Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 26
    ntboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation giúp e vs bác sĩ ơi

khoảng giữa tháng 12, e và bạn gái có kích thích nhau = tay. Do sơ ý nên e đã để ngón tay có dính 1 ít tinh dịch chạm vào vùng kín của bạn gái. Từ đó đến nay, bạn gái e đã ra kinh 2 lần, lần thứ nhất khoảng vào đầu tháng 1, lần thứ 2 vào ngày 6/2. Theo e đc biết thì từ 21- 35 ngày là ngày bt của chu kì kinh, cả 2 lần bạn gái e đều chậm hơn 35 ngày, dạo này bạn gái e cũng có những dấu hiệu mang thai như là mệt mỏi, buồn ngủ, ngực cũng to lên 1 chút, v có phải là bạn gái e có thai ko ạ e hiện đang lo lắm, xin trả lời giúp e

yuki_shop1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bản ghost win732_By XeonIT đa cấu hình (it's me! ), ae down về xài thử và cho ý kiến nhé!
    Bản này OEM, ko chỉnh sửa, thêm bất bất cứ tính năng gì, đã disable những tính năng ko cần thiết để cải thiện boot máy tính . Bản Win chỉ cài những ứng dụng cần thiết như MSOFFICE 07,DFX Sound,Netro8 (đọc PDF),CCLearn 4.10,IDM 6.18,Flash Player Net FrameWork,KMPlayer, full driver Wandrv 5.32x86 .Do ko cắt giảm bất cứ cái gì để tránh lỗi khi xài nên dung lượng khá cao (4.2gb cho 32bit ).Ghost xong có bản Active W7 1 Click, chuột phải run as administrator, chờ 30s nó báo reset là crack thành công, mình ko crack trước tránh trường hợp bị nhả key
    Download : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Download free (max speed) : AdF.ly - shrink your URLs and get paid!

xin tl giúp e đi e hiện tại lo lắm, k học hành j đc cả. E rất ân hận vì việc làm của mình

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi ntboy Xem bài viết
    khoảng giữa tháng 12, e và bạn gái có kích thích nhau = tay. Do sơ ý nên e đã để ngón tay có dính 1 ít tinh dịch chạm vào vùng kín của bạn gái. Từ đó đến nay, bạn gái e đã ra kinh 2 lần, lần thứ nhất khoảng vào đầu tháng 1, lần thứ 2 vào ngày 6/2. Theo e đc biết thì từ 21- 35 ngày là ngày bt của chu kì kinh, cả 2 lần bạn gái e đều chậm hơn 35 ngày, dạo này bạn gái e cũng có những dấu hiệu mang thai như là mệt mỏi, buồn ngủ, ngực cũng to lên 1 chút, v có phải là bạn gái e có thai ko ạ e hiện đang lo lắm, xin trả lời giúp e
    Sau lần đó bạn gái đã có kinh 2 lần thì chắc chắn là không có thai được đâu bạn, huống chi 2 bạn chưa thật sự quan hệ thì không có khả năng mang thai được đâu. Đừng quá lo lắng !

vậy còn mấy dấu hiệu đó là sao hả bác sĩ

vậy còn mấy dấu hiệu đó là sao hả bác sĩ
    Các dấu hiệu đó thì có thể người bình thường cũng bị nên không dựa vào đó để xác định có thai được bạn ạ !

vậy là chỉ cần có kinh là không sao hả bác sỉ, do 2 kì kinh của bạn gái e cũng nằm ngoài khoảng từ 21-35 ngày nên e lo

vậy là chỉ cần có kinh là không sao hả bác sỉ, do 2 kì kinh của bạn gái e cũng nằm ngoài khoảng từ 21-35 ngày nên e lo
    Nếu có kinh sau khi quan hệ thì chắc chắn là không có thai bạn nhé !

bác sĩ ơi, dạo này bạn gái của e hay than mệt vs buồn ngủ, có s ko bác sĩ, e vẫn còn lo lắm.. dạo này tính khí của bạn gái e cũng nóng nảy hơn nữa, rốt cuộc là bạn gái e có s ko bác sĩ

bác sĩ ơi trả lời giúp e vs, dạo này bạn gái e mập ra và hay thèm ăn nữa bác sĩ

bác sĩ ơi, dạo này bạn gái của e hay than mệt vs buồn ngủ, có s ko bác sĩ, e vẫn còn lo lắm.. dạo này tính khí của bạn gái e cũng nóng nảy hơn nữa, rốt cuộc là bạn gái e có s ko bác sĩ
    Các triệu chứng này không thể nói bạn gái bạn có thaine61u như bạn gái vẫn có kinh đều đặn !

vothianhtuyet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ủng hộ và up phụ bạn

bạn gái e v?n có kinh bình thường bác sĩ ơi, nhưng còn mấy dấu hiệu đó là do đâu hả bác sĩ, toàn là dấu hiệu mang thai không thôi

uyenxinh549 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

bạn gái e v?n có kinh bình thường bác sĩ ơi, nhưng còn mấy dấu hiệu đó là do đâu hả bác sĩ, toàn là dấu hiệu mang thai không thôi
    Có kinh bình thường thì tức là không có thai bạn ạ. Dấu hiệu bạn nêu không phải đặc trưng cho việc mang thai đâu !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối