Kết quả 1 đến 5 của 5
    Hongtho90 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Help me.... Gấp gấp cả nhà ơi.... Giúp e với

Ngày 14/1 em hết Kinh.... 15/1 e quan hệ không an toàn có uống thuốc Tránh thai khẩn cấp.... Tới bây giờ e đã trễ kinh 17 ngày.... E đã test bằng que nhưng 1 vạch
    -Ngày 28/2 e quan hệ. Không an toàn vậy có cần uống thuốc không ạ ( trễ kinh 14 ngày)... Tơi thời điểm này là 63 tiếng r ạh ( tư vấn nhanh giùm e chỗ này để kịp thời ạh)
    Giúp e với các chị các mẹ ơi... E lo quá......... (Chu kì kinh cua e không đều nữa )

Tracy Trần Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

vấn đề thứ 1 thì bạn ko phải lo...uống thuốc rồi là ok..xác suất là 80-90 % tránh thai được, trễ kinh là do tác dụng phụ của thuốc thôi nhé
    vấn đề thứ 2 ..bạn nên mua ngay thuốc tranh thai 120 h và uống đi
    mà uống thuốc tránh thai khẩn cấp quá 3 lần trong 1 tháng rất dễ có nguy cơ vô sinh đấy...mình nghĩ bạn nên dùng bcs thì tốt hơn...vừa tránh đc bệnh mà ko hại đến sức khỏe

yeonbeo2602 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thanks, đúng topic mình đang tìm !

-----------------------

Trung tâm dạy day lai xe chuyên hoc lai xe tại dao tao lai xe có các khóa hoc bang lai xe lấy bằng lái xe bởi những giảng viên thi bang lai xe kinh nghiệm.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Hongtho90 Xem bài viết
    Ngày 14/1 em hết Kinh.... 15/1 e quan hệ không an toàn có uống thuốc Tránh thai khẩn cấp.... Tới bây giờ e đã trễ kinh 17 ngày.... E đã test bằng que nhưng 1 vạch
    -Ngày 28/2 e quan hệ. Không an toàn vậy có cần uống thuốc không ạ ( trễ kinh 14 ngày)... Tơi thời điểm này là 63 tiếng r ạh ( tư vấn nhanh giùm e chỗ này để kịp thời ạh)
    Giúp e với các chị các mẹ ơi... E lo quá......... (Chu kì kinh cua e không đều nữa )
    Khi trễ kinh thì khả năng mang thai khi quan hệ không cao. Nếu bạn đã thử que không có thai thì có thể an tâm là do tác dụng phụ của thuốc lần trước đấy !

hoathanhxuan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

van de nay cung la van de nho thoi
    la van de chung cua rat nhieu nguoi
    chi vi ban chua hieu dk het ve tu cung va buong trung
    co kinh cung la mot trong nhung van de do trung rung
    co the ban dang mac van de ve phu khoa hoac duong ong dan trung cua ban o dk sach
    co gj ban cu ll voi mjnh mjnh se tu van giup ban ky hon
    sdt cua mjnh la
    01644949876