Kết quả 1 đến 7 của 7
    nana2011 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định giup minh voi minh dang rat lo lang :((

thang truoc em van hanh kinh rat deu chu ki kinh cua em la 28,29ngay mau ra rat binh thuong , thang nay em bi som ca 7 ngay , em khong dau bung , khong dau lung hoan toan binh thuong nhung mau ra rat it , mot buoi sang chua day het 1 bang ve sinh hang ngay co' khi tat kinh ko ra nua nhung ngay hom sau no' lai ra nua nhung cung rat la it , mau ra co mau nau sam va cung co luc mau den. . Hom nay la ngay thu 5 roi ma van ra it nhu nhung ngay dau , em hien 19 tuoi , em chua lap gia dinh . Xin bs giup dum em , khong biet em co bi sao khong

pelun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

do bạn ăn uống ko đủ chất...nóng trong người..bổ sung khẩu phần ăn nhé...uống nước nhiều vào:

Suckhoelavang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Không sao đâu bạn, mình nghĩ bạn còn trẻ nên chu kì kinh đôi lúc sẽ thất thường. Bạn theo dõi thêm, nếu còn ra máu thì đi khám nha.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn đã quan hệ chưa ? Đây là lần đầu tiên bạn bị như vậy ? Ngoài máu kinh còn có gì lạ nữa không như huyết trắng, máu kinh có mùi hôi không ? Bạn có bị ngứa, đau vùng âm hộ và đau bụng không ?

Tôi nghĩ đây chỉ là 1 rối loạn kinh nguyệt ở phụ nữ trẻ, bạn tiếp tục theo dõi thêm, có gì bất thường báo lên topic này.

nana2011 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

day la lan dau tien minh bi nhu vay , mau kinh khong co mui hoi , cung khong co huyet trang , minh khong bi ngua , khong bi dau am ho hay dau bung gi` het ban ạ . mau ra it nhu the co dan toi hien tuong keo dai thoi gian hanh kinh ko ban ? minh dang rat lo lang
    Lần sửa cuối bởi nana2011, ngày 30-01-2011 lúc 01:11 AM.

nhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

cái này cò nhiều nguyên nhân bạn đi khám cho chắc.hoặc theo dõi nếu có gì bất thuờng thì báo lại mọi nguời cùng biết

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn có lẽ chỉ bị rối loạn kinh nguyệt thôi, đừng lo lắng, nếu vẫn còn ra máu kinh bạn nên đi khám và siêu âm xem sao.