc..bạn e đã uống hết thuốc.
    gần đây nhất vào tháng trc bạn gái em có kinh vào ngày 16/7 mà hôm nay đã là 19/8 tức là 34 ngày rồi bạn gái e chưa có kinh trở lại.
    liêu vấn đề này có đáng lo không bác sĩ.và e có cần đưa bạn gái đi khám lại không
    Chu kì kinh của phụ nữ có thể dao động trong khoảng 5 ngày bạn ạ. Nếu quan hệ có dùng bao và thử que 1 vạch thì chắc là không có thai rồi. Bạn gái chỉ cần điều trị viêm âm đạo nếu đi khám có tình trạng này !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 09:37 PM