Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Giúp e với BS ơi

feragaba Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Giúp e với BS ơi

bạn gái e và e quan hệ cách đây khoảng 2 tuần và có dùng BCS, BCS thì ko bị sao, nhưng trc' khi qh thì bọn e có ngịch linh tinh (chắc bác sĩ biết) e chỉ sợ tay của e lúc cho vào của cô ấy có dính nhờn từ của e. Khoảng 1 tuần trc' thì cô ấy bị buồn nôn, nhưng chỉ 1 lần thôi, từ đó tới h thì ko bị nữa. Hiện tại thì cô ấy cảm thấy đau vùng ngực , thèm chua
    và đôi lúc thấy mệt. E ko biết có fai mấy hôm nay nắng nóng mà thế ko. Mấy hôm trc' thì cô ấy có dùng que thử thai, nhưng ko có, e ngĩ chắc là do thử sớm qá, nên hormon chưa đủ, với lại thử vào buổi tối, e thấy mọi người hay bảo thử vào sáng sớm là tốt nhất. Hiện tại thì chưa đến ngày kinh của cô ấy. Những e lo qá, tại bọn e còn trẻ. Bác sĩ tư vấn giúp e xem liệu triệu chứng như vậy có thể có thai ko ạ.

Và nếu có thai, xin bác sĩ tư vấn giúp e, ở HN chỗ nào phá thai an toàn ạ, e ko nói đến bệnh viện, vì đến đó thủ tục rất rắc rối. Và cho e biết giá của phá thai = thuốc và phá theo kiểu nạo hút là bn ạ.
    Lần sửa cuối bởi feragaba, ngày 05-06-2011 lúc 03:30 PM.

bác sĩ đâu hết rồi, vào giúp e với

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

hình như bạn đã hỏi câu này ở một topic khác, bạn xem lại các topic mà bạn đã hỏi nha.

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    hình như bạn đã hỏi câu này ở một topic khác, bạn xem lại các topic mà bạn đã hỏi nha.
    ko fai đâu , tại e nóng lòng qá nên muốn hỏi nhanh, mà lập topic này 1 ngày k thấy ai tl, nên e đăng lại vào trong mục hỏi đáp

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Vậy bây giờ bạn đã nhận đc câu trả lời của mình chưa, nhiều khi nhiều câu hỏi quá nên bị sót, bạn thông cảm nhé, chúng tôi sẽ cố gắng ktra và trả lời tất cả câu hỏi trong thời gian sớm nhất. Còn trường hợp của bạn xin khẳng định lại là không có thai đâu nhé.