Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: giúp em zới

pjuly Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation giúp em zới

bs ơi ! em với bạn trai quan hệ từ thứ 5 và sau đó không quan hệ thêm lần nào nữa , em cũng không dùng thuốc tránh thai khẩn cấp đến thứ 2 em có dấu hiệu mệt mỏi buồn nôn nặng đầu ... phải chăng em đó là dấu hiệu em mang thai ? mới có 4 ngày thôi thưa bs em có thể dùng cách nào để phá , nếu dùng thuốc cho em hỏi tên thuốc mua ở đâu thưa bs ! em cảm ơn rất nhiều

zztanzz Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định chao ban

ban co the den ben vien tu du! o do an toan lam? chi phi khoang 500ngan tro lai thui? chuc ban vui ve

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đợi vài ngày nữa , cho đủ 10 ngày rồi mua quick stick thử xem nhé , người có thai không thể có các dấu hiệu như bạn kể trên khi mới sau quan hệ có vài ngày được đâu , có thể do tâm lý hay bạn đang có 1 vấn đề về sức khoẻ khác . Tốt nhất là đợi có kết quả quick stick đã nhé
    :47:

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chào bạn!Theo mình nghĩ bạn nên bình tĩnh lại vì trong trường hợp của bạn còn nhiều điều chưa rõ ràng cần xác minh lại:

Thứ nhất bạn mới quan hệ cách đây bốn ngày thì ngay cả khi có thai thì triệu chứng cũng không quá rõ ràng như vậy được.

Thứ hai bạn cần cung cấp thông tin là bạn quan hệ tình dục vào ngày thứ mấy trong chu kỳ kinh của bạn điều này sẽ giúp ích rất nhiều trong việc xác định xem là bạn đã có thai hay chưa?

Thứ ba thì đến ngày thứ 7-10 sau khi quan hệ bạn nên mua qua thử thai về kiểm tra nhằm xác định là bạn đã có thai hay chưa?

Cuối cùng nếu que thử(+) thì bạn nên đi khám ngay ở những bệnh viện chuyên khoa sản phụ để được siêu âm nhằm xác định chắc chắn là bạn đã có thai hay chưa và sẽ được các bác sĩ tham vấn để có thể bỏ thai an toàn nhằm tránh những hậu quả đáng tiếc về sau.

Chúc bạn hạnh phúc!